Jump to content

ยางป้ายแดงสวยๆ

Recommended Posts

อัพเดตล่าสุด    26  กรกฎาคม   2018***   สดๆร้อนทุกชุดครับ   เข้ามาที่ร้านใส่ฟรีทุกชุด หรือ ส่งให้ฟรีทั่วกรุงเทพมหานครครับ

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ *** จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย*** ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ  ขอบคุณครับ***

ยางรถป้ายแดงราคาเบาๆ ทุกชุดเป็น  ยางใหม่   สมบูรณ์ 100%   รับประกันทุกชุดครับ   ทุกคัน

ขั้นตอนการซื้อขาย   นัดรับหรือส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านและที่ทำงาน   รับของเช็คของให้สบายใจค่อยชำระเงินครับ**  

ต่างจังหวัดส่งให้ได้ครับ  แพ็คอย่างดี   *** ออกค่าส่งเองนะครับ**

ภาคเหนือ+อีสาน    ส่งขนส่ง it transport ,ntc, นิ่มจีเส็ง รถไฟ

ภาคใต้  ขนส่ง  sd express  ,รถไฟ

ถูกและดี    มีที่นี่ครับ   รับประกันไม่ผิดหวังครับ      พร้อมใช้งานทันที      ราคาเบาๆ    ยางทุกชุดพร้อมใช้งานทันที  ครับ

เน้นเป็นลูกค้ากันระยะยาว ครับ    ขายมากว่า   5,000  ชุด  ไม่เคยมีปัญหาครับ   **

รับของ    วัชพล   รามอินทรา   สายไหม      กรุงเทพมหานคร      

***** 085-4065645      Dtac           ID Line      chamois99 ******   

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ  จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ  ขอบคุณครับ***

***ในกรุงเทพมหานครวิ่งเอาไปส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านได้ตลอด 24 ขม. ครับ*****

1.ล้อแม็ก15พร้อมยางป้ายแดง   All new jazz 2018   หล่อมากๆ     สวยๆ    ยางดอกเต็ม  99 %    พร้อมใช้งานทันที   *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ยาง  Goodyaear    รุ่น   GT 3      ขนาด    175/65/15      **ใส่ได้ทั้ง Jazz , city   ตัวใหม่ตัวเก่าได้หมดครับ  4 รู 100***

ขายถูกยกชุด     10,888      บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

****แค่ยางกะคุ้มแล้วครับ  สวยๆทุกชุดครับ****

2.ล้อแม็กขอบ 15พร้อมยางป้ายแดง      All  new vios  สี   TRD   ดำหน้าเงา  หล่อมากๆ    ยางดอกเต็ม  95 %    พร้อมใช้งานทันที   *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ยาง    Bridgestone    รุ่น   ER 370     ขนาด    175/65/15      **ใส่ได้ทั้ง vios  , Yaris    ตัวใหม่ตัวเก่าได้หมดครับ  4 รู 100***

ขายถูกยกชุด     10,888      บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ**

****แค่ยางกะคุ้มแล้วครับ  สวยๆทุกชุดครับ****

3.ล้อแม็กขอบ 15พร้อมยางป้ายแดง   All new City    หล่อมากๆ     สวยๆ    ยางดอกเต็ม  99 %    พร้อมใช้งานทันที   *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ยาง  Goodyaear    รุ่น   GT 3      ขนาด    175/65/15      **ใส่ได้ทั้ง Jazz , city   ตัวใหม่ตัวเก่าได้หมดครับ  4 รู 100***

ขายถูกยกชุด     10,888      บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

4.ล้อแม็กขอบ 15พร้อมยางป้ายแดง   Nissan   Almera   หล่อมากๆ     สวยๆ    ยางดอกเต็ม  99 %    พร้อมใช้งานทันที   *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ยาง    michelin    รุ่น  XM 1       ขนาด      175/65/15R    **ใส่ได้ทั้ง Almera  , March    ตัวใหม่ตัวเก่าได้หมดครับ  4 รู 100***

ขายถูกยกชุด     10,888     บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

5.ล้อแม็กขอบ 15พร้อมยางป้ายแดง   Nissan   Almera   หล่อมากๆ     สวยๆ    ยางดอกเต็ม  99 %    พร้อมใช้งานทันที   *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ยาง  Goodyaear    รุ่น   GT 3      ขนาด    175/65/15      **ใส่ได้ทั้ง Almera  , March    ตัวใหม่ตัวเก่าได้หมดครับ  4 รู 100***

ขายถูกยกชุด     10,888      บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ

6.ยางเปล่าๆขอบ14 ใหม่ป้ายแดง    All   NEW  Yaris  2018    ใหม่ 100%    ตุ่มหน้ายางครบ 4 วง    ถอดในโชว์รูม    พร้อมใช้งานทันที

ยาง  Bridgestone    รุ่น    Ecopia  Ep 150    ขนาด     175/65/14R      *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ขายถูกยกชุด    5,888     บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

**เบิกใหม่เส้นละ 2,500*4= 10,000 บาท ประหยัดหลายพันครับ**

7..ยางสวยๆ เปล่าๆขอบ14   All   new   mirage    2018   พร้อมใช้งาน   98 %+   ดอกหนาเต็มๆ   ตามรูป   พร้อมใช้งานทันที       เข้ามาใส่ฟรีทุกชุดครับ

ยาง   Dunlop   รุ่น     enasave ec 300       ขนาด   165/65/14       *** เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ **

ขายถูกยกชุด     4,444     บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