Jump to content

Recommended Posts

ได้ครับผม 

สมองบันทึกไม่ทันพี่ เด่วนี้มันมาเร็ว ไปเร็ว หายแว๊ป...มองไม่ทันพี่หมี

ผมก็ไม่ได้ถามครับเรื่อง Memory  Micro SD น่าจะมีนะครับ แต่ไม่รู้ของยี่ห้ออะไร Class ไหน  ว่าจะถามพีหมีอยู่พอดีว่ายี่ห้อSandisk มันดีกว่าของยี่ห้ออื่นตรงไหนครับ

ได้ครับผม 

สมองบันทึกไม่ทันพี่ เด่วนี้มันมาเร็ว ไปเร็ว หายแว๊ป...มองไม่ทันพี่หมี

ผมก็ไม่ได้ถามครับเรื่อง Memory  Micro SD น่าจะมีนะครับ แต่ไม่รู้ของยี่ห้ออะไร Class ไหน  ว่าจะถามพีหมีอยู่พอดีว่ายี่ห้อSandisk มันดีกว่าของยี่ห้ออื่นตรงไหนครับ

เร็วกว่า ดีกว่า เสถียรกว่า แล

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

แย่แล้วแพนด้าถามว่าผู้หญิงชุดพยาบาลใคร รอบไปแล้วว่าคนดูแลอาเปี๊ยก ดูแลตั้งหลายคนเลยหรอ ตอบครับจบ

แย่แล้วแพนด้าถามว่าผู้หญิงชุดพยาบาลใคร รอบไปแล้วว่าคนดูแลอาเปี๊ยก ดูแลตั้งหลายคนเลยหรอ ตอบครับจบ

พี่หมีไม่ตอบล่ะพี่เลี้ยงน้องของแพนด้า อิ อิ

ตอบเลยว่าช่าย เพราะอาเปี๊ยก ต้องการคนดูแลเยอะ ๆ 

พี่หมีไม่ตอบล่ะพี่เลี้ยงน้องของแพนด้า อิ อิ

ให้เลือกเลยใช่ป่าว

ตอบเลยว่าช่าย เพราะอาเปี๊ยก ต้องการคนดูแลเยอะ ๆ

5 5 5 ต้องการเยอะเลยใช่ป่าว

ภาพจากเฟส พี่ ป ไม่สบาย ยังไงผักผ่อนเยอะๆหายไวๆนะครับ 

หายไวๆ เด้อเสี่ยเปี๊ยก นี่ถ้าลาป่วยเหมือนผม ก็ไม่ต้องโดนเข็มเสียบแล้ว

รบกวนขอเสียงโหวต งานทำบุญครบรอบ 1 ปี ชมรมออกทะเล ด้วยค่ะโดยการทำบุญครั้งนี้จะจัดขึ้นที่ มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์โดยจะเราจะไปเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารเด็กนักเรียนตาบอด มื้อเช้า เวลา 7.30 น.ค่าอาหารมื้อละ 5,000.00 บาท เพิ่มเมนูของหวาน (ไอติม) มื้อละ 1,500.00 บาทส่วนวันทำบุญในครั้งนี้จะเกิดขึ้นในเดือนกันยายน และวันอาทิตย์น่าจะเป็นวันที่เหมาะสมที่สุดค่ะดังนั้นพีพีรบกวนทุกท่านโหวตวันที่สะดวกด้วยค่ะ ทั้งนี้ขอ Deadline ภายในวัน ศ.9/08/2013 นี้นะคะ(เนื่องจากต้องรีบจองคิวค่ะ ขอบคุณมากค่ะ)อา.1 ก.ย. 2013อา.8 ก.ย. 2013อา.15 ก.ย. 2013อา.22 ก.ย. 2013

โทรไปเช็คแล้วหรอพี ว่าวันที่ลงเค้าว่างอยู่

โทรไปเช็คแล้วหรอพี ว่าวันที่ลงเค้าว่างอยู่

โทรเช็คแล้วครับย่า ว่างช่วงเช้า ส่วนเที่ยงเต็มหมด

มีพยาบาลแบบ อ.มาตรมาเฝ้านี่สงสัยผมคงหูยานแน่ๆ 555

จะได้ไม่เหนื่อยคนข้างๆน่ะคับ

หายดีแล้วเหรอพี่

ผมอ่ะหายแล้ว

แต่หมอจะตรวจเพิ่ม เห็นว่ามีปัญหาบางอย่าง เล่นซ่ะเครียดอีกแล้ว :( :( :(

รบกวนขอเสียงโหวต งานทำบุญครบรอบ 1 ปี ชมรมออกทะเล ด้วยค่ะ

โดยการทำบุญครั้งนี้จะจัดขึ้นที่ มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์

โดยจะเราจะไปเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารเด็กนักเรียนตาบอด มื้อเช้า เวลา 7.30 น.

ค่าอาหารมื้อละ 5,000.00 บาท เพิ่มเมนูของหวาน (ไอติม) มื้อละ 1,500.00 บาท

ส่วนวันทำบุญในครั้งนี้จะเกิดขึ้นในเดือนกันยายน และวันอาทิตย์น่าจะเป็นวันที่เหมาะสมที่สุดค่ะ

ดังนั้นพีพีรบกวนทุกท่านโหวตวันที่สะดวกด้วยค่ะ ทั้งนี้ขอ Deadline ภายในวัน ศ.9/08/2013 นี้นะคะ

(เนื่องจากต้องรีบจองคิวค่ะ ขอบคุณมากค่ะ)

อา.1 ก.ย. 2013

อา.8 ก.ย. 2013

อา.15 ก.ย. 2013

อา.22 ก.ย. 2013

อย่าลืมโหวตกันน่ะครับ จะได้รีบจองเด๋วเต็ม

ลงเรือจ้าาาาาาาาาาาาา

แต่หมอจะตรวจเพิ่ม เห็นว่ามีปัญหาบางอย่าง เล่นซ่ะเครียดอีกแล้ว :( :( :(

ข่าวดีแน่เลย..............เชื่อผมซิ  มัวเครียดไปใยเล่า..........อิอิอิ

หายเร็วๆเด้อ

ภาพจากเฟส พี่ ป ไม่สบาย ยังไงผักผ่อนเยอะๆหายไวๆนะครับ 

หายไวไวนะน้องเปี๊ยก

โอะ รีบตรวจคับ จะได้จัดการโดยเร็ว

โอะ รีบตรวจคับ จะได้จัดการโดยเร็ว

รอผลอัลตร้าซาว

สงสัยชาวเรือจะมีทายาทจากผมกระมัง 555