Jump to content

ไปจัดหนักกับกระบะมาครับ รถแรงเกินเบรคไม่อยู่

Recommended Posts

หลังจากติดแก๊สมาได้วันเดียว แผนการท่องเที่่ยวเต็มหัวเป็นอันต้องรอไปอีกเดือนเศษๆซะแล้ว :0006:

โอ้วแรงน่ะครับเนี่ย ดูจากสภาพแล้วน่ะ ปลอดภัยน่ะครับพี่

ขอให้กลับมาหล่อไวๆน่ะครับ B)

จัดหนักแบบนี้ เสยท้ายกระบะมาเหรอครับ

บาดแผลหนักภายนอก หายป่วยกลับมาหล่อไวๆ นะครับ

ไหนๆ ก็ไหนๆ แปลงร่างลงชุดแต่งมันซะเลยครับ

เหยียบมันเลยครับไม่แพงเหมือนน้ำมัน ยังไงติดแก๊สแล้วขับเร็วขึ้นต้องระวังนะครับ ซ่อมเสร็จไวๆได้งานเนียนๆครับพี่

จัดมาเมื่อคืนตอนตี 1 ที่ถนนรามอินทราครับกระบะออกจากซอยผมอยู่เลน3 พี่แกออกมาทีผมเบรคตัวโก่งละงัยก็ไม่ทันก็เป็นตามที่เห็นครับ งานนี้เลยถือโอกาสเครมรอบคัน ว่าจะหาเช่ารถสำรองไปทำงานอยู่ครับ ใครมีแนะนำด้วยนะครับ

โหย...แรงนะครับ นั่น กลับมาหล่อไวๆ นะครับ

ช่วงนี้ฝนตกถนน ลื่น ขับรถระวังๆ กันด้วยนะครับ ทุกท่าน

โอยยย เห็นแล้วร้าวแทนเลยครับ

ถือโอกาสนี้ จัด TYPE R รอบคันไปเลยครับผม

กลับมาหล่อไว ๆ นะครับ

ยังไงขับรถกันระวัง ๆ ด้วยแล้วกันนะครับ รถมันแรง อิอิ

โอยยย เห็นแล้วร้าวแทนเลยครับ

ถือโอกาสนี้ จัด TYPE R รอบคันไปเลยครับผม

กะว่าอยู่ครับเห็นอู่บอกทำได้แต่ต้องเสียเงินเพิ่มเอง ก็เลยยั้งๆก่อน ทางข้างหน้ามีเรื่องใช้เงินเยอะอยู่ครับ :) คงต้องหาๆจากสมาชิกในนี้ทีละชิ้นในห้องซื้อขายดีกว่า :D

กลับมาหล่อไว ๆ นะครับ

ยังไงขับรถกันระวัง ๆ ด้วยแล้วกันนะครับ รถมันแรง อิอิ

FD แรงจริงครับ ถ้าไม่ใช่ทาคูมิ ที่ดริฟเขาอากินะเป็นว่าเล่น คงเอาไม่อยู่ง่ายๆ :0019:

จัดมาเมื่อคืนตอนตี 1 ที่ถนนรามอินทราครับกระบะออกจากซอยผมอยู่เลน3 พี่แกออกมาทีผมเบรคตัวโก่งละงัยก็ไม่ทันก็เป็นตามที่เห็นครับ งานนี้เลยถือโอกาสเครมรอบคัน ว่าจะหาเช่ารถสำรองไปทำงานอยู่ครับ ใครมีแนะนำด้วยนะครับ

พึ่งคุยกันเรื่องติดแก๊สเมื่อวันก่อนว่าสงสัยจะมีเวลาเที่ยวเยอะ เสียใจด้วยว่าแต่คนไม่เป็นไรมากนะครับ

แล้วเรื่องประกันรถประกันแก๊สมีปัญหาไหมครับ เพราะพึ่งทำแก๊สมา หายไวๆนะครับ

พึ่งคุยกันเรื่องติดแก๊สเมื่อวันก่อนว่าสงสัยจะมีเวลาเที่ยวเยอะ เสียใจด้วยว่าแต่คนไม่เป็นไรมากนะครับ

แล้วเรื่องประกันรถประกันแก๊สมีปัญหาไหมครับ เพราะพึ่งทำแก๊สมา หายไวๆนะครับ

ครับผมพอดีผมจะลาออกจากงานเก่าอาทิตย์นี้แล้วใช้ลาพักร้อนยาวถึงสินเดือนค่อยเริ่มงานใหม่ครับ เลยฉลองกันถี่ไปนิด สำหรับประกันเรื่องแก๊สไม่มีปัญหาครับชนหนักจริงแต่ยังไม่ถึงชุดหัวฉีดแก๊ส ซ่อมเสร็จว่าจะเอาไปจูนที่ร้านอีกทีวิ่งได้ 150 โลเองครับหลังจากติดแก็สมา

รถกะบะพุ่งพรวดออกมาแบบนี้เราเป็นฝ่ายถูกใช่ไหมครับ

เพิ่งอ่านกระทู้เรื่องติดแก๊สไม่กี่วันเอง รถมันแรงต้องค่อยๆเหยียบหน่อยนะครับ