Jump to content

ฝาก HADES ไว้สักคันครับ จะไป j's

Recommended Posts

หล่อเลยทีเดียว

^^

สวยแหล่มมากๆครับ

ขาดพลาดรอบคัน คงเก็บตังอีกนานครับ ^^ แต่ตอนนี้ กำลังคิดแผน ที่ประหยัดงบ แต่ได้ของ แหล่มๆ อยู่

ได้ฝามาหล่อขึ้นเป็นกองเลยครับ

คับ ^^

ได้ของ J's Thailand มา

รอชม J's นะคร๊าบบ

ตั้งใช้เวลาอีกนานครับ ^^ เก็บเงินก่อน ตอนนี้ ต้องเดินไปเดินมา บ้านโน้น บ้านนี้ กินข้าว 555555

ผมไม่เข้าใจว่ารถสีนี้ไมมันสวยจัง

อันนี้ผมก็ตอบไม่ได้เหมือนกัน คับ ^^ รู้แต่ว่ามันโดน แหะๆ

ค่อยๆเก็บเน้นแท้ทุกชิ้นเลยป่ะคับ ^^

รอดูสถานการก่อนคับ เก็บประมาณ 60 หน้าหลัง Js ครับ ^^

แต่คงอีกนานอยู่คับ ^^

ฝา JS แท้

มันสวยหลายพี่น้อง

ขอบคุณค๊าฟ จ่าบอย ^^ ปั่นนั้นยังมีคนมาทักว่ามีรถเหมือนมาผ่านแถวบ้าน อ่า ^^

ขอแท้มือสอง ตอนนี้มีคนปล่อย

ชุดกันชนหน้า type s

ฝาหลัง carbon 083-080-0091 เอ๋ ลองดูนะครับ

ขอบคุณครับ ^^ เด๋วลองติดต่อก่อนตรับ ^^

• 2 months later...
  • 1 month later...
เบาะสวยอยากได้มากๆเลย

จัดมาเท่าไหร่ครับ

35 +  คับ มีตำหนินิดหน่อยคับ ^^ แต่สวยคับ

ถ้าสนใจ จะสั่งผมก็ได้นะคับ เด๋วจะบอกพี่ชายหาให้คับ ^^

35 +  คับ มีตำหนินิดหน่อยคับ ^^ แต่สวยคับ

ถ้าสนใจ จะสั่งผมก็ได้นะคับ เด๋วจะบอกพี่ชายหาให้คับ ^^

สนใจครับ เบาะแท้รึป่าวครับ ถ้ามีบอกด้วยนะครับ แต่ขอดูสภาพหน่อยนะครับ

สนใจครับ เบาะแท้รึป่าวครับ ถ้ามีบอกด้วยนะครับ แต่ขอดูสภาพหน่อยนะครับ

ครับแท้ครับ  ของผม SR4 สีน้ำเงิน ถอดจาก DC5 ครับ ^^  ตอนนี้ ผมมะแน่ใจว่าพี่ผมเหลือตัวไหนบ้าง ครับ น่าจะเหลือตัวแดง 1 คู่ครับ SR4 ถอดจาก  Vios  สภาพ ก็ เด๋วหารูปมาให้ดูครับ ^^ น่าจะอยู่ที่ 32-35 ถ้าเอาเด๋วผมถามราคาชัวๆให้ครับ แต่เด๋วหาภาพมาให้ดูก่อนครับ ^^

ครับแท้ครับ  ของผม SR4 สีน้ำเงิน ถอดจาก DC5 ครับ ^^  ตอนนี้ ผมมะแน่ใจว่าพี่ผมเหลือตัวไหนบ้าง ครับ น่าจะเหลือตัวแดง 1 คู่ครับ SR4 ถอดจาก  Vios  สภาพ ก็ เด๋วหารูปมาให้ดูครับ ^^ น่าจะอยู่ที่ 32-35 ถ้าเอาเด๋วผมถามราคาชัวๆให้ครับ แต่เด๋วหาภาพมาให้ดูก่อนครับ ^^

อยากได้สีน้ำเงินครับ ชอบสีน้ำเงิน

อยากได้สีน้ำเงินครับ ชอบสีน้ำเงิน

โดนใจมากครับคำนี้ 5555 ผมชอบแดง แต่แดง เหมือนจะไม่เข้า เจอน้ำเงินเข้าไป  เปลี่ยนใจเลยทีเดียว  ^^