Jump to content

Recommended Posts

เตี้ยแบบนี้ต้องตะแคงลงตึก Office 11 ชั้นทุกวัน :(

บั้นท้าย สะบึมๆ ดำๆ แบบสาวอินเดีย :lol:

หล่อมากคร๊าบพี่

รถสวยครับอยาก j's บ้างแต่บ้านสูง :)

ถ้าชอบอยากได้กลัวครับ ทางขึ้นหมู่บ้านผมก็สูง ผมขับขึ้น office กับ ห้าง ได้หมดครับ

ปล.แต่ต้องทำมึน ไม่สนใจคันหลังนิดนะครับ :ph34r:

โทดทีพี่ป้องที่ตอบช้าครับ ... อ่อๆ เรื่องกีฬาแห่งชาติวินเล่นโบว์ลิ่งครับพี่ ช่วงนี้ประชุมทีมและกำลังไปคัดตัวแทนภาคเดือนหน้าครับ

เป็นกำลังใจให้ ขอให้ผ่านคัดเลือก เข้ารองสุดท้ายก็ขอให้ได้เหรียญทอง แล้วก็ติดทีมชาติ ได้เป็นเล่นโอลิมปิก ได้เหรียญทองกลับมา ร่ำรวย แต่ง FD ให้สุดประเทศไปเลยครับ :0108:

ป๊าดดด รถพี่สวยมาก มาก มาก มาก

((ของได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณคร๊าฟ))

((เบื่อ wing มะไหร่ กระซิบ กระซิบมาบอกผมหน่อยนะครับ)) :0019:

ได้เลยครับน้อง แล้ว wing ติดเสร็จยังครับ ที่ฝามันจะมีรอยกลมๆ ให้เจาะครับ พอดีเดอะครับ

ขอบคุณเช่นกันที่รับ wing mugen japan ไปดูแลต่อนะครับ

แอบหล่อทั้งเหลือง ทั้งดำเลยนะครับ

ขอเป็น ดำดุ เหลืองน่ารักอ่ะ ล่ะกันนะครับ ขอบคุณครับ

พี่ป้อง ทำไรอยู่ไป ขายของปะ

ไปทุกวัน จันทร์ - ศุกร์ จะไปครับเลิกงาน เสาร์อยู่ช่วงบ่าย อาทิตย์หยุดอยู่บ้าน ครับ

แนวนี้ชอบมากครับ j'S ดำดุๆมากจริงๆ ครบๆเลย

ขอบคุณครับ แต่อีกเยอะครับกว่าจะครบ

หล่อมากคร๊าบพี่

ขอบอกว่าถ้าไม่ล้างดูไม่จืดเลย น้องเอก :mellow:

อยากเป็นแนวนี้มั้งจัง แต่ไม่ได้รับการอนุมัติ :0044:

แฟนผมก็บ่นครับ บอกว่าอย่างกับรถ Batman :angry:

เป็นกำลังใจให้ ขอให้ผ่านคัดเลือก เข้ารองสุดท้ายก็ขอให้ได้เหรียญทอง แล้วก็ติดทีมชาติ ได้เป็นเล่นโอลิมปิก ได้เหรียญทองกลับมา ร่ำรวย แต่ง FD ให้สุดประเทศไปเลยครับ :0108:

55 ขอบคุณมาเลยพี่ป้อง แต่ไม่เคยคิดถึงติดทีมชาติเลยครับ แบบสมัครเล่นอย่างนี้รวยกว่าพี่ โอลิมปิกเค้าไม่มีกีฬาโบวลิ่ง ทั้งๆเมืองนอกให้ความสำคัญพอสมควร

ถึงขนาดมี Tournament bigๆ อย่าง PBA Tour มีนักกีฬามากมาย แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่บรรจุ 55 อยากรวยๆ เหมือนพี่ป้อง

55 ขอบคุณมาเลยพี่ป้อง แต่ไม่เคยคิดถึงติดทีมชาติเลยครับ แบบสมัครเล่นอย่างนี้รวยกว่าพี่ โอลิมปิกเค้าไม่มีกีฬาโบวลิ่ง ทั้งๆเมืองนอกให้ความสำคัญพอสมควร

ถึงขนาดมี Tournament bigๆ อย่าง PBA Tour มีนักกีฬามากมาย แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่บรรจุ 55 อยากรวยๆ เหมือนพี่ป้อง

น่าเสียดายเนอะ สงสัยต้องเปลี่ยนมาชกมวยแหละ แถมลงเตะไทยลีกได้ด้วย :)

ปล.ยังไม่รวยหรอกครับ ขอบคุณสำหรับคำอวยพร ขอให้พรนั้นคือสนองกลับไปแก่น้องวินด้วยนะครับ :P

พี่่ป้อง...บ้านนั้นไม่ต้องเอารูปลงละพี่มีแต่ขาจร(จัด)ไม่มีขาประจำแล้ว ขาประจำอยู่ที่นี้หมดละพี่

พี่่ป้อง...บ้านนั้นไม่ต้องเอารูปลงละพี่มีแต่ขาจร(จัด)ไม่มีขาประจำแล้ว ขาประจำอยู่ที่นี้หมดละพี่

รับทราบครับผม :blink: