Jump to content

ขอเพลง MP3 ฟังในรถหน่อยครับ

Recommended Posts

ใครมีแหล่งโหลด ที่โหลดทีเดียวได้ทั้งแผ่น ขอด้วยครับ

พอดีรถยังไม่ได้ติด X car Link หรือ USB อื่น ๆ ยังคงต้องพึ่ง MP3 อยู่

ใครมีหลาย ๆ แนวมาแบ่งปันกันบ้างน๊า ปกติผมฟังเพลงไทยธรรมดา ๆ เลือกไม่ค่อยเป็น อยากรู้ว่าโหลดจากไหนได้บ้างทั้งแผ่นเลยอ่ะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าสมัครไม่ได้ พี่ส่งอีเมลมา เดียวผมส่งอินไวท์ไปให้

น่าจะมีเหลืออยู่ 1 ที่

ขอบคุณครับ ลอง ๆ

MP3 แบบเต็มแผ่นไม่ค่อยได้โหลด

แต่ถ้าอยากได้เพลง Dance Remix

แนะนำ 2 เว็บนี้ค่ะ ยาวๆ กันไปเลย 1 ชม.เต็ม

http://www.djovermix.com/forum/index.php?board=13.0

http://www.bangkokcaraudio.com

แนะนำแนว acoustic ฟังเพลินๆรถติดๆช่วยผ่อนคลายได้เยอะ (ถึงกับจะหลับกันเลยทีเดียว 555+) แต่ฟังสบายหูแน่นอนครับ

ลองเซิสๆ Google ได้เลยครับ

" i love acoustic " ของ sabrina

มีเพลงไทย 5พันเพลง ออกแนว clash bodyslam bigass kala potato มีทุกอัลบั้ม

แล้วก็เพลงใหม่เพลงฮิต จะเป็นไทยสากล อีกเยอะแยะเลยครับ แต่อยู่ในอาร์ดดิส ใครสะดวกมาก๊อปได้เลย

20 GB โหลดมาจากหลายที่ แต่เวปหลักๆ ก็ http://forum.downloadfc.com/index.php?board=75.0 ต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ

ขอที่อยู่พร้อมชื่อครับ เดี๋ยวผมจะส่งไปรษณีย์ไปให้ครับ

โห ขอบคุณก่อนเลยครับ นับถือ ๆ

ถ้าไม่ซีเรียสกับการนั่งหาเอง แนะนำให้ลองใช้ www.snipmp3.com นะครับ เอาลิ้งในยูทูิปมาแปะ แล้วก็ เตะมันออกมาได้เลย แต่ต้องหาเพลงที่ชัดๆบิทเรตดีดีหน่อยนะครับ

ปกติผมโหลดthaiforshare.comครับ

ทำแบบนี้เหมือนกันครับ

ถ้าไม่ซีเรียสกับการนั่งหาเอง แนะนำให้ลองใช้ www.snipmp3.com นะครับ เอาลิ้งในยูทูิปมาแปะ แล้วก็ เตะมันออกมาได้เลย แต่ต้องหาเพลงที่ชัดๆบิทเรตดีดีหน่อยนะครับ

แบบนี้ก็น่าสน ต้องลองดูบ้างแล้ว

โห ขอบคุณก่อนเลยครับ นับถือ ๆ

ถ้าอาจารย์สนใจ ผมขอชื่อ และที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ

น้ำใจไม่เคยขาดหายเลยบ้านแห่งนี้ ทุกสิ่งสามารถแบ่งปันกันได้เสมอ

ส่ง EMS ออกไปแล้วนะครับ วันนี้ก่อนเที่ยงครับ รอรับได้เลยครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ ยังไม่ได้รับของ เป็นเพราะติดวันหยุดราชการไปรษณีย์ไม่เข้ามหาลัย

ใครมีแหล่งโหลด ที่โหลดทีเดียวได้ทั้งแผ่น ขอด้วยครับ

พอดีรถยังไม่ได้ติด X car Link หรือ USB อื่น ๆ ยังคงต้องพึ่ง MP3 อยู่

ใครมีหลาย ๆ แนวมาแบ่งปันกันบ้างน๊า ปกติผมฟังเพลงไทยธรรมดา ๆ เลือกไม่ค่อยเป็น อยากรู้ว่าโหลดจากไหนได้บ้างทั้งแผ่นเลยอ่ะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

www.4shared.com ครับ ผมโหลดจากที่นี่อยู่