Jump to content

Recommended Posts

สวัสดีครับ ท่านจุ๊บ 

วันจันทร์อาจจะต้องไปที่รัฐสภาครับ 

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

กลัวไรหนักหนากับแฟน หือออ ต้องให้เค้ากลัวเราสิ

เจอของในรถบ่อยออก กิ๊บ หวี หรือ อุปกรณ์แฮปปี้มิล นี่py'จิ๊บๆ

ขนาดเจอใบเกิดเด็กในรถ ยังเงียบ ไม่เห็นจะมีอะไร

วันอาทิตย์ไปกันกี่โมงครับ z,ว่าไปไปแซงคิวติดก่อน 55555

10 โมงครับ

สงสัยสัปดาห์นี้น้ำมันจะขึ้นอีกสักครั้งแน่เลย น้ำมันดิบขยับขึ้นเป้นว่าเล่นเลย

รีบๆเติมกันไว้นะครับ

ทานข้าวกันหรือยังครับผม

ยังครับ..........รอกินไส้กรอกจากท่านเปี๊ยกครับพี่

เห็นแล้วใช่ไหม อยากติดตั้งแล้วอ่ะดิ หุ หุ หุ

ได้ของมาแล้วครับพี่ปาน อยู่ที่ผม ได้มา 5 ชุด เดี๋ยวอาทิตย์นี้เจอกันครับ

ตั้ง 5 ชุด  แสดงว่า  อาทิตย์นี้ มีคนมาเยอะ แน่เลย

หากเทียบกับยี่ห้อหมูตัวเดียวอะครับ รสชาติเป็นไงบ้าง

อยากติดแล้วละท่าน  ตัวของผมท่านเอาติดไป-กลับที่ทำงานเลยนะครับ จะได้รู้ประสิทธิภาพ ภายใน 7 วันเลยละ

เตรียมตังค์ไว้เลยเสี่ยปาน....วันอาทิตย์นี้เสี่ยกระเป๋าแบนแน่  ไหนจะกล้อง Memory และพวงมาลัยนักร้องอีก................อิอิอิ

เสี่ยณัฐ ฝากเสี่ยยา มาเอาพวงมาลัย ไป  เลยไม่มีให้นักร้องเลย

กระเป๋าแบนแน่ ทำ 2 อย่างเลย  เจอกันครับเสี่ยหมี

....สว กะดี้กะด๊ากันใหญ่ ....ติดแล้วระวังด้วยน๊าถ้ามีใครอยู่บนรถนอกเหนื่อจาก ผบ ล่ะก็  หือ หือ น่าดูชม อิอิ

มาเที่ยวหรือเปล่าครับ  แจ๊ค  อาทิตย์นี้

งั้นเดี๋ยวไปหาโหมดปิดเสียงก่อน หุ หุ หุ

ต้องให้เสี่ยเปี๊ยกมา Training  ให้เป็นก่อน   

แล้วค่อยบอกแม่บ้าน บางจุด  ที่ควรบอก  :0214:

ยังครับ..........รอกินไส้กรอกจากท่านเปี๊ยกครับพี่

เสี่ยหมี พอรู้มัียครับ  อาทิตย์นี้มีใครมาบ้าง

เสี่ยหมี พอรู้มัียครับ  อาทิตย์นี้มีใครมาบ้าง

ตอนแรกคิดว่าจะไปเซอไพร์แล้ว แต่ต้องยกเลิกจ้า ติดภารกิจไปรับลูกเข้าบ้านจ้า

ตอนแรกคิดว่าจะไปเซอไพร์แล้ว แต่ต้องยกเลิกจ้า ติดภารกิจไปรับลูกเข้าบ้านจ้า

สวัสดีครับพี่ปู่

เดี๋ยวมีตติ้งแอบเอากิ๊บติดโบว์ไปทิ้งไว้ในรถนะครับ อิอิ

อย่าเรยค๊าบ...คดีเดิมยังไม่รอด

ตั้ง 5 ชุด  แสดงว่า  อาทิตย์นี้ มีคนมาเยอะ แน่เลย

เสี่ยณัฐ ฝากเสี่ยยา มาเอาพวงมาลัย ไป  เลยไม่มีให้นักร้องเลย

กระเป๋าแบนแน่ ทำ 2 อย่างเลย  เจอกันครับเสี่ยหมี

มาเที่ยวหรือเปล่าครับ  แจ๊ค  อาทิตย์นี้

โอ้ว.....อดเห็นนักร้องของเสี่ยปานที่จะคล้องคอพวงมาลัยเลย

ไม่เป็นไรครับเสี่ยปาน ผมเอากระปุกออมสินของเจ้าแพนด้าไป เผื่อช่วยเสี่ยปานได้บ้างครับ

เสี่ยป๊อป (กะตักหน้าเสี่ยปาน) เสี่ยปาน เสี่ยเปี๊ยก ผม เสี่ยยา(มารับพวงมาลัยใช่ป๊ะ) เจ้ายักษ์ เจ้าต้น และน้องหมู่เกาะ ที่ผมรู้มานะครับ  และอย่าลืม Pancake ด้วยน๊ะเสี่ยปาน

