Jump to content

" KuZa MeZa " J's - X (รถนั้ง 4 ครับ) อิอิ

Recommended Posts

รถหล่อมากฮะ

ขอบคุณมากครับผม

หายไวๆ เด้อ

ขอบคุณมากพี่ตั้ม รักษาตัวก่อน

อ้าวหร๊า นึกว่าไปแย่งข้าวแมวกิน... :0115: :0115:

แมวกินรสปลาทู เค้ากินปลาทูน่า เลยไม่แย่ง อิอิ

2เข็มที่เหลือต้องฉีดตามนัด น่าจะเป็นวัคซีน ชื่อ VEROLAB ใช่ ป่ะคับ วัคซีนตัวนี้จะฉีดทุกกรณีที่โดนสัตว์เลี้ยงเช่นหมากับแมวกัดน่ะคับ ของพี่ ฉีดเข้ากล้ามรึว่า ฉีดใต้ผิวหนัง(เวลาฉีดเสร็จจะปูดขึ้นมา) ล่ะคับ ส่วนถ้าแมวตาย เป็นวัคซีนอีกตัวนึงคับผมไม่แน่ใจ เจ็บหน่อยนะคับ ขึ้นชื่อว่าวัคซีน

:0006:

ปูดไม่ปูดอ่า แต่ปวดมายังไม่หายเลย พรุ่งนี้ต้องไปฉีดอีกเข็มละเซง ถ้าไม่ฉีดเป็นไรไหมอ่า

นอนพักเยอะๆ ไปล้างแผลด้วย กินข้าวกินยาให้ตรงเวลาเน้อป๊ะ

ค๊าบ ... เรียกป๊าสิเค้าไม่ใช่อิสลามนะ

โห ... แมวบ้านพี่กี่ตัวนี่

มี 2 ตัวอ่ะ ผู้กะเมีย

ช่วงนี้ฝนไม่ตกครับ ครึ้มๆอยู่

พี่ตกทุกวัน....

พี่ส้มไปดูแลจิ

มาได้รึป่าวเหอะ

TE37 TE37

เชียร์จัง ... เอารอบคันให้ครบก่อนนะน้อง 555

แมวกินรสปลาทู เค้ากินปลาทูน่า เลยไม่แย่ง อิอิ

ปูดไม่ปูดอ่า แต่ปวดมายังไม่หายเลย พรุ่งนี้ต้องไปฉีดอีกเข็มละเซง ถ้าไม่ฉีดเป็นไรไหมอ่า

ถ้าฉีดไม่ครบโดสมัน จะมีป้ญหาตอนโดนกัดครั้งหน้าคับ ถ้าฉีดครบแล้วสมมตว่าครั้งหน้าโดนกัดอีก เราก็ไม่ต้องฉีดละคับ ผมไม่แน่ใจว่าครบโดสวัคซีนพิษสุนัขบ้าครบแล้วมันกันได้กี่ปี ถ้าเป็นวัคซีนกันบาดทะยัก ครบโดสกันได้ 10ปีคับ

พี่ตกทุกวัน....

มาได้รึป่าวเหอะ

เชียร์จัง ... เอารอบคันให้ครบก่อนนะน้อง 555

กันชนหลัง กันชนหลัง วิงๆ วิงๆ วิงๆ

ถ้าฉีดไม่ครบโดสมัน จะมีป้ญหาตอนโดนกัดครั้งหน้าคับ ถ้าฉีดครบแล้วสมมตว่าครั้งหน้าโดนกัดอีก เราก็ไม่ต้องฉีดละคับ ผมไม่แน่ใจว่าครบโดสวัคซีนพิษสุนัขบ้าครบแล้วมันกันได้กี่ปี ถ้าเป็นวัคซีนกันบาดทะยัก ครบโดสกันได้ 10ปีคับ

พี่เหลืออีกหนึ่งเข็มอ่ะ จะหายล่ะ

ปรองดอง !!

ปรองดอง จนเค็มละ

กันชนหลัง กันชนหลัง วิงๆ วิงๆ วิงๆ

ใจเยน ใจเยน ๆ ๆ รอตัง รอตัง ๆ ๆ

หายหรอยังงงงงง

จวนล่ะค่าาาา

หายปวดบ้างรึยัง

ปวดอยู่นิดหน่อยน้อง จวนหายละ ซ่าได้ต่อ 55

ทอยแก่น ไหวไหมเนี่ย

สบายมากพี่เก่ง ไม่มีปัญหาค๊าฟ

H ( Red ) พวงมาลัย = 550 ฿.

H ( Red ) กรอบกุญแจ = 750 ฿.

อยากได้ PM ให้น้องหลังไมค์หน่อย ครับบบ

จวนจะหายหร๊อเปนหนักก็ไม่รู้ หายเงียบ!!!!!!!!!!!!!!!!!

จวนหายละคร่าาา ขอบคุณที่รักกัน เอ้ย..! เป็นห่วงนะคร๊าฟม๊าา

อรุรสวัสดิ์ค๊าบบบบบบบบบบบบ

สวัสดียามเช้าของอีกวันคร๊าป มู๋แดง

โซดา สิงห์

ทุกสดย่า .... ทุกหยดซ่า ( โซดาช้าง )

มากดดัน กันชนหลัง วิงๆ วิงๆ วิงๆ

อิอิๆ อย่ากดดันพี่สิน้อง (ขยับโปรเจคช้าสุดใน ccth แล้วอ่ะ 555 )

H ( Red ) พวงมาลัย = 550 ฿.

H ( Red ) กรอบกุญแจ = 750 ฿.

อยากได้ PM ให้น้องหลังไมค์หน่อย ครับบบ

อยากได้จัดไปจร้า ว่ามาเลย

แขนหายยังวินนนี่

เริ่มดีขึ้นแล้วจารบอม ขอบคุณที่ถามถึงนะคร๊าฟ จารสบายดีน๊า

เงียบจัง

ฟังสิได้ยินจิ้งหรีดร้องไหม ...?