Jump to content

Recommended Posts

ไม่จริงทั้งหมดครับ ผมยังทำกับข้าวให้แฟนทานอยู่เลย แถมล้างรถ ตัดหญ้า รดน้ำต้นไม้ ซักผ้า ฯลฯ ฮือๆๆๆ T T

ปู่มีเพื่อน เจ้าบ่าว แล้ว อิอิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

55555 พี่หมีอ่ะ เล่นน้องตลอดเลยนะ ไปละ กลับบ้านละ วันนี้เพื่อนสาวทำเมี่ยงปลาทูให้กิน อิอิ บ๊ายบายยยยย  :0013:  :0013:  :0013:  :0202:  :0202:  :0202:

จริงอะ

มีข่าว D มาบอกจ้า

ปตท.-บางจากปรับลดราคาน้ำมันเบนซิน,โซฮอล 20ส.ต./ลิตรยกเว้น E85

ดีเซลคงเดิมมีผลตี 5 พรุ่งนี้ (22ต.ค)

ไปงานบุญป่ะ ว่าจะชวนไปเขาค้อ ค้างสักคืน ตื่นเช้าค่อยไปงานทำบุญ มีปู่สนใจด้วย

เผื่อ "ออกทะเล" ไปขึ้นเขากันก่อน จะได้ไม่ต้องขับรีบกันมาก เพราะระยะทางยาวไกลอยู่

น่า่สนใจ

มีข่าว D มาบอกจ้า

ปตท.-บางจากปรับลดราคาน้ำมันเบนซิน,โซฮอล 20ส.ต./ลิตรยกเว้น E85

ดีเซลคงเดิมมีผลตี 5 พรุ่งนี้ (22ต.ค)

ขอบคุณครับน้องหมี ยังไม่ได้เติมเหลืออีก 6 ขีด 

แอบมาดูเขาวางแผน ปีนเขากัน แทน ออกทะเล อิ อิ

เจ้ายักษ์อะหรอจะปีนเขา.........น่าสงสารภูเขาจริงๆ

ขอบคุณครับน้องหมี ยังไม่ได้เติมเหลืออีก 6 ขีด 

ของพี่ E85 มิใช่หรือครับ

เจ้ายักษ์อะหรอจะปีนเขา.........น่าสงสารภูเขาจริงๆ

ของพี่ E85 มิใช่หรือครับ

ใช่ครับ แต่บางทีใกล้หมดไม่มีปั๊มเติมก็ E20 ไปก่อนล่ะครับน้องหมี ปั๊มหายากครับ

สวัสดีครับน้องหมี

สวัส D ครับพี่ วันนี้งานยุ่งไหมครับ

ใช่ครับ แต่บางทีใกล้หมดไม่มีปั๊มเติมก็ E20 ไปก่อนล่ะครับน้องหมี ปั๊มหายากครับ

ประหยัดกว่ากันเยอะไหมครับ

สวัส D ครับพี่ วันนี้งานยุ่งไหมครับ

ประหยัดกว่ากันเยอะไหมครับ

งานมาเรื่อยๆครับ  E85 ประหยัดสึดยอดครับ ข้อเสียหาปั๊มเติมยากครับ 

ลงเรือครับ

เรื่องไปทำบุญอะครับ พี่เก๋ ถามมาว่าออกทะเลเราจะไปร่วมงานกี่คนครับ เเล้วเราจะไปรวมกันที่ตามจุดที่กำหนดไว้หรือเปล่าครับ

รบกวนหน่อยนะครับ จะได้เเจ้งทางพี่เก๋อะครับ

ลงเรือครับ

เรื่องไปทำบุญอะครับ พี่เก๋ ถามมาว่าออกทะเลเราจะไปร่วมงานกี่คนครับ เเล้วเราจะไปรวมกันที่ตามจุดที่กำหนดไว้หรือเปล่าครับ

รบกวนหน่อยนะครับ จะได้เเจ้งทางพี่เก๋อะครับ

ยังไม่เป็นรูป เป็นร่างเลยน้องเอ้ย

แต่สำหรับพี่ พี่จะไปตั้งแต่วันเสาร์ ไม่อยากขับในขบวน เพราะระยะทางยาวกลัวเรื่องอุบัติเหตุ

ก็เลยถามๆ ดูมีใครสนใจไปค้างที่เขาค้อบ้าง จะได้จัดหาที่พักไว้ก่อน เท่าที่ดูก็มีคนสนใจอยู่น่ะครับ

ยังไม่เป็นรูป เป็นร่างเลยน้องเอ้ย

แต่สำหรับพี่ พี่จะไปตั้งแต่วันเสาร์ ไม่อยากขับในขบวน เพราะระยะทางยาวกลัวเรื่องอุบัติเหตุ

ก็เลยถามๆ ดูมีใครสนใจไปค้างที่เขาค้อบ้าง จะได้จัดหาที่พักไว้ก่อน เท่าที่ดูก็มีคนสนใจอยู่น่ะครับ

เรื่องนี้เรื่องใหญ่ลูกเพ่ 

เรื่องนี้เรื่องใหญ่ลูกเพ่ 

ระยะทาง 300 กว่ากิโล ผมว่าขบวนคุมกันยากคับ เป็นห่วงชาวเรือ เลยกะว่าไหนๆ ไปไกลแล้วก็หาพักสักคืนนึงไปเลยดีกว่า

ระยะทาง 300 กว่ากิโล ผมว่าขบวนคุมกันยากคับ เป็นห่วงชาวเรือ เลยกะว่าไหนๆ ไปไกลแล้วก็หาพักสักคืนนึงไปเลยดีกว่า

ครั้งที่แล้วเมื่อต้นปีที่อ่างทอง ผมก็มิเคยขับเร้วขนาดนี้มาก่อน  ขนาดย่าที่ยังเจ๋งๆยังเกือบจะหยุดกะท้ายรถผมเลย