Jump to content

Recommended Posts

ขับcivicเสร็จไปขับfordเป็นงงกันเลยทีเดียว ไฟเลี้ยวอยุ่ข้างซ้าย ที่ฉีกกระจกใบปัดน้ำฝนอยู่ข้างขวา พอจะเลี้ยวแต่ละทีนี่กระจกสะอาดกันเลยทีเดียว

เรนเจอร์ 2.2 ไม่เป็น สบายเลย 555 แปลงมาแล้ว

เพราะ 3.2 กลับด้าน

Ford Focusใหม่ ก็กลับก้านปัดน้ำฝน ก้านไฟเลี้ยวให้เหมือนที่คุ้นเคยให้หมดแล้ว

แต่ที่เปิดฝากระโปรงหน้ารถ ดั้นนนนน อยู่ด้านซ้ายคนนั่ง -_- เวร...

:0213: :0213: :0213:      ผ่าง ผ่าง ผ่าง... จริงรึนี่

30.0 km/L  ขึ้นนำเป็นอันดับ1 ยังงั้นเหรอ เยรด...

:0015:

เราควรประชาสัมพันธ์ให้มาใช้กันไหม กลัว server เดี้ยง

อย่าเลย กลัวเดี้ยงอย่างที่บอก 

ปล่อยไปตามยถากรรมเถอะโยม

Bot กระทุ้งทุกนาที จะแดกหัว Admin อยู่แล้นะ  ระวัง Password ด้วยเด้อหล่า :D

ไอนี่มันคือตัวอะไรหรอครับพี่ๆ เห็นอยู่หลังโคมฝั่งคนขับ ฝั่งคนนั่งยังไม่ได้ดู

อยากได้แบบนี้บ้างจัง เพราะมันคือ มอเตอร์ปรับระดับไฟหน้า น้อยคันที่จะได้มา

Edited by S_Limited

แกนปรับสูงต่ำแบบใช้มอเตอร์คับ ลองหาอ่านที่ตา Goodluck  รีวิวไว้คับ

มาก่อนป๋าครับ วันนี้

มาก่อนทุกวันเลยดีกว่าฮีโร่ 555 :D แน่นอนมากคับ เมื่อวานน่าจะกลับถึงบ้านดึกกว่าผมนอนนะ ดินเน่อพุธ

ยังตื่นเช้าได้อีกแท้ๆ โอโซนยังอยู่เยอะ สูดเข้าไป :D

มาก่อนทุกวันเลยดีกว่าฮีโร่ 555 :D แน่นอนมากคับ เมื่อวานน่าจะกลับถึงบ้านดึกกว่าผมนอนนะ ดินเน่อพุธ

ยังตื่นเช้าได้อีกแท้ๆ โอโซนยังอยู่เยอะ สูดเข้าไป :D

ผิดแล้วครับ เมื่อวานมิได้เข้ากรุง อดดินเน่อเลย แก๊งชายน้อยวันพุธเลยมิได้รวมตัว

อดนอนมาสองวันแล้ว เมื่อคืนเลยได้นอนไว แต่เช้าก็ไม่อยากตื่น แต่มันต้องตื่น

โอโซนตอนเช้าที่บ้านไม่ดีครับ มีแต่ลูกค้าดูดบุหรี่มาซื้อของ (กลิ่นมันไม่เหมือนแบบที่ป๋าสูบ แบบนั้นมันไม่เหมือนกลิ่นบุหรี่)

บ้านพี่พร เหมือน บ้านสามที่สิงห์บุรีเลย

แม่เลยติดป้ายห้ามสูบบุหรี่ ถ้าอยากดูดไปดูดหน้าบ้าน 

ก็เลยไม่ค่อยมีคนสูบในบ้าน

บ้านพี่พร เหมือน บ้านสามที่สิงห์บุรีเลย

แม่เลยติดป้ายห้ามสูบบุหรี่ ถ้าอยากดูดไปดูดหน้าบ้าน

ก็เลยไม่ค่อยมีคนสูบในบ้าน

อยากจะติดเหมือน แต่ที่บ้านดันขาย อยากให้เลิกขาย แต่เขาไม่ยอมกัน ก็เลยต้องขายตามเขา

มีลูกค้าอยู่คน มาดูดในบ้านเลย น่าเบื่อมากๆ เพราะที่บ้านแก ผัวไม่ให้ดูด เลยแอบมาดูดที่นี้ ทำทีมาซื้อของ มาทีก็สองมวน เอ็มร้อยห้าสิบสองขวด วันนึง สองรอบสามรอบ

อยากได้ป้าย บอกนะพี่พร เดี๋ยวทำให้

ประมาณ กรุณาอย่าสูบบุหรี่ในร้าน อะไรแบบนี้ ฟังดูซอฟๆ หน่อย

ผมว่าถึงจะใช้ไม่ได้แต่ ถ้าคนเห็นก้อยังพอเกรงใจ หนักเป็นเบานะ

ก้องยังเลิกได้เลย เมียเอาป้ายไปแปะห้องคนใช้

ขอบคุณครับป๋า รายอื่นไม่มีปัญหาเพราะเอาไฟแชคไปผูกไว้หน้าบ้าน แต่รายที่ดื่มเอ็มเกินวันล่ะสองขวด เกินเยียวยาครับ

ขอบคุณครับป๋า รายอื่นไม่มีปัญหาเพราะเอาไฟแชคไปผูกไว้หน้าบ้าน แต่รายที่ดื่มเอ็มเกินวันล่ะสองขวด เกินเยียวยาครับ

เพราะเอ็มร้อยทำให้เค้าเป็นแบบนี้รึป่าวพี่พร 5555

กินเกิน สองขวด น่าจะได้รับสารอาหารเกินพอ เลยออกจะเกินๆหน่อย :D

เพราะเอ็มร้อยทำให้เค้าเป็นแบบนี้รึป่าวพี่พร 5555

ทุกวันนี้เขาก็ขากะเพก มือไม่มีแรง พูดไม่ชัดอยู่

เห็นชุดนี้แล้ว มือไม่มีแรง

จัดมาแล้วเหรอครับพี่ อยากได้แบบสีดำ-ดำ แต่ภายในรถสีเบสมันไม่เข้ากันเลย