Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ตกลงห้องที่จะจองนี้ห้องใครห้องมันชิมิ....ขอให้ห้องติดกันนะ..ชวนนกออกไปหาเด็กดีฟ่า..อิอิ

ตกลงห้องที่จะจองนี้ห้องใครห้องมันชิมิ....ขอให้ห้องติดกันนะ..ชวนนกออกไปหาเด็กดีฟ่า..อิอิ

ฟิตเจอริ่ง....เฉพาะคนโสดนะ......คนมีคู่ก็อยู่ห้องไป 5555....

อัยยะ ม่านโสดร่วมแจมได้ป่ะครับ 

กระโดดลงเรือครับป๋ม

มาสายไปหน่อย ลูกน้องทำ OT เกินสัปดาห์ละ 36 ชม. (รวมวันอาทิตย์) และใน 1 วันทำงานเกิน 16 ชม. อีก ต้องเคลียร์ เพราะผิดกฏหมาแรงงานซะด้วยซิ

สรุป

1. แจคจองห้องเพิ่ม 1 ห้อง

2. อ.มารถ ไปด้วยใช่ป่าวครับ

3. พี่อู๊ด กะท๊อบรอคำตอบ

กระโดดลงเรือครับป๋ม

มาสายไปหน่อย ลูกน้องทำ OT เกินสัปดาห์ละ 36 ชม. (รวมวันอาทิตย์) และใน 1 วันทำงานเกิน 16 ชม. อีก ต้องเคลียร์ เพราะผิดกฏหมาแรงงานซะด้วยซิ

สรุป

1. แจคจองห้องเพิ่ม 1 ห้อง

2. อ.มารถ ไปด้วยใช่ป่าวครับ

3. พี่อู๊ด กะท๊อบรอคำตอบ

ไม่ได้ไปคับพี่ ผมไปเชียงรายกับ FD ลพบุรี เดี๋ยว Tango มานะคับ

ไม่ได้ไปคับพี่ ผมไปเชียงรายกับ FD ลพบุรี เดี๋ยว Tango มานะคับ

ได้ที่พักแล้วหรอครับ แวะมาพักที่ระยองกันไหมครับ

เรียน  ท่านสมาชิกชาวชมรมออกทะเลทุกท่าน

กำหนดงานพบปะสังสรรค์ ที่ครัวถนอม จังหวัดระยอง โดยมีการค้างคืน 1 คืน (รวม 2 วัน กับ 1 คืน) เริ่มวันศุกร์ที่ 14 ถึงวันเสาร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ 2557 (วันศุกร์ตรงวันมาฆะบูชา และวันวาเลนไทน์) และวันอาทิตย์จะได้พักผ่อนที่บ้านกันนะครับ(ซึ่งไม่ตรงกับการเลือกตั้ง สส.)และทุกท่านหากมีความประสงค์จะจับรางวัล โปรดเตรียมของขวัญท่านละ 300 บาท ผู้ร่วมพบปะสังสรรค์ในครั้งนี้มีดังนี้

1. เปี๊ยก + ผู้ติดตาม 1 คน ....... รบกวนจองห้องให้ 1 ห้องครับ

2. หมี + ผู้ติดตาม 2 คน ......รบกวนจองห้องให้ 1 ห้องครับ (บอกเลขบัญชีด้วยนะครับ)

3. หมอเนศ (โสด)

4. ต้อม + ผู่ติดตาม 1 คน

5. เนต + ผู้ติดตาม(ใครก็ไม่รู้)

6. ต้น + ผู้ติดตาม 2 คน........รบกวนจองห้องให้ 1 ห้องครับ

7. jack (โสด)...ไปหาเอาข้างหน้า.....รบกวนจองห้องให้ 1 ห้องครับ

8. พีพี + ผู้ติดตาม(ยังไม่เปิดเผย)

9.

10.

รบกวนท่านที่จะไปร่วมงานแจ้งลงชื่อต่อกันด้วยนะครับ และระบุจำนวนห้องด้วยนะครับ 

ลงชื่อจองห้องพัก ก่อนวันที่ 31 มกราคม 2557 รบกวนป๋าเบิร์ดจัดหาสถานที่พัก จองที่พัก และจัดเตรียมอาหารทะเลตลอดที่อยู่ระยอง เพราะมีส่วนลด 120% รออยู่

ขอบคุณมากนะครับ

เดินทางปลอดภัยครับพี่

ขอบคุณครับ

คนนี้ต้อง Note3 ครับ มีปากกาด้วย ลูกจะได้เขียน ก.ไก่ ไว้ขันตอนเช้า ปลุกพ่อไปทำงานได้ ค่อยเปลี่ยนรองเท้าของรถใหม่ เอา Note3 ก่อน

ของพี่ก็ไม่ได้เจตนาเอาหรอกครับ ตอนนั้นรบกวนท่านเปี๊ยกเชคข้อมุลด้วย เห็นโปรมันคุ้ม และใช้ใน กทม. ซะส่วนใหญ่ เบอร์เก่าก็ใส่ได้ ด้วยเหตุที่ C5 มีปัญหากวนใจบ้างเล็กน้อย จัดซะ เดือนหน้าค่อยอดยอดข้าว(ค่อย-อด-ยอดข้าว)

ตัดได้น๊ะถ้าผ่าน ....อิอิอิ เหลืออีกไม่กี่ร้อยก็เต็มยอดบัตรแว๊ว...........555

จริงอะ....ไม่น่าเชื่อน๊ะ

ทำงาน 20 ปี ได้ 2 ขั้น 3 ครั้ง 555+

เดียวบอกผมด้วยนะครับ ว่าจะให้จองกี่ห้อง ห้องละกี่คน

อย่างช้าสุดวันที่เท่าไรอะป๋า

ช่วงวันหยุดคนจะเต็มไหม

สวัสดีครับพีี่จุ๊บ 

สวัสดีครับน้องต้น

นั่นดิพี่หมี รอป๋าเบริร์ดครับ

เร็วได้ก็ดีครับ ผมก็กลัวเต็มเหมือนกันเเหละครับ