Jump to content

Recommended Posts

อย่างงี้ข้างหลังก็มี 3 อันอ่ะสิครับ

CCTH, SeaGoersClub,Thonburi Club

ถูกต้องครับ ด้านบนสุด เป็น SeaGoersClub รองมาก็ Thonburi Club ล่างสุด เหนือไฟเบรคดวงที่ 3 ก็ CCTH ลงตัวสุด แระ กระจกหลัง 5555

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

โอ๊ยๆๆๆปวดหัวๆๆๆ งานโดนเเก้ อิอิ

ใจเย็นน้อง พักงานมาขึ้นเรือ เดี๋ยวกลับไปทำใหม่ก็เสร็จ

อย่าไปเครียด ยิ่งเครียด ยิ่งรน ก็ทำไม่ได้

สุ้ๆ น้อง

ถูกต้องครับ ด้านบนสุด เป็น SeaGoersClub รองมาก็ Thonburi Club ล่างสุด เหนือไฟเบรคดวงที่ 3 ก็ CCTH ลงตัวสุด แระ กระจกหลัง 5555

แปะแล้วหรือครับ ไวมากกกกกกก

ครับ ต้องขอบคุณผู้เชี่ยวชาญ ทำให้สบายใจครับ อิอิอิ

รถพี่จุ๊บ เครื่องเงียบ ปกติ ครับ ไม่ต๊อก แน่นอน อาการต๊อก ไม่ว่าแรกต๊อก ตีอกได้ที่ และ ต๊อก สุด ๆ ผม ฟังมา เป้น สิบคันแระ ตอนนั้นช่างที่ลพรีฟังไม่ออก ผมเลยบอก ให้ไปสอบเข้าใหม่เลย 5555

แปะแล้วหรือครับ ไวมากกกกกกก

แปะ แล้วครับ เผื่่อ ศิลปะ ต้องแอบเอียงนิด ๆ แบบ พี่หมี ไม่งั้น ไม่เท่ห์ ครับ เสียดาย ไม่มีกล้อง ไว้พรุ่งนี้น้ะครับ รูปชัด ๆ สวย ๆ 555

ใช้มือถือถ่ายแต่ เวงกรรมเป็น ซิมมินิ เสียบเข้าคอมไม่ได้ กำ....

รถพี่จุ๊บ เครื่องเงียบ ปกติ ครับ ไม่ต๊อก แน่นอน อาการต๊อก ไม่ว่าแรกต๊อก ตีอกได้ที่ และ ต๊อก สุด ๆ ผม ฟังมา เป้น สิบคันแระ ตอนนั้นช่างที่ลพรีฟังไม่ออก ผมเลยบอก ให้ไปสอบเข้าใหม่เลย 5555

วัน Meeting ฟังให้ผมด้วยนะครับอาจารยื เผื่อได้เครื่องใหม่อีกสัก 1 เครื่อง จะถึง 4 ปีละ

แปะ แล้วครับ เผื่่อ ศิลปะ ต้องแอบเอียงนิด ๆ แบบ พี่หมี ไม่งั้น ไม่เท่ห์ ครับ เสียดาย ไม่มีกล้อง ไว้พรุ่งนี้น้ะครับ รูปชัด ๆ สวย ๆ 555

ใช้มือถือถ่ายแต่ เวงกรรมเป็น ซิมมินิ เสียบเข้าคอมไม่ได้ กำ....

จริงด้วย ศิลปะ ต้องคู่กับศิลปิน นะครับอาจารย์

วัน Meeting ฟังให้ผมด้วยนะครับอาจารยื เผื่อได้เครื่องใหม่อีกสัก 1 เครื่อง จะถึง 4 ปีละ

ได้เลยครับ แต่จะให้ ดีน้ะครับ ต้องสถานที่เงียบ ๆ จะได้ยินชัด ถ้าในเทค ในผับ คงฟังไม่ออกแน่ครับ พี่หมี 5555

จริงด้วย ศิลปะ ต้องคู่กับศิลปิน นะครับอาจารย์

ใช่ครับ ตอนเล็ง ว่าตรงแล้วน้ะ แต่พอออกมาดูห่าง ๆ เอียงเฉยเลย กระจกมันหลอก อ่ะครับ แนวโค้ง ๆ เลยทำให้ เห็นว่าเอียง ๆ ไง ไม่รุ๊ 5555

แต่สรุป ว่า สวยครับ อิ อิ

ใช่ครับ ตอนเล็ง ว่าตรงแล้วน้ะ แต่พอออกมาดูห่าง ๆ เอียงเฉยเลย กระจกมันหลอก อ่ะครับ แนวโค้ง ๆ เลยทำให้ เห็นว่าเอียง ๆ ไง ไม่รุ๊ 5555

แต่สรุป ว่า สวยครับ อิ อิ

+5555 น่าจะจริงแฮ่ะ แต่สำหรับผมใจร้อน มั่นใจในตัวเองสูง ติดสด ผลก็ตามที่เห็นอะครับ ......... อยากเห็นรูปจังเลยครับ

กัปตันโทรถามว่าแลกบัตร ปชช. กับยามหน้าประตูเปล่าว คิดว่าลืมแลกออกมา

จริง ๆ ตอนเข้าไม่ได้แรกอ่ะครับ สงสัยยามเห็นท่านกัปตันเดินมารับผม เลยไม่กล้า ขอบัตรผมแน่ ๆ ไง กัปตัน อย่าลงโทษยามรุนแรงน้ะครับ เบาะ ๆ พอครับ อิ อิ

+5555 น่าจะจริงแฮ่ะ แต่สำหรับผมใจร้อน มั่นใจในตัวเองสูง ติดสด ผลก็ตามที่เห็นอะครับ ......... อยากเห็นรูปจังเลยครับ

ขอติดไว้พรุ่งนี้น้ะครับ พอดีกลุ่มโซนบุรี ก็อยากเห็น อิ อิ