Jump to content

Recommended Posts

ช้างน้อย DIY มีใครจะร่วมบริจาค งาน

"สัมพันธ์สองบ้านร่วมปันน้ำใจ" 5 ตุลาคม 2556ไหมครับ

รวมกันแล้วโอนทีเดียว(สำรองออกไปก่อนแล้วเก็บวันอาทิตย์) อันนี้ไม่เกี่ยวกับเงินส่วนของเวป เขาปิดรับโอน 1 กค

1. พร   500 บาท

2. พี่เอ๋ 1000 บาท

วันก่อนไปร้องเรียนในเฟส การประปาว่า บิลค่าน้ำเอาไปจ่ายที่ล็อทอัสไม่ได้ ต้องไปจ่ายเซเฟ่น

วันนี้มีคนโทรมาว่าทีหลังอย่าโทรไปที่นู่น ให้โทรมาที่นี่ ไม่งั้นผมต้องเขียนรายงานส่ง บลาๆๆๆๆ มาเป็นชุด อีห่าาาา

วันก่อนไปร้องเรียนในเฟส การประปาว่า บิลค่าน้ำเอาไปจ่ายที่ล็อทอัสไม่ได้ ต้องไปจ่ายเซเฟ่น

วันนี้มีคนโทรมาว่าทีหลังอย่าโทรไปที่นู่น ให้โทรมาที่นี่ ไม่งั้นผมต้องเขียนรายงานส่ง บลาๆๆๆๆ มาเป็นชุด อีห่าาาา

งั้นเขียนไปอีก พนักงานขี้เกียจทำงาน

ช้างน้อย DIY มีใครจะร่วมบริจาค งาน

"สัมพันธ์สองบ้านร่วมปันน้ำใจ" 5 ตุลาคม 2556ไหมครับ

รวมกันแล้วโอนทีเดียว(สำรองออกไปก่อนแล้วเก็บวันอาทิตย์) อันนี้ไม่เกี่ยวกับเงินส่วนของเวป เขาปิดรับโอน 1 ต.ค.

1. พร   500 บาท

2. พี่เอ๋ 1000 บาท

รวมด้วยช่วยทำบุญครับ

3 น้องสาม 300 บาท

ปล. แก้เดือนให้ครับ เป็น ต.ค. นะครับ

รวมทำบุญด้วยคับ วัฒน์ สามร้อย พุ่งนี้โอนให้พี่พรคับ ขอเลขที่บันชีด้วยคับ หรือโทรมาบอกก็ได้คับ 084-8786569

นับเป็นสิ่งดี งัดกันมาตลอดเว แต่ห้ามอาบน้ำนะ ลายนิ้วมือจะหายไปจากหัว

ง่วง ยายเข้า ICU พระมงกุฎตั้งแต่เมื่อคืน ตอนนี้ อาการโอเคละ รอห้องว่าง

เหนื่อยแท้ ชีวิตช่วงนี้

ง่วง ยายเข้า ICU พระมงกุฎตั้งแต่เมื่อคืน ตอนนี้ อาการโอเคละ รอห้องว่าง

เหนื่อยแท้ ชีวิตช่วงนี้

ยายเป็นไรอ่ะ 

โรคชราน่ะ 94 แล้วหัวหน้า ต้องดูแลใกล้ชิดมากมาย

จริงๆ ไม่ได้นอนหลับๆ มา ตั้งแต่วันศุกร์ละ ช่วงฝนตกอากาศชื้น ยายเลยมีเสมหะ คราวนี้ยาวเลย ไอ หอบ หายใจไม่ได้

เลยตื่นกันทั้งบ้าน ต้องคอยให้อ๊อกซิเจนทั้งคืน แถมตื่นมาภาระกิจแรกขับรถไปสนามบินน้ำ เอาถังไปเติมร้านอีก 555 มีถังเดียวมันแพง อาศัยเติมเอา

จนเมื่อคืนน่ะ แม่บอกฝนตกตอนเช้า ยายอาการไม่ดีมาตลอดวัน พอกลับบ้านเลยพามาโรงบาลเนี่ย

โรคชราน่ะ 94 แล้วหัวหน้า ต้องดูแลใกล้ชิดมากมาย

จริงๆ ไม่ได้นอนหลับๆ มา ตั้งแต่วันศุกร์ละ ช่วงฝนตกอากาศชื้น ยายเลยมีเสมหะ คราวนี้ยาวเลย ไอ หอบ หายใจไม่ได้

เลยตื่นกันทั้งบ้าน ต้องคอยให้อ๊อกซิเจนทั้งคืน แถมตื่นมาภาระกิจแรกขับรถไปสนามบินน้ำ เอาถังไปเติมร้านอีก 555 มีถังเดียวมันแพง อาศัยเติมเอา

จนเมื่อคืนน่ะ แม่บอกฝนตกตอนเช้า ยายอาการไม่ดีมาตลอดวัน พอกลับบ้านเลยพามาโรงบาลเนี่ย

ครับเอาใจช่วยให้หายเร็ว 

บ้านผมก็เด็กๆเป็นหวัดกันทั้งคู่ โดนฉีดยากันทั้งคู่ เชื่อโรคเดี๋ยวนี้แรง เป็นแล้วหลายวันกว่าจะหาย 

ผมร่วมทำบุญด้วย 500 คับ ทำบญกับผู้สูงอายุ อุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรคุณยายผมด้วยคับ สาธุ

วันทิตย์จ่ายเด้อ เยอะไปป่าว ไหนจะค่า Vcheck อีก 555

สู้ๆครับป๋า ให้คุณยายหาไวๆครับ

แอบคิดถึงยายผมเหมือนกันนะเนี่ย แต่ท่านไปซะล่ะครับ