Jump to content

Recommended Posts

ก็ป่าบอกไง.......ตอนนี้หายปวดเมื่อยแล้วหรอ

ดีขึ้นเเล้วครับ กลับยังเนี๊ยครับ พี่หมี

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ของรางวัลอยู่ที่ผมครับ ผมของพี่เน็ตมา อิอิ

...รู้แล้ว.แต่พี่จะดักปล้นแกอีกทีไง 555....งัดกันเลยทีเดียว...พี่หมีดูต้นทางละกัน

ดีขึ้นเเล้วครับ กลับยังเนี๊ยครับ พี่หมี

กลับละ 18.00 น.

...รู้แล้ว.แต่พี่จะดักปล้นแกอีกทีไง 555....งัดกันเลยทีเดียว...พี่หมีดูต้นทางละกัน

OK 

ผมช่วยงัดอีกแรงครับ

ดีนะที่ผมกินนมเมีย เอ้ย ลูกผมกินนมแม่ 55555

แย่งนมลูกกินมั่งหรือป่าวครับยา

ฟีโน่จะเป็นรถเทพธิดาแว๊วววววววววววววววว  ได้หุ้มฝาถังน้ำมันด้วย

คนไหนอะ............ผมมองไม่ออก  เฉลยได้ป่าวอะ

ลูกกินนมแพะ  พ่อกินนมแม่........เฮ้อ.............

รอดไปอีก 1 

ถึงเวลาของพ่อมันแระครับมั่งนู๋เน๊ต ให้ลูกกิน(พ่อมันอด)เต็มๆเกือบสองปีและ อิๆๆๆๆ

กลับละ 18.00 น.

OK 

ผมช่วยงัดอีกแรงครับ

โอ๊ยๆๆๆๆ โดนเเน่ๆเลย

ไม่สบาย ไข้อ่อนๆ

อ้าว หายป่วยเร็ววันนะครับอาจารย์อย่าโหมงานบ้านหนักนะครับ ดูแลสุขภาพด้วยครับ อิๆๆๆ 

อ้าว หายป่วยเร็ววันนะครับอาจารย์อย่าโหมงานบ้านหนักนะครับ ดูแลสุขภาพด้วยครับ อิๆๆๆ 

เพลีย ๆ ...งานต่อเนื่องคับ

ไม่สบาย ไข้อ่อนๆ

เป็นเหมือนกันเลยครับ เหนื่อยๆ เพลียๆ แต่ต้องรอจนกว่าจะปิดร้านน...

อรุณสวัสจ้า

อะจ้าก ลงเรือมาเจอแพนเค้กขึ้นฝั่งแทบไม่ทัน5555

ลงเรือครับ เช้านี้เปิดมาเจอน้องแพน ของคุณท๊อป(ขวัญใจหมอวีและพี่หมี)  "หลอนเรย" 555

มอร์นิ่งครับ รอเปิดหน้าใหม่ค่อยลงเรือ กลัวรูปแพนเค้กหน้าที่แล้ว 555

ใครสนใจจะสั่งซื้อกล้องติดรถยนต์ลงชื่อได้เลยนะครับ รวมๆ กันซื้อ จะได้ราคาไม่แพงครับ :)

คุณสมบัติเด่นกล้องรุ่น GP5000 (รุ่นที่สมาชิกส่วนใหญ่ของชมรมออกทะเลติดกันครับ)

1 กล้องแบบสองเลนส์ กล้องหน้า เลนส์มุมกว้าง 132 องศา / กล้องหลัง เลนส์มุมกว้่าง 100 องศา

2 ไฟอินฟราเรดภายในห้องโดยสาร เพื่มความสว่างในการบันทึกวิดีโอตอนกลางคืน

3 จอขนาด 3 นิ้ว แบบ touch screen

4

GPS Logger สามารถระบุตำแหน่งเส้นทางการเดินทางที่ผ่านมาของรถ พร้อม พิกัดความเร็วในการขับขี่

รายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม --> http://www.gun.in.th/2012/index.php?topic=102662.420

รายชื่อคนที่สนใจสั่งซื้อ

1 tont

2 Juone

ปล พร้อมติดตั้งแบบซ่อนสายไฟให้ฟรี จะได้ไม่เกะกะหน้ารถโดย คุณยา (abudareen) :D

สนใจลงชื่อได้เลยครับ ^^

ใครสนใจจะสั่งซื้อกล้องติดรถยนต์ลงชื่อได้เลยนะครับ รวมๆ กันซื้อ จะได้ราคาไม่แพงครับ  :)

คุณสมบัติเด่นกล้องรุ่น GP5000 (รุ่นที่สมาชิกส่วนใหญ่ของชมรมออกทะเลติดกันครับ)

1 กล้องแบบสองเลนส์ กล้องหน้า เลนส์มุมกว้าง 132 องศา / กล้องหลัง เลนส์มุมกว้่าง 100 องศา

2 ไฟอินฟราเรดภายในห้องโดยสาร เพื่มความสว่างในการบันทึกวิดีโอตอนกลางคืน

3 จอขนาด 3 นิ้ว แบบ touch screen

GPS Logger สามารถระบุตำแหน่งเส้นทางการเดินทางที่ผ่านมาของรถ พร้อม พิกัดความเร็วในการขับขี่

รายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม --> http://www.gun.in.th/2012/index.php?topic=102662.420

รายชื่อคนที่สนใจสั่งซื้อ

1 tont

2 Juone

ปล พร้อมติดตั้งแบบซ่อนสายไฟให้ฟรี จะได้ไม่เกะกะหน้ารถโดย คุณยา (abudareen)   :D

ลงชื่อกันเลยครับพี่น้องครับ ของดีๆ ไม่ต้องรีรอ..จัดเลยครับ