Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

พี่รูฟ...เค้าไปสร้างพระกันเดือนหน้าไม่ใช่หรอคะ :huh: :huh:

จำไม่ค่อยได้ครับ ขนาดงานตัวเองยังจำไม่ได้เลย 555+

ตอยเย็นผมก็ไปเดินที่เมกะบางนามาเหมือนกัน แต่ไม่ได้เข้าอิเกียเลยครับ ไปซื้ออะไรมาเหรอครับ

ขอตัวนอนครับ good night ^_^

ไม่ได้ซื้อไรครับ เดินเล่นเรื่อยเปื่อย ไปหาไรทาน สรุปสุดท้ายได้ทานที่ OOTOYA :)

ไม่ได้ซื้อไรครับ เดินเล่นเรื่อยเปื่อย ไปหาไรทาน สรุปสุดท้ายได้ทานที่ OOTOYA :)

อร่อยหรือเปล่าครับ...จะได้แวะไปทานบ้าง

อร่อยหรือเปล่าครับ...จะได้แวะไปทานบ้าง

ผมว่าก็โอเคน่ะครับ ส่วนตัวชอบสลัดไก่กรอบ ได้ทานทั้งผัก ทั้งไก่ไม่เลี่ยนดี อีกอันก็ซุปกิมจิเต้าหู้นมสด ต้องบอกว่าอันนี้อร่อยมาก ลองดูครับ หุ หุ หุ

เช้านี้เอารถเข้าศูนย์เช็ครายการตามนี้

ตรวจสอบเสียงต๊อกๆ บริเวณเครื่องยนต์

เคลม H Mark บนพวงมาลัย มีรอยลอก

ตรวจสอบพวงมาลัยเพาเวอร์ ทั้งแร็กและปั๊มเพาเวอร์

ตรวจสอบยางแท่นเครื่อง เพราะเครื่องสั่นค่อนข้างแรง

โคมไฟหน้าที่เป็นฝ้า ทั้งสองข้าง

ตรวจสอบโช๊ค

ลูกหมากแร็ค เวลาตกหลุมแล้วมีเสียงดังกึกๆ

เคลมกระจกมองข้างขวาพับไม่ได้

ไม่รู้ผลเป็นอย่างไรบ้าง รอดูตอนเย็น นัดรับรถ ว่าเคลมไรได้บ้าง

เช้านี้เอารถเข้าศูนย์เช็ครายการตามนี้

ตรวจสอบเสียงต๊อกๆ บริเวณเครื่องยนต์

เคลม H Mark บนพวงมาลัย มีรอยลอก

ตรวจสอบพวงมาลัยเพาเวอร์ ทั้งแร็กและปั๊มเพาเวอร์

ตรวจสอบยางแท่นเครื่อง เพราะเครื่องสั่นค่อนข้างแรง

โคมไฟหน้าที่เป็นฝ้า ทั้งสองข้าง

ตรวจสอบโช๊ค

ลูกหมากแร็ค เวลาตกหลุมแล้วมีเสียงดังกึกๆ

เคลมกระจกมองข้างขวาพับไม่ได้

ไม่รู้ผลเป็นอย่างไรบ้าง รอดูตอนเย็น นัดรับรถ ว่าเคลมไรได้บ้าง

พี่เปี๊ยกเข้าทีเดียว หลายรายการเลยเน้อออ

พี่เปี๊ยกเข้าทีเดียว หลายรายการเลยเน้อออ

เข้าไปเจ้าหน้าที่อึ้งเลยเพราะ Print ไปให้เขาตรวจสอบ

ที่ทำแบบนี้เพราะรถ จะแสนโลแล้วครับ กลัวเลยกำหนดแล้วเขาตุกติกกะเราอ่ะ

เข้าไปเจ้าหน้าที่อึ้งเลยเพราะ Print ไปให้เขาตรวจสอบ

ที่ทำแบบนี้เพราะรถ จะแสนโลแล้วครับ กลัวเลยกำหนดแล้วเขาตุกติกกะเราอ่ะ

เยี่ยมเลยครับพี่ รอบคอบทีู่ซู้ดดด อิอิ

นอนก่อนละครับทุกท่าน อาทิตย์นี้คงจะหายไปซักพักครับ ไปราชการที่นครศรีธรรมราช 1 อาทิตย์ พรุ่งนี้ออกเดินทางแต่เช้า :0148::0016:

นอนก่อนละครับทุกท่าน อาทิตย์นี้คงจะหายไปซักพักครับ ไปราชการที่นครศรีธรรมราช 1 อาทิตย์ พรุ่งนี้ออกเดินทางแต่เช้า :0148::0016:

เดินทางปลอดภัยครับน้องรูฟ

พี่เข้านอนก่อนนะครับ ฝันดีทุกคนครับ