Jump to content

" KuZa MeZa " J's - X (รถนั้ง 4 ครับ) อิอิ

Recommended Posts

อ่า ไม่เทพอ่า

ไม่ใช่พี่ต้อมหล่อเทพ

อันนั้นปล่อยมันไป 55+

น้องผมช่างสรรหานะครับ

นั้นดิพี่ ... ชั่งสรรหา

กินยังไงนะ ปากเลอะหมดเลย มูมมามจัง

กินแบบนี้ยังดีกว่ากินเป็นแท่งนะ

หายงอลละ .... ดีกันนะ sm32.gifsm32.gifsm32.gif

ขาดเค้าล่ะเหงาใช่ไหมล่ะ .... อิอิ

:0025:

ขาดเค้าล่ะเหงาใช่ไหมล่ะ .... อิอิ

เป่า ไม่มีใครมากัด ไม่หนุกหนานก่ะชีวิตเลยอ่ะ 555555555555555555555

ใส่โช๊คอะไรครับ

โช๊คเดิมครับ ยวบยาบ 55

เป่า ไม่มีใครมากัด ไม่หนุกหนานก่ะชีวิตเลยอ่ะ 555555555555555555555

แค่นั้นอ่ะนะ อยากหนุกก็บอกมาสิ เดียวจัดหั้ย....

แค่นั้นอ่ะนะ อยากหนุกก็บอกมาสิ เดียวจัดหั้ย....

พูดจาแบบนี้แหละเลยงอลประจำ ไม่คุยแระไปดีฟ่า เชอะ

อันนั้นปล่อยมันไป 55+

นั้นดิพี่ ... ชั่งสรรหา

กินแบบนี้ยังดีกว่ากินเป็นแท่งนะ

น้องก็เหงา ..... ดูดิ๊ สองวันมานี่ งานไม่ค่อยมีให้ทำแร้วววววอ่ะพี่วิน นั่งป่วนอยู่เนี่ย เหงาาาาาา ^^

พูดจาแบบนี้แหละเลยงอลประจำ ไม่คุยแระไปดีฟ่า เชอะ

55555+

น้องก็เหงา ..... ดูดิ๊ สองวันมานี่ งานไม่ค่อยมีให้ทำแร้วววววอ่ะพี่วิน นั่งป่วนอยู่เนี่ย เหงาาาาาา ^^

เหงาหรอ เดียวบอกเจ้านายให้เพิ่มงานซะหน่อย อิอิ

ของที่เฮียต้องการ พรุ่งนี้จัดให้ครับ

หมากินดิฟ 555+

นายแบบ ยั้วเยี้ย เต็มไปหมด

ของที่เฮียต้องการ พรุ่งนี้จัดให้ครับ

หมากินดิฟ 555+

นายแบบ ยั้วเยี้ย เต็มไปหมด

เฮ้ยยยยย ...... เจ้าฟูน่ารักอ่าา เธียรขายหรอ หรือว่าเลี้ยงเฉยๆ พี่อยากได้อยู่เลย 555+ ให้มันมาเล่นกัดกะแมวพี่ อิอิ

ขอบคุณมากๆเลยนะน้องชาย กลัวว่าส่งมาแม่มมจะเป้นรอยอีกอ่ะดิ แต่ก็ต้องทำใจ ถ้าเราเอาไปให้เองนี่คงจะไม่เกิด ....

เฮ้ยยยยย ...... เจ้าฟูน่ารักอ่าา เธียรขายหรอ หรือว่าเลี้ยงเฉยๆ พี่อยากได้อยู่เลย 555+ ให้มันมาเล่นกัดกะแมวพี่ อิอิ

ขอบคุณมากๆเลยนะน้องชาย กลัวว่าส่งมาแม่มมจะเป้นรอยอีกอ่ะดิ แต่ก็ต้องทำใจ ถ้าเราเอาไปให้เองนี่คงจะไม่เกิด ....

... ขายครับ ตัวละ 13000 มีทั้งผู้ทั้งเมีย คอกนี้มี ตัว 4 ตัว ผู้ 2 เมีย 2 ถ้าเฮียอยากได้คุยกันครับ ตัวผู้ตัวเล็กสวยครับ เล็กได้ใจเลย ผมอยากเก็บไว้เองด้วยซ้ำ แต่ไม่มีปัญญาเลี้ยง ผมส่งให้ทางเครื่องบินได้นะครับ :D :D

http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=16864428.0

.... ไม่น่าเป็นรอยหรอกครับ เพราะผมเคยไปส่งสปอยเลอร์ก็ไม่มีปัญหา

เยดดดดด ... หล่อสาดดเลยว่ะน้องเอ้ยยยย ถ้าพี่มีกันชนนะ ไม่ขายหรอก 55+

555+ ต้องไปจัดกันชนแล้วเฮีย

55555+

เหงาหรอ เดียวบอกเจ้านายให้เพิ่มงานซะหน่อย อิอิ

ไล่เจ้านาย...ออกไปตามงานข้างนอกแร้วพี่ วันนี้ ป่วนยาวววว จนเลิกงานอ่ะ ขอบอกกกก ^^

กระทู้ไปไวสาสส

เห็นครุยยแดง...พี่จบพระนครเหนือป่าวครับ ผมเด็ก สจพ.เหมือนกันน ^^

ไล่เจ้านาย...ออกไปตามงานข้างนอกแร้วพี่ วันนี้ ป่วนยาวววว จนเลิกงานอ่ะ ขอบอกกกก ^^

เยสสสส ไม่ทำธรรมดาแล้วหนึ่งถึงกะไล่เจ้านายออกไปทำงานกันเลยทีเดียว (ระวังเค้านั้งดูเมืองพิมพ์อยู่ข้างหลัง) 55+

ใส่ท่อไรหรา.....แรงดีไหมอ่ะคร้าบบบ อยากทำบ้าง

ท่อ Hyper Fd turbo jet ยโส Racing ชื่อยาวไปหน่อย 55+

กระทู้ไปไวสาสส

นั้นสิ ไม่รู้คุยอะไรกัน อิอิ

เยสสสส ไม่ทำธรรมดาแล้วหนึ่งถึงกะไล่เจ้านายออกไปทำงานกันเลยทีเดียว (ระวังเค้านั้งดูเมืองพิมพ์อยู่ข้างหลัง) 55+

ท่อ Hyper Fd turbo jet ยโส Racing ชื่อยาวไปหน่อย 55+

นั้นสิ ไม่รู้คุยอะไรกัน อิอิ

มันเป็นยุ่นนนน.....อ่านภาษาไทยไม่ออกหรอกพี่วิน 5555

ว่าจะยัด...พี่หนั่น มานานแร่ะ เวิร์คไหมพี่

คุยกันไปทั่วเรยแร่ะพี่ ^^

มันเป็นยุ่นนนน.....อ่านภาษาไทยไม่ออกหรอกพี่วิน 5555

ว่าจะยัด...พี่หนั่น มานานแร่ะ เวิร์คไหมพี่

คุยกันไปทั่วเรยแร่ะพี่ ^^

55+ ด่ามันไปเลย อิอิ

พี่หนั่นเวิร์คสิ ถ้ายังไม่เล่นพวก HKS แท้ หรือท่อแท้ผมว่าโอเครเลยนะ ใช้ได้ๆ แนะนำๆ

(ปล.ว่าแต่หนึ่งอายุเท่าไหร่อ่า เห็น29 แล้วเรียกผมพี่ก็เลย งง 55+