Jump to content

Recommended Posts

มอร์นิ่งคร้าบทุกท่าน

สวัสดีครับพี่เกรียง

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ล้างรถคับ ส่งอัดฉีด

ออกมาฝนตกครับอาจารย์

การเล่นกีต้าร์ขั้นเทพกว่าใคร เอามาฝาก ฝุดๆ

https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=22PtYwcNbCk

ออกมาฝนตกครับอาจารย์

การเล่นกีต้าร์ขั้นเทพกว่าใคร เอามาฝาก ฝุดๆ

https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=22PtYwcNbCk

ไม่ๆๆๆรอดแระ

สวัสดีครับลงเรือยามเย็น

ขอบคุณคำอวยพรในการเดินทางให้ปลอดภัยนะครับ มีความมั่นใจในการขับขี่อีกนิดนึงละที่ใด้กล้องหน้ารถ

HBD ย้อนหลังสักวันก็คงไม่ว่ากระไรนะครับท่านปู่ ขออย่าได้เจ็บ อย่าได้จน ร่ำรวยเร็ววัน เงินทองไหลมาเทมานะครับ

เงียบจังเลย พี่หมียังไม่กลับจากใต้อีกรึ

เพิ่งกลับมาถึงพร้อมกับนำสายฝนมายังเมืองกรุงด้วยครับยา หยุด 4 วันฝนตกซะ 3 วันมิได้ออกไปไหนเลย แม้แต่วันนี้เดินทางกลับฝนก็ยังตกช่วงชุมพรกะประจวบ และมาปิดท้ายที่ฝั่งธนบุรีตอน16:00 น.

เสี่ยหมี กลับมาเปิดกล้องดูก็เพลินดีนะ

ผมเดินทางยาว เอาไปหลายการ์ด ตั้งใจไม่ให้ทับกัน

พอจะเซฟไฟล์ ดั้นนน เผลอไม่ดูให้ดี ไปกดผิด เซฟกับลบมันอยู่ติดกัน เวรเลย ลบเกลี้ยง  เสียดายมาก ดีนะที่ยังมีอีกการ์ดเปลี่ยนไว้ก่อนเพราะไม่อยากให้กล้องบันทึกทับ อันนั้นเซฟไว้ได้ 

ต้องไปหาวิธีกู้คืนไม่รู้จะสำเร็จป่าว เมื่อคืนค้นโปรแกรมกู้ทั้งคืน เจอแต่โปรแกรมเสียตังส์  คงต้องไปร้านยอมเสียเงิน

ให้มีโปรแกรมกู้ใช้ง่าย เจ๋งๆ บ้าง

อยากร้องไห้จริงๆ 

รายงานผลการใช้งาน กล้องทั้งสองตัวที่ลองใช้

ความชัดเจนใกล้เคียงกันมากในเวลากลางวันทั้งกล้องภายในภายนอก

แต่ดิสเพลย์แสดงผลที่กล้อง ตัว 5000 ชัดกว่าแม้ยามค่ำ  กลางคืนในรถเห็นมากกว่า  อีกตัวภาพนอกรถมืดกว่านิดหน่อยแต่ยังโอเค แต่ในรถ ค่อนข้างมืด

ผมใช้ 8 จิ๊ก อันนั้น คลาส 4 ได้ความยาว  2 ชมเศษ

อีกอัน  16 จิ๊ก คลาส 10  บันทึกไม่เต็มการ์ด เพราะผมเปลี่ยนออกก่อน ได้ภาพรวม 3 -4 ชม. 

ส่วนอีกอัน ที่เผลอกดผิดลบ อันนั้นถ้าบันทึกเต็มน่าจะได้รวม ไม่น่าต่ำกว่า 6-7 ชม 

ดีคร้าบบบบ

ลมอะไรพัดคุณเกรียงมาลงเรือเอ่ย...

พอดีว่างๆอะครับ

ห้องใต้ท้องเรือ ในไลน์ ยิ่งกว่านี้อีก เสี่ยเกรียง 5555 

ขนาดนั้นเลยท่านป๊อป

ดีคร้าบบบบ

ลมอะไรพัดคุณเกรียงมาลงเรือเอ่ย...

ผมว่า....ลมที่เราติดเรือกันนี่แหละ อิอิ

จารย์มาตร นี่ห้องออกทะเล หรือห้อง 18+  ครับนี่ 555

ถ้า ดร.เกรียงสนใจ ลงใต้ท้องเรือป่ะคับ แล้วจะรู้ว่า...

ห้องใต้ท้องเรือ ในไลน์ ยิ่งกว่านี้อีก เสี่ยเกรียง 5555 

คนนี้เจ้าของห้อง

ขนาดนั้นเลยท่านป๊อป

ไปป่าว ๆ 

ผมเจ้าของห้องก็จริง  แต่

จารย์ คือ แหล่งวัตถุดิบที่นำอาหารมาหล่อเลี้ยงห้องเลยน้าาาา  

จารย์ ถือว่าเป็นปูชนียบุคคลของห้อง จริงๆ  555555