Jump to content

Reborn with "Spoon ป๊าบ! แห่ง DRM"

Recommended Posts

อยากเห็นลายนี้ กับฝาคาร์บอนมานานละ

อยากรู้ว่าจะเข้ากันมั้ย

มันก็โอเคดีนะพี่ อิอิ

สวยมากๆเลย

บอกเจ้โอม จัดเลยพี่

รูปนี้หล่อมากๆอ่าาาาาาาาาา สุโค่ยยยยยย พี่ยุ่นแท้ๆๆ

ต้องจัดแล้ว!!!

จัดเลยป่ะครับเนี่ย

ถ้าพี่สิทธิจัด รับลองทั้งหล่อทั้งดัง ได้ลง Option ชัวร์

ลาย Spoon หล่อเลย

อย่างนี้ต้องโดนแล้ว

:0080:

แนะให้จัดเลยครับ หล่อเต็มๆ คุณสิท

แจ่มโฮ๊กกกเลยพี่

อย่างนี้ต้อง"จ๊าดดดดดดดดด"

:0102:

กำลังใจล้นหลามเจรงๆ เวลาโดนตำรวจเรียก ไม่รู้จะตามกำลังใจคนไหนมาช่วยเคลียร์เลย T_T

หล่อขั้นเทพจริงๆครับ spoonคันนี้ :0146:

ม่ายเทพคับบบ แต่ขอบคุณเน้อ

คันนี้ต้อง 14 วิ เป็นอย่างน้อย

ขนมมาก 14 วิ 200 เมตร

14 วิ เึครื่องดับ

ว้าย เก็บสไลด์ไว้ใช้กะพวก open ดีกว่า

เปลี่ยนรูปละ ๆ แต่ คอนเฟิม ไม่เหมือน กถษณะแน่้

พี่สิทบอกเหมือนก็เหมือนสิวะ

ไม่เหมือนนน

อารายของพวกเมิงงง

ขอคำแนะนำเซ็ตนี้หน่อย หกตัวนี่มีอะไรบ้าง

เด๋วกลับไปแล้วจะจัดบ้าง หลอนแระ

^^

ไม่ให้คำแนะนำจนกว่าจะยอมติด L75 ครับผม 555

ไอ่ป๊าบ มานมี 7 ตัว

เอาอีกแระพี่ใหญ่ บอกแล้วไงว่ามี 12 ตัว

คันจริงๆ หล่อกว่าในรูปมากมายครับ คุณสิท อิอิ

ขอบคุณมากจ้า เมื่อวานรถอย่างเขรอะเลย ขับแล้วขนลุก

เกจ์วัดเยอะเท่ากระบะซิ่ง แถวเทพนครเลยคับ

แสสนี่ รถฟื้นแล้วมีเสียงเลยนะ

เดียะ เอาให้เงียบอีกทีเลย

ฮาฮ่า แถวนี้เขาเกจ์เยอะ ต้องมีวัดรอบตัวเบ้อเร้อ ลากชิบไลท์เปิดด้วย

พี่คิดอยู่เนียะ ว่าจะเอาอีก 6 ตัวลงไหนดี

มันฮิตสมัยพี่อยู่ ม.ปลาย กะ ปี 1 นะ AutoMeter + Shift Light

เดี๋ยวนี้ ไม่รู้เปลี่ยนไปใส่ของยี่ห้ออะไรกันแล้ว ตามไม่ทัน

ว้าย เกิดมาก็เจอ Defi แล้วคับ ไม่ทันยี่ห้อที่พี่พูดถึงเลยอ่ะ

สวัสดีครับพี่สิท ณ. เทพ Spoon

ดีคับ วิน ณ เทพ X

สวัสดีครับบบ พอดีงานเยอะมากเลย ไม่เข้ามาเลย คิดถึงทุกคนนะครับบบบ

รวยไม่เผื่อแผ่พี่เลย คนเรา

สุดเลยครับ

ห้องเครื่องยังติ๋มอยู่เลยจ้า เก็บคำว่าสุดไปให้คันอื่นดีกว่าคับ

อย่าทำเป็นโหดใส่น้องเรยพี่สิธ

หรือจะเอา?

:0145:

พี่ใหญ่!!

ผิดห้องแล้วคับ นี่ไม่ใช่บ้านพี่มะลิคับ

A-TEAM

พระท่านอยู่ทางนี้ครับพี่

:0080:

ตอบพี่มาตรงๆ ว่าไม่ได้ล้อเลียนพี่โป่งใช่มะ

แวะมาทักทายครับผม

ดีคับ เกรียง ได้ข่าวว่า The code เล่นซะชาวเพชรแตกตื่นเลยหรอ

Spoon พี่สิทสุดจิงๆ ทั้งภายนอกภายใน :D

ไม่เถียงเลยน้อง ร้อนสุดๆจิงๆ ทั้งนอกรถและในรถ

:0162:

ตอบพี่มาตรงๆ ว่าไม่ได้ล้อเลียนพี่โป่งใช่มะ

ดีคับ เกรียง ได้ข่าวว่า The code เล่นซะชาวเพชรแตกตื่นเลยหรอ

ไม่เถียงเลยน้อง ร้อนสุดๆจิงๆ ทั้งนอกรถและในรถ

ตอนลุยถนนลูกรังเข้าวัดอะเหรอ 5555

555+ แฟนผมบ่น Jazz เหมือนกัน แขนตูดำหมดแล้น

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ คุณสิท

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

555+ แฟนผมบ่น Jazz เหมือนกัน แขนตูดำหมดแล้น

นั่นสิ ดันอยากหล่อ ก้อต้องทน

image-6274_504D5AC5.jpgเครดิตคุณ youngG

ฝาแฝดพี่สิท

สวยเนอะ รถพี่สวยงี้เลยหรอ 555

เห้ย ลักไก่เรียกพี่อีกละ

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ คุณสิท

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

ขอบคุณครับ ขอให้ย้อนไปโดนด้วยนะครับ