อดยลโฉมงามของเต่าทองเลยครับ

ผวาอีก! “ซัมซุง Galaxy S3” ระเบิดคากระเป๋ากางเกงสาวสวิส!

http://www.manager.co.th/Around/ViewNews.aspx?NewsID=9560000084735

โชคดีที่เสี่ยปาน +1 เป็น S4 มิเช่นนั้นเป็นหมันเลยละ

โอ้ว.....อดเห็นนักร้องของเสี่ยปานที่จะคล้องคอพวงมาลัยเลย

ไม่เป็นไรครับเสี่ยปาน ผมเอากระปุกออมสินของเจ้าแพนด้าไป เผื่อช่วยเสี่ยปานได้บ้างครับ

เสี่ยป๊อป (กะตักหน้าเสี่ยปาน) เสี่ยปาน เสี่ยเปี๊ยก ผม เสี่ยยา(มารับพวงมาลัยใช่ป๊ะ) เจ้ายักษ์ เจ้าต้น และน้องหมู่เกาะ ที่ผมรู้มานะครับ  และอย่าลืม Pancake ด้วยน๊ะเสี่ยปาน

รับทราบประมาณ 7-8 คน

น้องคนสุดท้ายนี่ มากับ fd คันไหนครับ...สงสัยมากับเสี่ยหมีแน่ ๆเลย  

ต้องเคลียร์ ให้จบก่อนติดกล้องนะครับ...ท่านเสี่ยหมี

ผวาอีก! “ซัมซุง Galaxy S3” ระเบิดคากระเป๋ากางเกงสาวสวิส!

http://www.manager.co.th/Around/ViewNews.aspx?NewsID=9560000084735

โชคดีที่เสี่ยปาน +1 เป็น S4 มิเช่นนั้นเป็นหมันเลยละ

ต่อไปก็คงเป็น s4 ล่ะครับ...เสี่ยหมี

ต่อไปก็คงเป็น s4 ล่ะครับ...เสี่ยหมี

ท่าทางจะ ......

ก็เลยไม่ได้เจอพี่ปู่เลย

ท่าทางจะ ......

สวัสดีครับพี่จุ๊บ  วันอาทิตย์มาเซอไพรซ์น้อง ๆ หรือเปล่า พี่

น้องคนสุดท้ายนี่ มากับ fd คันไหนครับ...สงสัยมากับเสี่ยหมีแน่ ๆเลย  

ต้องเคลียร์ ให้จบก่อนติดกล้องนะครับ...ท่านเสี่ยหมี

+555 รอดูก่อนว่าเสี่ยวีจะปล่อยมาออกเดทอะป่าว ครับ

แฟนผมก็เพิ่งจะไปถอย Grand มาเมื่อสิ้นเดือนที่แล้วเองครับ ตอนนี้ผมก็แอบเอามาเล่น Line อยู่น๊ะ(กับเสี่ยเปี๊ยก และปีศาจเน๊ต) เดี๋ยวจะแอบคุยกับเสี่ยปานบ้าง

เสี่ยปานก็ไปจอง S4 Zoom เลยครับ Coming soon อะครับ รับรองไม่เหมือนท่านผู้ใดในเรือแน่ๆ

สวัสดีครับพี่จุ๊บ  วันอาทิตย์มาเซอไพรซ์น้อง ๆ หรือเปล่า พี่

อาจจะไปก่อนครับ วันเสาร์ต้องพาลูกชายไปหาหมอที่คลีนิกศูนย์แพทย์พัฒนาครับ

มีผมอีกคนนะ เเต่ไม่รู้ว่าจะไปถึงกี่โมง 555+ บ้านนอกเข้ากรุง

เสี่ยป๊อป (กะตักหน้าเสี่ยปาน) เสี่ยปาน เสี่ยเปี๊ยก ผม เสี่ยยา(มารับพวงมาลัยใช่ป๊ะ) เจ้ายักษ์ เจ้าต้น และน้องหมู่เกาะ ที่ผมรู้มานะครับ และอย่าลืม Pancake ด้วยน๊ะเสี่ยปาน

เต่าไปรับน้องจ้า

มีผมอีกคนนะ เเต่ไม่รู้ว่าจะไปถึงกี่โมง 555+ บ้านนอกเข้ากรุง

จริงด้วย.........ลืมไปได้ไงนี่

เต่าไปรับน้องจ้า

อดเจอเต่าเลย

วันจันทร์อาจจะต้องไปที่รัฐสภาครับ 

ผมมีประชุมที่นั่น บ่ายอังคาร กับ พุธทั้งวัน ถ้าท่านไปวันนั้น กริ้งกร๊างมา ผมจะให้กมธ.  พักการประชุมก่อน 5555

10 โมงครับ

ผมไป 9.50นะ 

ผมสั่งกล้องของมะยมไปแล้ว บอกว่าจะมาส่งให้วันนี้ถ้ามาได้  วันอาทิตย์จะเอาไปติดบ้าง เอาตัวเก่าออกไปติดอีกคัน ถ้าไม่มาส่งก้อาจแค่ไปเยี่ยมชมของคนอื่น