Jump to content

Recommended Posts

พี่ๆไม่เอาเมมกันหรา???

กล้องเทพ...กะรถเทพเขาไม่ใช้ Micro SD จ้า เขาบันทึกจากสายตา(เลนส์) แล้วเก็บที่สมอง(Memory Micro SD) จ้า

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

พี่หมีพา งง

แล้วจางงอาไรละ

กล้องเทพ....ใช้กะรถเทะ

ไม่ต้องใช้ Memory ไง

ข้าน้อยผิดไปแล้วครับ :0129::0129::0129:

เบอร์โทรผมครับ 0897971110 ครับ

เมื่อไหร่ก็ได้ครับ แต่ว่าเสาร์อาทิตย์นี้ผมไปต่างจังหวัดน่ะดิ หมอเนศรีบติดไหมครับ ไว้สั่งซื้อวันจันทร์ที่12-08-56ไหมครับ

ไม่รีบครับ สะดวกเมื่อไหร่ก็ได้ครับ ^^

พี่ๆไม่เอาเมมกันหรา???

ซื้อแยกต่างหากครับผม    คุณต้อมมีจำหน่ายหรือครับ พี่หมีแนะนำMicro SD ของ Sandisk  Class 10 ครับผม

ซื้อแยกต่างหากครับผม คุณต้อมมีจำหน่ายหรือครับ พี่หมีแนะนำMicro SD ของ Sandisk Class 10 ครับผม

ว่าจะถามพี่หมีเหมือนกันว่าได้มาเท่าไหร่ แบบ 32 GB แต่คุ้นๆ ว่าคุณมะยมก็เหมือนจะขายนะ

ว่าจะถามพี่หมีเหมือนกันว่าได้มาเท่าไหร่ แบบ 32 GB แต่คุ้นๆ ว่าคุณมะยมก็เหมือนจะขายนะ

เมื่อเช้าพี่เช๊คอยุ่ที่ 920 ครับหมอ Sandisk นะ  ตามนี้เลย

http://www.jib.co.th/web/index.php/priceList/getPriceList/61

เมื่อเช้าพี่เช๊คอยุ่ที่ 920 ครับหมอ Sandisk นะ ตามนี้เลย

http://www.jib.co.th/web/index.php/priceList/getPriceList/61

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

หมอต้องหาร้าน JIB เอานะ ถูดสุดๆแล้ว และเลือกประกัน Synex นะครับ มีปัญหาจะเคลมง่ายสุดแล้วละ

กลับ กทม. ละครับ

ไม่รีบครับ สะดวกเมื่อไหร่ก็ได้ครับ ^^

ได้ครับผม 

กล้องเทพ...กะรถเทพเขาไม่ใช้ Micro SD จ้า เขาบันทึกจากสายตา(เลนส์) แล้วเก็บที่สมอง(Memory Micro SD) จ้า

สมองบันทึกไม่ทันพี่ เด่วนี้มันมาเร็ว ไปเร็ว หายแว๊ป...มองไม่ทันพี่หมี

ผมก็ไม่ได้ถามครับเรื่อง Memory  Micro SD น่าจะมีนะครับ แต่ไม่รู้ของยี่ห้ออะไร Class ไหน  ว่าจะถามพีหมีอยู่พอดีว่ายี่ห้อSandisk มันดีกว่าของยี่ห้ออื่นตรงไหนครับ

ได้ครับผม

สมองบันทึกไม่ทันพี่ เด่วนี้มันมาเร็ว ไปเร็ว หายแว๊ป...มองไม่ทันพี่หมี

ผมก็ไม่ได้ถามครับเรื่อง Memory Micro SD น่าจะมีนะครับ แต่ไม่รู้ของยี่ห้ออะไร Class ไหน ว่าจะถามพีหมีอยู่พอดีว่ายี่ห้อSandisk มันดีกว่าของยี่ห้ออื่นตรงไหนครับ

ความจำไม่ดีสัญญาณของ สว. นะพี่ ยื่นใบสมัคเข้ากลุ่ม สว. ได้เลยนะพี่ อิ อิ

ความจำไม่ดีสัญญาณของ สว. นะพี่ ยื่นใบสมัคเข้ากลุ่ม สว. ได้เลยนะพี่ อิ อิ

อัยยะ ..โดนเข้าให้แล้ววววววว..

ภาพจากเฟส พี่ ป ไม่สบาย ยังไงผักผ่อนเยอะๆหายไวๆนะครับ 

ภาพจากเฟส พี่ ป ไม่สบาย ยังไงผักผ่อนเยอะๆหายไวๆนะครับ 

ขอให้พี่เปี๊ยกหายเร็ววันนะครับ กลับมาฟิตเหมือนเดิมนะครับ