Jump to content

ยางป้ายแดงสวยๆ

Recommended Posts

อัพเดตล่าสุด    6   สิงหาคม   2019 ***   สดๆร้อนทุกชุดครับ   

***ลูกค้าในกรุงเทพ  วิ่งไปใส่ให้ถึงหน้าบ้านและที่ทำงาน ฟรี !!!

ทุกชุดครับ หรือเข้ามาที่ร้านใส่ให้ฟรีทุกชุดครับ  **

***** 085-4065645      Dtac           ID Line      chamois99 ******  

ขั้นตอนการซื้อขาย   นัดรับหรือส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านและที่ทำงาน   รับของเช็คของให้สบายใจค่อยชำระเงินครับ**  

ต่างจังหวัดส่งให้ได้ครับ  แพ็คอย่างดี   *** ออกค่าส่งเองนะครับ**

ภาคเหนือ+อีสาน    ส่งขนส่ง it transport ,ntc, นิ่มจีเส็ง รถไฟ

ภาคใต้  ขนส่ง  sd express  ,รถไฟ

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ *** จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย*** ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ  ขอบคุณครับ***

ถูกและดี    มีที่นี่ครับ   รับประกันไม่ผิดหวังครับ      พร้อมใช้งานทันที      ราคาเบาๆ    ยางทุกชุดพร้อมใช้งานทันที  ครับ

เน้นเป็นลูกค้ากันระยะยาว ครับ    ขายมากว่า   5,000  ชุด  ไม่เคยมีปัญหาครับ   **

รับของ    วัชพล   รามอินทรา   สายไหม      กรุงเทพมหานคร      

***** 085-4065645      Dtac           ID Line      chamois99 ******   

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ  จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ  ขอบคุณครับ***

***ในกรุงเทพมหานครวิ่งเอาไปส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านได้ตลอด 24 ขม. ครับ*****

1.ล้อแม็ก Toyota แท้  ขอบ15 พร้อมยาง   Vios  , Yaris  ยางดอกสวยเต็มๆ ปี 19  พร้อมใช้งานทันที    เข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ

ยาง  Dunlop    รุ่น  Enasave ec300+  ขนาด    185/65/15    ใส่ได้ทั้ง   Vios  , Yaris  รุ่น เก่า , ใหม่ ใส่ได้ทั้งหมดครับ  4 รู 100

ขายถูกยกชุด   9,888   บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

มีหน้าหน้าร้านครับเข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ   สายไหม -หทัยราษฐ์ระหว่างซอย  44-46 

2.ยางเปล่าๆป้ายแดง ขอบ15    MICHELIN   สวยๆ     ดอกสวยๆเต็มๆ ปี 19   พร้อมใช้งาน

ยาง  MICHELIN   รุ่น  XM 2  ขนาด  185/60/15

ขายถูกยกชุด   6,222    บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

มีหน้าหน้าร้านครับเข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ  สายไหม -หทัยราษฐ์ระหว่างซอย  44-46

3.ยางเปล่าๆป้ายแดง ขอบ15    Goodyear    สวยๆ     ดอกสวยๆเต็มๆ ปี 19   พร้อมใช้งาน

ยาง   Goodyear  รุ่น GT 3   ขนาด  175/65/15

ขายถูกยกชุด   5,999    บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

มีหน้าหน้าร้านครับเข้ามาร้านใส่ฟรีทุกชุดครับ  สายไหม -หทัยราษฐ์ระหว่างซอย  44-46

4.ยางเปล่าๆ ขอบ16    สวยๆ     ดอกสวยๆเต็มๆ ปี 19   พร้อมใช้งาน

ยาง Goodyear   รุ่น   ขนาด 185/55/16

ขายถูกยกชุด   4,999  บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

5.ยางเปล่าๆป้ายแดง ขอบ17    MICHELIN   สวยๆ     ดอกสวยๆเต็มๆ ปี 19   พร้อมใช้งาน

ยาง  MICHELIN   รุ่น  Primacy 3 ST    ขนาด  225/50/17

ขายถูกยกชุด   9,777     บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

6.ยางเปล่าๆป้ายแดง ขอบ18  Brigestone    สวยๆ     ดอกสวยๆ  98% +  เต็มๆ ปี 19   พร้อมใช้งาน

ยาง   Brigestone   รุ่น   DUELER H/T 684 II   ขนาด  265/60/18

ขายถูกยกชุด   14,222    บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***