Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

รองต้นกล มารายงานตัวแล้วคร้าบ

ไม่ได้เข้ามาแค่ไม่ถึงวัน ตามอ่านแทบไม่ทันเลย ไปไวมาก อิ อิ อิ

มื้อต่อไปครับ เนื้อแกะนำเข้าจากนิวซีแลนด์ โดยต้นกล (อาจารย์รูฟครับ)

น่าทานมากมายเลยครับ

ต้นเรือ อาจารย์มาด MS_smart

ต้นกล น้องรูฟ Tonycotton

รองต้นกล น้องเปี๊ยก superpiak

ต้นหนเรือ ตาต่ำ นายตาต่ำ

ผู้ช่วยต้นเรือ น้องกิต FINIX

ผู้ช่วยต้นหน น้องโป้ง jink

นายช่างกลที่สาม น้องต้น tonnaruto

นายช่างกลที่สี่ Kt Lamaiman

นักเรียนฝึกนายประจำเรือฝ่ายห้องเครื่อง ไม่แต่งตั้งครับ

สรั่งเรือ น้องบิ๊ก olkeyn

สรั่งกล น้องต้น Nongton_FD

นายท้ายเรือ อาจารย์บอล jameball

ช่างน้ำมัน น้องปาน sk2514

สหโภชน์ น้องหมี mie

ทุกตำแหน่งแต่งตั้งกำลังลงไปแล้ว กรุณารายงานตัวด้วยครับ

รับสมัครลูกเรือ กรอกรายชื่อ พร้อม login ตามด้านบนครับ

นายช่างกล ที่ส่ี. Kt lamaiman. ่Boom boom มารายงานตัวครับ

ต้นเรือ อาจารย์มาด MS_smart

ต้นกล น้องรูฟ Tonycotton

รองต้นกล น้องเปี๊ยก superpiak

ต้นหนเรือ ตาต่ำ นายตาต่ำ

ผู้ช่วยต้นเรือ น้องกิต FINIX

ผู้ช่วยต้นหน น้องโป้ง jink

นายช่างกลที่สาม น้องต้น tonnaruto

นายช่างกลที่สี่ Kt Lamaiman

นักเรียนฝึกนายประจำเรือฝ่ายห้องเครื่อง ไม่แต่งตั้งครับ

สรั่งเรือ น้องบิ๊ก olkeyn

สรั่งกล น้องต้น Nongton_FD

นายท้ายเรือ อาจารย์บอล jameball

ช่างน้ำมัน น้องปาน sk2514

สหโภชน์ น้องหมี mie

ทุกตำแหน่งแต่งตั้งกำลังลงไปแล้ว กรุณารายงานตัวด้วยครับ

รับสมัครลูกเรือ กรอกรายชื่อ พร้อม login ตามด้านบนครับ

ผู้ช่วยต้นเรือ น้องกิต FINIX มารายงานตัวแล้วครับ

ซ่อมทุกโรงงานหมดแล้วหรือครับท่านบูม

ใกล้แล้วครับ แต่ช่วงน้ีเร่ิมมีงานโ่ซนอีสานอีกแล้ว เหน่ือยเหลือเกิน

อยากหาเวลาไปดำน้ำ ดูหอย ดูปูสักหน่อย

อิอิอิ พี่กัปตันจุ๊บยินดีต้อนรับน้องๆๆๆ ทุกคนลงเรือโปร่งใสครับผม

ไม่มีสาวๆเลย :0214:

สาวๆๆคงไม่หลงมาแน่ครับ ถ้าไม่มีใครไปเชิญ อิอิอิ งั้นหน้าที่เชิญสาวๆๆ น้องรูฟจัดการได้เลย รูปไม่เอานะ อิอิอิ

สาวๆๆคงไม่หลงมาแน่ครับ ถ้าไม่มีใครไปเชิญ อิอิอิ งั้นหน้าที่เชิญสาวๆๆ น้องรูฟจัดการได้เลย รูปไม่เอานะ อิอิอิ

หาทีมงานได้เลยครับ กัปตันจุ๊บมอบอำนาจแลล้วจัดการได้เลย

จะพาใครมาเนี่ย สาวๆไม่รุจักซักคน - -

หาทีมงานซิน้องรูฟ อาจารย์มาด อาจารย์บอล น้องเปี๊ยก

ผมว่าต้องให้ ต้นหนเรือ ตาต่ำ นายตาต่ำ

ขานั้นน่าจะรู้จักสาวๆ เยอะ อิ อิ อิ

ผมว่าต้องให้ ต้นหนเรือ ตาต่ำ นายตาต่ำ

ขานั้นน่าจะรู้จักสาวๆ เยอะ อิ อิ อิ

เห็นด้วยเลยครับ คุณเปี๊ยก

จัดไปครับ

ขอเรื่อแจวได้ป่าวครับ หัวกะท้าย :P:lol:

เรือแจวลำเล็กไปครับน้องปุ๊

กัปตันพี่จุ๊บ ไหนรูปเรือของพวกเราอ่ะครับ

นี่ป่ะ??? 5555+ นั่งกันพอรึป่าวเนี่ย 555