Jump to content

Recommended Posts

ท่านรองฯ ตั้งใจทำงานนะคับ

ขอบคุณพี่จุ๊บสำหรับสติกเกอร์สวยๆนะจ๊ะ

ท่านรองฯ ตั้งใจทำงานนะคับ

ขอบคุณพี่จุ๊บสำหรับสติกเกอร์สวยๆนะจ๊ะ

ช่วงนี้ยังพอมีเวลาว่างครับน้องทอมมี่

เบื่อจริงเบื่อจัง

ลูกค้า เมล์มากวนแต่เช้า

โปรแกรมแก้ให้มีดีขึ้น เสือกถามว่าแก้ทำไม

พออธิบายไป ก็เสือกบอกไม่เข้าใจ

555555555555

แสรด

พี่ก็แก้กลับไปเป็นอย่างเดิมสิ

เบื่อจริงเบื่อจัง

ลูกค้า เมล์มากวนแต่เช้า

โปรแกรมแก้ให้มีดีขึ้น เสือกถามว่าแก้ทำไม

พออธิบายไป ก็เสือกบอกไม่เข้าใจ

555555555555

แสรด

ท่องไว้ลูกค้าคือเจ้าโลก ไม่มีลูกค้า เราก็ไม่มีกินน่ะ

เจ้าโลกแบบนี้น่าเอา ไม้ทุบให้แบน เผาให้เกรียม

อย่ามาเมืองไทยน่ะ จะสั่งพิซซ่า ซักร้อยถาดส่งให้ถึงหน้าห้องนอนที่โรงแรมเลยเมิง

เหลือ 99 ถาดได้มั๊ยพี่สาม ผมขอถาดนึง

พี่ๆไอจุกยางที่รองอยู่ใต้ที่พักแขนซ้าย มันมีขายมั๊ยอ่ะครับ ของผมหายไปข้างนึงอ่ะครับ

เวลาขับต้องเอาแขนทับเอาไว้ มันจะได้ไม่ดังแก๊กๆๆๆ

พี่ๆไอจุกยางที่รองอยู่ใต้ที่พักแขนซ้าย มันมีขายมั๊ยอ่ะครับ ของผมหายไปข้างนึงอ่ะครับ

เวลาขับต้องเอาแขนทับเอาไว้ มันจะได้ไม่ดังแก๊กๆๆๆ

โมเองเลย อย่าไปกลัว คริคริ

คนแจกพาร์ท เปิดดูเลยจ้า

ซนนะแมน

ห้องนี้คนมือซนทั้งนั้น ถามได้เลยครับ หมุดเอย พุ๊กเอย ลูกยางเอย กิ๊ปล็อคบ้างล่ะ

มีในรถใครอยู่ครบบ้าง :0214: ไม่ซิต้องถามว่า ยังพอมีเหลือ ให้ติดรถบ้างเปล่า :lol:

โมเองเลย อย่าไปกลัว คริคริ

โมไงอ่ะพี่สาม หายไปไหนไม่รู้

คนแจกพาร์ท เปิดดูเลยจ้า

ถามศูนย์พี่ท่านบอกต้องเบิกยกฝาแม่เจ้า :0208:

ซนนะแมน

ห้องนี้คนมือซนทั้งนั้น ถามได้เลยครับ หมุดเอย พุ๊กเอย ลูกยางเอย กิ๊ปล็อคบ้างล่ะ

มีในรถใครอยู่ครบบ้าง :0214: ไม่ซิต้องถามว่า ยังพอมีเหลือ ให้ติดรถบ้างเปล่า :lol:

ไม่ได้ซนนะพี่ มันหายเองอ่ะ ทุดวันนี้ต้องเอาแขนทับไว้จะได้ไม่มีเสียงแก๊กๆ :0166:

ขออนุญาตินะครับพี่ๆ กระทู้ขาย Flash drive ที่บ้านเก่าของผมโดนอุ้มล่ะครับ เมื่อวานยังคุยกับป๊าอยู่เลย :0201:

