Jump to content

Recommended Posts

อดชมความงามเลย ผมไปโคราช

อาจารย์สั่ง 5050 มาลงหลังจาก 109 ซิ รับรองเลยครับ จะต้องตะลึง

คอนเฟิร์มเหนด้วยแล้วจะทึ่ง อิอิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สงสัยจะไม่ ไปคุยอีกทีวันอังคารครับ แต่ดูแล้วคงจะไม่ เซ็งรอบแรกไม่ว่า นี่ครั้งที่สองแล้ว

น่าเศร้านะ ขนาด 0 ยังใส่ให้ไม่ครบเลย เคสนี้ของผมเลย ต้องเอากลับเข้าไปใหม่

คอนเฟิร์มเหนด้วยแล้วจะทึ่ง อิอิ

สุดยอดเลยละ...แต่ฝุ่นเยอะนิดนึง มากกว่า 109

ลงเรือยามเย็น วันนี้จุกเติมลมแตก ยางรั่วซึม โชคดีที่สังเกตุเข้าบีควิกน้องๆเค้าจัดทำการเปลี่ยนให้ฟรีไม่เสียงตังครับ เลยจัดไปเลี้ยงข้าวน้องเค้า 100บาท ก็โออยู่น้าาาาา

มันคือ WAX ใช่ไหมคับ

แม่นแล้วครับ คนละแบบกับ 109 ตัวนี้ถ้าจำไม่ผิดมีส่วนผสมของคานูบา ไม่ใช่ซีแลนทืเหมือน 109 ครับ หลังจาก Set ตัวแล้วสุดยอดมากครับ ลองถามเสี่ยตั้มดูอีกทีครับ

ลงเรือยามเย็น วันนี้จุกเติมลมแตก ยางรั่วซึม โชคดีที่สังเกตุเข้าบีควิกน้องๆเค้าจัดทำการเปลี่ยนให้ฟรีไม่เสียงตังครับ เลยจัดไปเลี้ยงข้าวน้องเค้า 100บาท ก็โออยู่น้าาาาา

จุกปิดลมแตกนี่อะนะ .... 100 บาท จิ๊บๆ ไม่ให้หลอดเขียวไปละเสี่ยวี จะได้มีลูกค้าเพิ่มขึ้นในร้าน เมื่อใช้หมด 

จุกปิดลมแตกนี่อะนะ .... 100 บาท จิ๊บๆ ไม่ให้หลอดเขียวไปละเสี่ยวี จะได้มีลูกค้าเพิ่มขึ้นในร้าน เมื่อใช้หมด 

มันต้องถอดล้อออกมานะเสี่ยหมี เสียเหงื่อนีสนึงนะพี่ 

อดชมความงามเลย ผมไปโคราช

อาจารย์สั่ง 5050 มาลงหลังจาก 109 ซิ รับรองเลยครับ จะต้องตะลึง

แวะก่อนก็ได้ ท่านหมี

แวะ มาทักทาย หลังจากหายไปพักนึง

เนื่องจากเปื่อย ตอนนี้คงนอนพักนานเกิ้น ตาเลยสว่างเลย หุหุหุ

ลงเรือเช้าวันเสาร์ที่ 2 ของเดือนมกราคม ซึ่งตรงกับวันเด็กครับ

มันต้องถอดล้อออกมานะเสี่ยหมี เสียเหงื่อนีสนึงนะพี่

เปลี่ยนเป็นสแตนเลสปะ เสี่ยวีใจดีจริงๆเลย

แวะก่อนก็ได้ ท่านหมี

ไปกับบริษัทครับท่านปู่นานๆจะพาเที่ยวซะที

แวะ มาทักทาย หลังจากหายไปพักนึง

เนื่องจากเปื่อย ตอนนี้คงนอนพักนานเกิ้น ตาเลยสว่างเลย หุหุหุ

หายแล้วกลับมาผจญภัยในโลกกว้างกันต่อครับท่าน นอนเยอะเเน่เลยถึงนอนไม่หลับ.....นับลูกแกะไปหลายฝูงแล้วใช่ป่าว

เอาน้อง VIC เข้า 0 ตรวจสอบความเสียหาย และนัดเคลมหลังจากโดนแอคคอร์ดจูบตูด

ลงเรือยามเช้าวันเด็กแห่งชาติ

ถึงกะเปื่อยเลยหรึพี่ คริๆๆๆ

เอาน้อง VIC เข้า 0 ตรวจสอบความเสียหาย และนัดเคลมหลังจากโดนแอคคอร์ดจูบตูด

กลับมาหล่อเร็วๆครับพี่ เปลี่ยนกันชนหลังType R ด้วยป่ะพี่

ลงเรือเช้าวันเสาร์ที่ 2 ของเดือนมกราคม ซึ่งตรงกับวันเด็กครับ

เปลี่ยนเป็นสแตนเลสปะ เสี่ยวีใจดีจริงๆเลย

ไปกับบริษัทครับท่านปู่นานๆจะพาเที่ยวซะที

หายแล้วกลับมาผจญภัยในโลกกว้างกันต่อครับท่าน นอนเยอะเเน่เลยถึงนอนไม่หลับ.....นับลูกแกะไปหลายฝูงแล้วใช่ป่าว

ใช่ตอนป่วยนอนมาเยอะ และหลับตามยา พอหมดฤทธิ์ยาก็นอนไม่หลับ

ลงเรือยามเช้าวันเด็กแห่งชาติ

ถึงกะเปื่อยเลยหรึพี่ คริๆๆๆ

กลับมาหล่อเร็วๆครับพี่ เปลี่ยนกันชนหลังType R ด้วยป่ะพี่

เปื่อยจริงๆ ครับ เล่นป่วยข้ามปีเลย