Jump to content

ครรขายเท่าไหร่ดีคับ

Recommended Posts

ล้อเดิมขอบ15 + ยาง yoko advan db 205 60 15 เพิ่งเปลี่ยนได้อาทิตย์เดียว วิ่งแค่500โล แต่ยางปีเก่า 0211 เพราะร้านไม่มีสต็อกของไว้ เนื้อยางยังนิ่มดี ที่ต้องการขายเพราะเพื่อนตกลงขายล้อ civic fb ขอบ16ให้คับ ตอนแรกอีกนานกว่าจะได้รถเลยไปเปลี่ยนยางมาก่อน แต่ฟลุกได้รถก่อนเพราะมีคนสละสิทธิ์ไม่เอารถ เพื่อนเลยได้รถแทน ล้อผมไปทำสีมานะคับสีดำมันขอบเงา ยางเปลี่ยนมาเส้นละ 3800 บาท ผมควรขายเท่าไหร่ดีคับ ทั้งล้อและยาง หรือควรจะแยกยางขายอย่างเดียว รบกวนท่านผู้รู้ชี้แนะด้วยคับ ขอบคุณคับ

ล้อเดิมขอบ 15 ร้านไม่ค่อยรับอะครับ ถ้าไม่ซีเรียสจะเก็บไว้สลับคืนเดิมๆเวลาขายรถก็ได้

ผมว่าแยกขายยางน่าจะได้เร็วกว่าแต่ราคาอาจจะไม่ดีเท่าที่คิดเพราะคนมักจะยึดติดกับปีที่ผลิตอาจจะโดนกดราคาได้นะครับ

ล้อ 15 คนอาจจะหาซื้อมาใช้น้อยหน่ะครับ ส่วนใหญ่หนีไปขอบ 16 กับ 17 หมดแล้วหน่ะครับ

หรือถ้าอยากจะไปขายจริงๆ ตามร้านยางน่าจะรับไม่เกิน 12,000 หน่ะครับ เคยเห็นเพื่อนๆสมาชิกขายกันประมาณนี้หน่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าขายได้หรือป่าวครับ

จริงๆบอกเพื่อนว่ายังไม่เอาดีกว่าครับ รอดูเจ้าตัวนี้ก่อนดีกว่า

อดใจรออีกนิดดีกว่าครับ

ขอบคุณคับทั้ง2ท่าน ที่แนะนำ ขายได้12-13 ก็ดีใจแล๊นคับ

ผมสมใจล้อเดิมครับ...ไม่เอายาง ถ้าแยกขาย pm ราคาผมด้วยนะครับ...

ให้ดีแยกขาย ครับน่าจะได้ราคาดีกว่า

ขอบคุณคับที่แนะนำ แต่หาข้อมูลดูแล้วไม่มีคนเล่นล้อ15 มีแต่เล่น 17 คับ คงต้องแยกขายคับแต่ยังไม่มีคนสนใจเลยคับผม :wacko:

ขอบคุณคับที่แนะนำ แต่หาข้อมูลดูแล้วไม่มีคนเล่นล้อ15 มีแต่เล่น 17 คับ คงต้องแยกขายคับแต่ยังไม่มีคนสนใจเลยคับผม :wacko:

ลองตั้งขาย ใน wheelsecondhand ดิครับ บางทีล้อรุ่นนี้ผมเห็นเค้าไปใส่พวก vigo พวกรุ่น J ที่ไม่มีแม็กซ์น่ะครับ หรือรถรุ่น อื่นๆที่ไม่มีแม็กซ์อ่ะครับ