Jump to content

Recommended Posts

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน ขอให้ผ่านเรื่องร้ายๆไปให้หมดครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทิน เรื่องเลวร้ายของอายุที่แล้วผ่านไป ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆในอายุใหม่

HBD คับพี่ทิน ขอให้เรื่องร้ายผ่านไป ให้มีแต่เรื่องดีเข้ามาคับ

พี่ทินยังไม่เข้ามา เอาใจช่วยพี่เค้าด้วยนะคับ เหตุการณ์มันกัดกร่อนสภาพจิตจริิงๆ

เราไม่ได้อยู่ตรงนั่นฟังแล้ว ยังคิดอะไรไม่ออกเลย ไม้รู้จะบรรเทาความทุกข์นี้ยังไง

Happy Birthday ครับพี่ทิน

ขอให้สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพใจเข้มแข็ง

เรื่องร้ายๆ ผ่านพ้นไป มีแต่เรื่องดีๆ เข้ามาครับ

ขอแบนเนอร์แรลลี่ ทุกหน้าเลยป๋า มันโผล่แต่หน้า home

รอแป๊ป พึ่งเห็น 

ทีมงานช้างน้อย รีบตัดสินใจ รีบลงทะเบียนซะเนอะ จะได้จัดเสื้อ จัดห้องถูก จะได้ไม่สร้างภาระลูกหลาน 

คนโพสท์ก้อยังไม่ได้โอน :0026:  วันนี้แหละ  :0207:

ทีมงานช้างน้อย รีบตัดสินใจ รีบลงทะเบียนซะเนอะ จะได้จัดเสื้อ จัดห้องถูก จะได้ไม่สร้างภาระลูกหลาน 

คนโพสท์ก้อยังไม่ได้โอน :0026:  วันนี้แหละ  :0207:

ถ้าไม่ได้ไปแต่ขอแค่เสื้อได้ป่าวค้าบ

ถ้าไม่ได้ไปแต่ขอแค่เสื้อได้ป่าวค้าบ

ได้สิคับ โอนมาเต็ม ได้เสื้อ 2 ตัว  :0212:

ได้สิคับ โอนมาเต็ม ได้เสื้อ 2 ตัว  :0212:

เอิ่ม.....เอ่อ.....อืม.....เสื้อตัวละ 1500 T_T

เสื้อโปโลโหลๆ ตัวละ 3500 ขายอยู่พาราก้อน ยังมีคนซื้อ

นี่มันระดับ Rare item นะฮ๊าบ  ;)

เจอวิออสบ้าพลังเมื่อเช้า ขับหลงมาในซอย จัดกันตั้งแต่ในซอยบ้านเลย

ขับรถถออกจากบ้าน  จอดหน้าบ้าน ขวางถนน ลงมาปิดประตู เดินคุยเพื่อนบ้าน โน่นนี่นั่นตามปกติ ทำแบบนี้ทุกวัน ไม่ได้รีบเร่งอะไร 

พวกมาตอนไหนไม่เห็น เห็นตอนจอดต่อตูดแล้ว เลยยกมือขอโทษ วิ่งไปขับออกมา  พวกตามติดตูดเลย

เดาว่าไม่ใช่คนแถวนี้แน่ๆ ขับผ่านหลังเต่าไม่ผ่อนเลย 

พอออกถนนเลยชิดซ้ายให้ไปก่อน xxxรถสวนมาดันเยอะ พวกไปไม่ได้  :D

ถึงพระราม 5 อ้าวชิดให้อีกที พวกออกขวา จังหวะผ่านเราไปดันเบิ้ลใส่ บรึมๆ สงสัยไปใส่ท่อมาใหม่  :lol: ก้อไม่ว่ากัน ปล่อยแซงไป 

คราวนี้พระราม 5 รถมันเยอะ จะหลุดได้เร็ว มันต้องคนพื้นที่ รู้เหลี่ยม รู้จังหวะไฟแดง  คนไม่รู้ทาง เข้ามาแถวนี้เช้าๆ นี่หัวเสียมาเยอะละ มันติดสนิท

เราก้อมุดๆ ไหลๆ เหมือนทุกวัน ไม่ได้สนใจ นึกว่าไปไกลแล้ว ดันกลายเป็นแซงมันมาอีก  มาเจออีกทีไฟซีนอนจี้ตูดตรงแคราย  เลยพอเห้อะ ฟายแล้วเมิงน่ะ

น้ำมันเครื่องกรุรั่วหมดละมั้งน่ะ จอดรถทีเหม็นหึ่ง ยามทักเลย  :(  น่าโมโหคนขับรถแบบนี้ รู้ว่ารีบ น่าจะออกจากบ้านตั้งแต่หกโมงเย็นเมื่อวาน

ป๋าจัดไปเท่าไหร่อ่ะถึงหาย วีออสอ่ะ หรือป๋าเจอออสในตำนาน 220 

ปล.สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่ทิน ขอให้ผ่านเรื่องต่างๆได้ดีครับ 

BAD MILO!          เบ่งมาขย้ำ

... ขี้กระจายทั้งเรื่อง  

Edited by aae3039

ป๋าจัดไปเท่าไหร่อ่ะถึงหาย วีออสอ่ะ หรือป๋าเจอออสในตำนาน 220

ปล.สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่ทิน ขอให้ผ่านเรื่องต่างๆได้ดีครับ

อย่าว่า 220 เลย ขับให้ถึง 80 ให้มันได้เถอะ 6 โมงเช้า รถติดๆ

แถม รถเพียบๆแบบขับสไตล์ผู้ปกครองล้วนๆ อีก

บอกตรงๆ เมิงมาผิดที่ผิดเวลาอย่างแรงออสน้อยเอ๋ย ต่อให้ขับเก่งปานเทพก้อไปไม่ได้

พอก่อน เดี๋ยวเข้าตัว

นู๋ไปด้วย... แต่ยังไม่โอนนะครับ ^  ^ (พี่ๆ นอนเต้นกันหรือห้องพักครับ)

นู๋ไปด้วย... แต่ยังไม่โอนนะครับ ^  ^ (พี่ๆ นอนเต้นกันหรือห้องพักครับ)

พี่นอนห้องว่ะนายหัว ผู้ติดตามวรัญอาจไม่สะดวกช่วงเวลานั้น  แต่ยังไงสับกลางอากาศได้คับ ที่พักว่างช่วงนั้น ผจกรีสอทบอก  :D

พี่นอนห้องว่ะนายหัว ผู้ติดตามวรัญอาจไม่สะดวกช่วงเวลานั้น แต่ยังไงสับกลางอากาศได้คับ ที่พักว่างช่วงนั้น ผจกรีสอทบอก :D

แจ๋มเลยคับขอห้องติดกันเลยนะคับลุงทอมมี่ ผมจะได้เอาผู้ตามติดไปฝากด้วย อิอิ จะได้อยู่เป็นเพื่อนกันแล้วเราก็ออกไป กันนะคับ

แจ๋มเลยคับขอห้องติดกันเลยนะคับลุงทอมมี่ ผมจะได้เอาผู้ตามติดไปฝากด้วย อิอิ จะได้อยู่เป็นเพื่อนกันแล้วเราก็ออกไป กันนะคับ

เข้าใจตรงกันนะบอย

พี่นอนห้องว่ะนายหัว ผู้ติดตามวรัญอาจไม่สะดวกช่วงเวลานั้น  แต่ยังไงสับกลางอากาศได้คับ ที่พักว่างช่วงนั้น ผจกรีสอทบอก  :D

ครับพี่ทอม (ว่าแต่เต้นเก็บเสียงป่ะพี่) :0019: