Jump to content

Reborn with "Spoon ป๊าบ! แห่ง DRM"

Recommended Posts

สวัสดี เพื่อนๆพี่น้อง ชาว Civic Club Thailand นะครับ

มาช้าไปนิด พอดีเพิ่งเก็บเสื้อผ้าเสร็จจากบ้านเก่า

ผม "สิทธิ์" หรือ Sydney แห่ง DRM นะครับ หัวใจเป็น Spoon 100% ไม่ปันใจให้ใครแน่นอน

ยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องเท่าที่พอจะรู้เกี่ยวกับเจ้ากระเรียนเน้อ

:0023:

สวย ๆ

แต๊งหลายน้อง อิ่มใจสุดๆ คัยมันจะว่าบ้าก้อช่างมันละ นาทีนี้

ยินดีคับน้องแมว ที่ผ่านมาพี่ก้อได้ความรู้จากแมวพอสมควรเหมือนกัน ขอบคุณด้วยเน้อที่ให้เกียรติลูกพี่ขนาดนี้

ตอนนี้งานไต้หวันทำออกมาเนียนๆเยอะเลยคับ ราคาสมเหตุสมผลดี ที่สำคัญตัวเบ้ากระจกเป็นพลาสติกด้วย (ของแท้จะเป็นไฟเบอร์ทั้งหมด ซึ่งจะหนากว่าพลาสติกพอควร) เป็นไอเท็มชิ้นหนึ่งที่ผมยังไม่ได้ให้ความสำคัญว่าต้องแท้ เพราะของเทียมงานสวยกว่าเนื่องจากงานพลาสติกขึ้นรูปสวยกว่าไฟเบอร์แน่นอน อีกทั้งการปรับที่เนื้อกระจก ก็จะปรับง่ายกว่าของแท้มาก

ขอบคุณคับพี่ แต่พอมีร้านแนะนำมั้ยคับ

อิจฉาาาาา รถหล่อเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนน :0005:

มีทีเด็ด โจ๊กเกอร์ ฝากมา :0073:

ทีเด็ดมัน ที"ขาด"ผม สิคับ

:0112:

จริงเหอะพี่....รถพี่อ่ะ อยู่ใน Tap ผมเกือบ 50 กว่ารูป ส่วน com ก็หน้าคอมเรย หลอนนมากๆๆๆ T^T

ว่างๆ สแกนไวรัสบ้างเน้อ

I bet you can't beat my times in CSR Racing... Try it for FREE!

นั่งเล่นอยู่ดีๆ เคลียร์ซะละ

สุดจริง อะไรจริงคันนี้ หนึ่งเดียวในไทย :0115:

หนึ่งเดียวในไทยที่ไม่น่าเอาเป็นแบบอย่างใช่มะคับ

สวย ๆ

ขอบคุณคับ

ขอบคุณคับพี่ แต่พอมีร้านแนะนำมั้ยคับ

กอลฟ์ บางพลีเลยคับ 081-9330854 กวนแต่ไม่กัด

สงสัยติดหนักจิง :0195:

มากกกกกกกกกกกกก ซ้อมรองานแดร็กไง

เอาของเล่นมาฝาก

:0002:

เล่นโมเดล มันจะดูเนิร์ดน่ะสิ ไม่เข้ากะบุคลิกโหดๆแบบพี่หรอก

:0208:

เหยดดดดดด!!!!!!!

โคตรเท่อ่ะ

แล้วคงโคดแพงด้วย

เสื้อเท่มาก

อยากเห็นเสื้อเท่กว่านี้มั้ยจ้ะ

รถหล่อมากๆ

สุดยอดดดดดดด

ขอบคุณค้าบบบบบบ

หวัดดีคับพี่่ สิท สุดหล่ออออ

อยากให้สาวๆมีทัศนคติแบบเอ็งจังเลยว่ะ

28/7/12 เหล่า ขุนพล DRM. เตรียมตัวให้พร้อม เจอกัน

" ปาร์ตี้ ครบรอบ 2.5 ปี DRM."

:0183: :0183: :0183:

รับแซ่บคับ