Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

มาเช้ามั่ง ปกติมาตอนดึกครับ ครับป๋า

ถอนคำพูดเดี๋ยวนี้น๊ะ................ไม่งั้นสั่ง Pancake จัดการ

จัดการอารัยหรือครับป๋า อิๆๆๆๆ

สวัสดีครับลงเรือเช้าวันพุธ(ไม่ผิด)นะครับทุกท่าน

เรื่องคู่เวร - คู่กรรมหรอ ครับเสี่ยปาน Happy Ending

เกือยบสิ้นใจเลยป๋มสิ้นเดือน............555

เหมือนเรื่อง  คู่กำ  เลย  แต่เป็น version น้องแพนเค้ก  ครับ...เสี่ยหมี   :)

สิ้นเดือน เหมือนสิ้นใจ  มนุษย์เงินเดือนอย่างเรา  :(

วันเสาร์ยังไม่มีใครมาตอบเลยครับ อ.

กะไว้ว่าจะไปวันศุกร์หรือวันเสาร์

แต่มีงานเข้า ไปโคราชวันศุกร์นี้กลับวันอาทิตย์

เลยไม่ได้ไปเจอเพื่อน ๆ เลย

จะไปดู ผลงานลดความอ้วนน้องเนต สักหน่อย

กะไว้ว่าจะไปวันศุกร์หรือวันเสาร์

แต่มีงานเข้า ไปโคราชวันศุกร์นี้กลับวันอาทิตย์

จะไปดู ผลงานลดความอ้วนน้องเนต สักหน่อย

เห็นว่าไปฟิตเนสทุกวัน น่าจะลงมาสักหน่อยหล่ะครับพี่

มานั่งโช้ยลมเย็นเป็นเพื่อนเสี่ยหมีคนับ

สถานการณ์ร้าน กะปลาดุกฟูเป็นไงครับเสี่ยวี

จัดการอารัยหรือครับป๋า อิๆๆๆๆ

นั่นซิน๊ะ......คนหล่อๆจะทำไงดี

เหมือนเรื่อง  คู่กำ  เลย  แต่เป็น version น้องแพนเค้ก  ครับ...เสี่ยหมี   :)

สิ้นเดือน เหมือนสิ้นใจ  มนุษย์เงินเดือนอย่างเรา  :(

+555  จริงด้วยครับเสี่ยปาน 

ตามหาอังศุมาลิน หรอครับ

วันเสาร์ยังไม่มีใครมาตอบเลยครับ อ.

ผมมิได้ไปครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ......ภาระกิจเฝ้าเด็กเรียนพิเศษ

เห็นว่าไปฟิตเนสทุกวัน น่าจะลงมาสักหน่อยหล่ะครับพี่

ต้อง +ลดอาหารด้วยนะครับถึงจะลง ผมเห้นคนฟิตเนส ผอมแบบร่างกานสูญเสียน้ำอะไรทำนองนี้อะครับ  และไม่นานก็จะกลับมาอ้วนอีกหากไม่ต่อเนื่อง

ว่าแต่ท่านหายเป้นไข้แล้วหรอท่านเปี๊ยก

ลงเรือครับ

ประจำเลยป๋า......มาสาย  ไปโม้ห้องอื่นก่อนมาลงเรือ..........อิอิอิ

สถานการณ์ร้าน กะปลาดุกฟูเป็นไงครับเสี่ยวี

นั่นซิน๊ะ......คนหล่อๆจะทำไงดี

+555  จริงด้วยครับเสี่ยปาน 

ตามหาอังศุมาลิน หรอครับ

ผมมิได้ไปครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ......ภาระกิจเฝ้าเด็กเรียนพิเศษ

ต้อง +ลดอาหารด้วยนะครับถึงจะลง ผมเห้นคนฟิตเนส ผอมแบบร่างกานสูญเสียน้ำอะไรทำนองนี้อะครับ  และไม่นานก็จะกลับมาอ้วนอีกหากไม่ต่อเนื่อง

ว่าแต่ท่านหายเป้นไข้แล้วหรอท่านเปี๊ยก

ยังไม่หายครับ ทานยาไปเมายาน่าดู มึนหัวตื้บๆ เมื่อวานก็ขับรถจากระยองแบบมึนๆ ถึงบ้าน ก็สลบเลย

ลงเรือครับ 

บ่ายไปประชุมที่สภา 

ประชุมมันทั้งอาทิตย์ งานอื่นไม่ต้องทำมันล่ะครับ 

เหนื่อยแทนเลยครับพี่...........เอามีดสับหมูติดไปด้วยไหมครับ

ยังไม่หายครับ ทานยาไปเมายาน่าดู มึนหัวตื้บๆ เมื่อวานก็ขับรถจากระยองแบบมึนๆ ถึงบ้าน ก็สลบเลย

ยาออกฤทธิ์ดีใช่ไหมละ  ขับรถระมัดระวังนะครับท่าน  ฝนตกๆด้วย

ประจำเลยป๋า......มาสาย  ไปโม้ห้องอื่นก่อนมาลงเรือ..........อิอิอิ

555 ไมได้ไปโม้ไหนเลยครับ

เหนื่อยแทนเลยครับพี่...........เอามีดสับหมูติดไปด้วยไหมครับ

เหนื่อยน่ะไม่เท่าไร แต่ทำไม่งานค่อยจะทัน งานค้างบาน กดดันน่าดู

นอกจากงานประชุมที่สภา 

สิงหา ยังต้องไปประชุมนอกสถานที่ อีกอ่ะ

การประปานครหลวง

การไฟฟ้านครหลวง 

สิงหาไปประชุมที่ศาลากลางจังหวัดเพชรบุรี

กันยาขึ้นไปประชุมที่ศาลากลางจังหวัดน่าน

แค่จัดเตรียมตั้งเรื่องเดินทางประสานงานจังหวัดแล้วก็หน่วยงานเกี่ยวข้อง ก็เซงแร่ะ  ด่วนมันทุกงาน  ด่วน  ด่วนมาก ด่วนที่สุด  แล้วก็ ด่วนโคตร