ไม่เข้าใจผิดกฎตรงไหน ผมโพสใหม่ล่ะ ไม่ถูกกฎให้ยิงเลยเอ๊า

http://www.civicfdthailand.com/ipb_forum/index.php?showtopic=156662

อย่าคิดมากเลยคับแมน โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า ด่าคือมาร ระรานคือบาป

เค้าว่าผิด เราก้อแก้ไข โพสท์ใหม่ซะให้ถูกต้องแบบนี้เหมาะแล้วครับ แก้ไขสิ่งผิดด้วยกระทำย่อมดีกว่าการแก้ไขด้วยวาจา :)

มันไม่ได้อะไรนอกจาก ลมๆ และ แล้งๆ จุงเบย :D

ตลกดี ลบกระทู้แบบไม่มีเหตุผล พอโดนทักท้วง แถจนหลุดโค้ง ก็เลยบอกให้ตั้งใหม่

เค้าไม่มีเก็บข้อมูลเก่าไว้หรอ ฟ้องกระทรวง ICT ดีไหม ไม่เก็บข้อมูลย้อนหลัง 3 เดือน ผิด พรบ. คอมพิวเตอร์นะครับเจ้านายยยยย

ตลกดี ลบกระทู้แบบไม่มีเหตุผล พอโดนทักท้วง แถจนหลุดโค้ง ก็เลยบอกให้ตั้งใหม่

เค้าไม่มีเก็บข้อมูลเก่าไว้หรอ ฟ้องกระทรวง ICT ดีไหม ไม่เก็บข้อมูลย้อนหลัง 3 เดือน ผิด พรบ. คอมพิวเตอร์นะครับเจ้านายยยยย

พี่เอก เค้าอาจไม่สันทัดเรื่องการเก็บข้อมูลมั้งพี่ เพราะเค้าถนัด"ปกปิดข้อมูล"อ่ะ

วันนี้สดชื่น สบายดีเนอะ เหมือนจะได้สัมผัส อากาศเย็นจากจีน

ไปล่ะ เจอกัน 8 โมง :)

อย่าคิดมากเลยคับแมน โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า ด่าคือมาร ระรานคือบาป

เค้าว่าผิด เราก้อแก้ไข โพสท์ใหม่ซะให้ถูกต้องแบบนี้เหมาะแล้วครับ แก้ไขสิ่งผิดด้วยกระทำย่อมดีกว่าการแก้ไขด้วยวาจา :)

มันไม่ได้อะไรนอกจาก ลมๆ และ แล้งๆ จุงเบย :D

ผมโพสถูกต้องทุกอย่างอ่ะครับป๊า มีแต่รูปใส่ไม่ได้ อีกกระทู้นึงไม่ใส่รูปเค้าแค่ปิดไว้ แต่เค้าลบของผมไปเลย

ล่าสุดเค้ายอมคืนกระทู้เก่ามาล่ะครับ กระทู้ประท้วงถูกปิดแต่เข้าอ่านได้อยู่

สวัสดีครับช้างน้อยทุกคน แวะมาทักทายครับ

ทักทายทุกท่านเช่นกัน

วันนี้ประชุมเยอะ เช้าบ่ายเลย

พี่จุ๊บขายที่ได้ พาน้องไปออกทะเลของจริงด้วยนะพี่ 555

ทักทายทุกท่านเช่นกัน

วันนี้ประชุมเยอะ เช้าบ่ายเลย

พี่จุ๊บขายที่ได้ พาน้องไปออกทะเลของจริงด้วยนะพี่ 555

อิอิอิ (บอกตรงๆๆ ขายที่ไปซื้อบ้านอยู่ อิอิอิ)

สวัสดัครับพี่จุ๊บ

สวัสดีครับน้องพร สบายดีนะครับ พี่ไม่ค่อยได้ผ่านไปโลตัสเท่าไหร่ แต่เดือน พ.ย.นี้ น่าจะผ่านไปครับ พาลูกชายไปหาหมอ ที่ศูนย์แพทย์พัฒนาครับ ถ้ามีเวลาจะแวะเข้าไปทักทายครับ