Jump to content

Recommended Posts

HBD พี่ทินครับ ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงน่ะครับ

ตัวเลขไล่ๆกันกะพี่วิทย์เลย 555  :0018:

HBD พี่ทินครับ ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงน่ะครับ

ตัวเลขไล่ๆกันกะพี่วิทย์เลย 555  :0018:

ขอบคุณครับ...ดิว มีความสุข รวยๆ และแข็งXXX เช่นกันครับ

ว่าแต่เห็นอีกห้องบอกว่า...ไม่XXXยาววววว (อะไรยาว)555 :0115:

ผมก็น้องๆพี่วิทย์นิดหน่อยน่ะ (เพิ่งจายี่สิบต้นๆๆๆ) จ๊ะอึ๊ยยยย :0018:  

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน ร่ำรวยๆเฮงๆ

รวยๆ เฮงๆ ลูกค้าเยอะแยะรับไม่หวาดไม่ไหวนะครับ...ขอบคุณครับพี่พร :0137:

รวยๆ เฮงๆ ลูกค้าเยอะแยะรับไม่หวาดไม่ไหวนะครับ...ขอบคุณครับพี่พร :0137:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด คิด หวังสิ่งใดขอให้ได้สมความปรารถนาทุกประการนะครับคุณทิน

ถ้าเรนเจ้อตกหลุมป่วย แล้วรถเก๋งไม่โคม่าเลยรึ หลุมดาวอังคารนี่อยู่ซอยอะไร 

ชลบุรี

สุขสันต์วันเกิดพี่ทินที่เคารพรัก สุขภาพแข็งแรงนะพี่ กิจการรุ่งเรืิอง เงินทองไหลมาเทมา มีความสุขทุกคืนทุกวัน คับผม

เสี่ยเคราดก สอบถามหน่อย เมื่อวานเปลี่ยนแบต เช้านี้มาทำงาน เสียง Lock ปิ๊บๆ หายไปแล้ว :(

มันเป็นอะไรได้บ้างคับหัวหน้า จะว่าต้องรีเซตเพราะมันแบตหมด แล้วใส่แบตใหม่ มันก้อไม่ต้องรีเซตนี่นะ เพราะผมถอดแบตประจำเวลาทำเครื่อง

หรือมันจะดวงเหมาะสมพอดี ที่ตัวกระจายเสียงพัง :mellow: อร๊าย ล๊อครถไม่มั่นใจเลยยยยย

ปล. ขับเฟียสต้าน้อยโรงงาน มา 4 วัน นุ่มนวล แน่น หนึบ ชอบฟิลลิ่งมาก สบายชิว :D

กลับมาขับ FD เมื่อเช้า หนึบ กระชาก กระด้าง ไม่นุ่มนวล แต่มันส์แท้ FD เอ๋ย อยากขับไท้อาร์ :(

ลองสลับเครื่องกันดูครับ เฟียสต้า ไอ วีเทค 1.8 หรือไม่ก็เอาช่วงล่าง เฟียสต้า มาใส่ FD

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด คิด หวังสิ่งใดขอให้ได้สมความปรารถนาทุกประการนะครับคุณทิน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ทิน

สุขสันต์วันเกิดพี่ทินที่เคารพรัก สุขภาพแข็งแรงนะพี่ กิจการรุ่งเรืิอง เงินทองไหลมาเทมา มีความสุขทุกคืนทุกวัน คับผม

ร่ำรวย แข็งแรง มีความสุขนะครับพี่ทิน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆครับพี่

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆผองเพื่อนทุกคนที่มาอวยพรให้ผมนะครับ

สิ่่งที่ทุกคนให้มา ขอให้พรนั้นกลับไปถึงทุกๆคนเป็นทวีคูณเลยครับ

นี่แหละครับมิตรภาพของคนในคลับ>>รักทุกคนจุงเบย  :0202:  :0202:

ขอบคุณครับ...ดิว มีความสุข รวยๆ และแข็งXXX เช่นกันครับ

ว่าแต่เห็นอีกห้องบอกว่า...ไม่XXXยาววววว (อะไรยาว)555 :0115:

ผมก็น้องๆพี่วิทย์นิดหน่อยน่ะ (เพิ่งจายี่สิบต้นๆๆๆ) จ๊ะอึ๊ยยยย :0018:  

เอ่อ... ผมยังไม่ครบบวชเลยนะครับ

ป.ล. Happy Birthday ย้อนหลัง มีความสุขมากๆครับ