Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ต้นให้หวยแม่นอ่ะ ให้ 69 ออก สองตัวบน 96 ส่วนข้างล่าง 86 ใครถูกกันมั่งเนี่ย อิ อิ อิ

ใกล้จะเป็นเณรต้นแล้วละ

เกือบถูกใช่ไหมครับพี่ หุ หุ หุ

เฉียดและ งวดหน้าเอาใหม่ครับพี่

ใกล้จะเป็นเณรต้นแล้วละ

ยังหรอกครับพีหมี..ไม่ถึงขั้นน้าน 

ขึ้นอีกแล้วหรอ

ขึ้นรัยกันนักหนาม่ายรู้ มันท้อแต้...

เฉียดและ งวดหน้าเอาใหม่ครับพี่

ยังหรอกครับพีหมี..ไม่ถึงขั้นน้าน 

ขึ้นรัยกันนักหนาม่ายรู้ มันท้อแต้...

จอดเหมือนของพี่ซิ.......

หวยแดก น้ำมันขึ้น แหร่ม

ผมบอกแล้วว่ามันจะขึ้นก่อนเทศกาล เพราะหยุด 4 วัน.............อิอิอิ

หวยแดก น้ำมันขึ้น แหร่ม

555 มีเพื่อนครับอาจารย์มาตร

จอดเหมือนของพี่ซิ.......

ใกล้ๆ หาจักรยานปั่นแล้วพี่หมี

พี่ปาน ท่านหมี

เมื่อกี้ผมแกะเมมมาแล้วครับ

มาเปิดที่เครื่องเจอไฟล์ชื่อ JPlayer.exe ซึ่งเป็นไฟล์เล่น เราก็คลิ้กเล่นไปตามปรกติ

ส่วนด้านล่าง จะมีไฟล์ที่ได้บันทึกในแต่ละครั้ง ถ้าเราต้องการไฟล์ไหน ให้เราคลิ้กที่หน้าไฟล์นั้นๆ จะมีติ๊กถูก แล้วด้านล่างจะมีปุ่ม รูปแผ่นดิสก์เก๊ต ให้เราคลิ้กเพื่อ Save จากนั้นจะไว้ที่ไหนก็ได้ตามที่เราต้องการครับ

เท่านี้เราก็จะได้ไฟล์ที่เราบันทึกระหว่างการเดินทางมาแล้วครับ

ลองทำดูน่ะครับ ไม่ได้อย่างไร แจ้งมาครับ เดี๋ยวดูให้อีกทีครับ

ขอบคุณมากเลยเสี่ยเปี๊ยก  เดี๋ยวลองดู

ลองถอดลองงัด จับยัดเข้าไป แหมเข้ากันพอดีเลย

...โว้ อัพไม่หยุดเลยคันเน้.....

...โว้ อัพไม่หยุดเลยคันเน้.....

นิดหน่อยเองเพื่อนกลัวตามเทพไม่ทันนะ

พี่ปาน ท่านหมี

เมื่อกี้ผมแกะเมมมาแล้วครับ

มาเปิดที่เครื่องเจอไฟล์ชื่อ JPlayer.exe ซึ่งเป็นไฟล์เล่น เราก็คลิ้กเล่นไปตามปรกติ

ส่วนด้านล่าง จะมีไฟล์ที่ได้บันทึกในแต่ละครั้ง ถ้าเราต้องการไฟล์ไหน ให้เราคลิ้กที่หน้าไฟล์นั้นๆ จะมีติ๊กถูก แล้วด้านล่างจะมีปุ่ม รูปแผ่นดิสก์เก๊ต ให้เราคลิ้กเพื่อ Save จากนั้นจะไว้ที่ไหนก็ได้ตามที่เราต้องการครับ

เท่านี้เราก็จะได้ไฟล์ที่เราบันทึกระหว่างการเดินทางมาแล้วครับ

ลองทำดูน่ะครับ ไม่ได้อย่างไร แจ้งมาครับ เดี๋ยวดูให้อีกทีครับ

ลงคอม สำเร็จแล้วครับ...เสี่ยเปี๊ยก  เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมาก

ลงเรือจ้า

ลงคอม สำเร็จแล้วครับ...เสี่ยเปี๊ยก  เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมาก

ผมลงมากไม่ได้คอมเต็มแล้วจ้าใส่หนังไว้เยอะเกินไป