รายงานที่ไปประชุมการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค  การประปาส่วนภูมิภาค  

รายงานท่าเรือน้ำลึกนิคมอุตสาหกรรมทวายพม่า แล้่วก็เขื่อนที่กาญจน์ ก็ยังไม่เสร็จ

:huh:

บ่นเสร้จ ไปล่ะ รถมารอแล้ว ไปประชุมบ่ายนี้     :0148:

ศุกร์นี้ได้เสียตังค์อีกล่ะ ลูกปืนล้อหลังน่าจะหมดอายุแล้ว ลองเช็คราคาจากร้านในเว็บ ถูกกว่า 0 เยอะเลย เป็นลูกปืนยี่ห้อ NTN เห็นว่าตัวเดียวกับของ 0 ด้วย ใครเคยใช้ตัวนี้บ้างมั้ยครับ

กลัวเรือเงียบเหมือนเมื่อวานหรือครับปู่

แม่นแล่ว

ลงเรือครับ 

บ่ายไปประชุมที่สภา 

ประชุมมันทั้งอาทิตย์ งานอื่นไม่ต้องทำมันล่ะครับ 

เหนื่อยน่ะไม่เท่าไร แต่ทำไม่งานค่อยจะทัน งานค้างบาน กดดันน่าดู

นอกจากงานประชุมที่สภา 

สิงหา ยังต้องไปประชุมนอกสถานที่ อีกอ่ะ

การประปานครหลวง

การไฟฟ้านครหลวง 

สิงหาไปประชุมที่ศาลากลางจังหวัดเพชรบุรี

กันยาขึ้นไปประชุมที่ศาลากลางจังหวัดน่าน

แค่จัดเตรียมตั้งเรื่องเดินทางประสานงานจังหวัดแล้วก็หน่วยงานเกี่ยวข้อง ก็เซงแร่ะ  ด่วนมันทุกงาน  ด่วน  ด่วนมาก ด่วนที่สุด  แล้วก็ ด่วนโคตร

รายงานที่ไปประชุมการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค  การประปาส่วนภูมิภาค  

รายงานท่าเรือน้ำลึกนิคมอุตสาหกรรมทวายพม่า แล้่วก็เขื่อนที่กาญจน์ ก็ยังไม่เสร็จ

:huh:

บ่นเสร้จ ไปล่ะ รถมารอแล้ว ไปประชุมบ่ายนี้     :0148:

งานเยอะเลยนะพี่

เปิดสภาแล้วนี่ครับ...พี่ปีอบ

เสี่ยหมี น้องดุกฟู ไม่ตกลงท้องมา2อาทิตย์แล้วครับ ไปทีไรปิดร้านทุกที สงสัยอยู่ในช่วงฤดูว่างไข่ ไม่ก็แม่ค้าเลิกกิจการ คนที่แย่ที่ก็คือผู้บริโภคอย่างวีนั่นเอง..

ศุกร์นี้ได้เสียตังค์อีกล่ะ ลูกปืนล้อหลังน่าจะหมดอายุแล้ว ลองเช็คราคาจากร้านในเว็บ ถูกกว่า 0 เยอะเลย เป็นลูกปืนยี่ห้อ NTN เห็นว่าตัวเดียวกับของ 0 ด้วย ใครเคยใช้ตัวนี้บ้างมั้ยครับ

ก็ปกติดีครับหมอ ผมก็ใช้อยู่  หน้า koyo  หลัง ntn แล้วจะมียี่ห้อ gps อีกตัว ใช้ได้ดีเหมือนกัน

ผมเปลี่ยนตอน 100000 กม. เปลี่ยนที่ร้านแถวกิ่งแก้ว

เสี่ยหมี น้องดุกฟู ไม่ตกลงท้องมา2อาทิตย์แล้วครับ ไปทีไรปิดร้านทุกที สงสัยอยู่ในช่วงฤดูว่างไข่ ไม่ก็แม่ค้าเลิกกิจการ คนที่แย่ที่ก็คือผู้บริโภคอย่างวีนั่นเอง..

แล้วไม่มีร้านอื่นเลยเหรอครับเสี่ยวี  หรือถูกปากดุกฟูร้านนี้ร้านเดียว  :)

แหมๆๆๆ รู้สึกกดดันเล็ก ๆ ไม่ได้ชั่งน้ำหนักเลย แต่รู้สึกเหมือนตัวเท่าเดิม อิอิ 

น่าจะไปเล่นเอามัน ครายเครียดมากกว่าอ่ะ ได้เตะได้ต่อยเทรนเนอร์ก็มีความสุขละ นางโหดเกิ๊นนนน  :0049:

ใช้อยู่ครับ แต่ผมเปลี่ยนที่ 0 นะ  หลังขวาไปก่อน อีกเดือนถัดมาหลังซ้ายตามไปอีกตัว

ลูกปืนหลัง FD  ที่ศูนย์ ยี่ห้อ NTN เหมือนกัน  ราคาลุกปืนไม่รวมค่าแรง อยู่ที่ 3,050  บาท  ค่าแรง .7 ชม เบ็ตเสร็จรวมแวต ราว 3,400--3,500

ลูกปืนล้อหน้า ที่ศูนย์ ยี่ห้อ KOYO