Jump to content

เปิดบ้านราชภัฏครับ..^__^

Recommended Posts

พี่นัฐติด แต่ไม่ได้ใช่รถเหมือนผมแหละ แล้วจะติดทำไมเนี่ย

อย่าดังวุ้ย ทุกวันนี้พี่ก็ถามตัวเองอยู่อ่ะ

แต่ก็ดีจากเดิมค่าน้ำมันโลละ 4 บาทกว่า

เหลือแค่ 1 บาทกว่าๆอ่ะครับ

อย่าดังวุ้ย ทุกวันนี้พี่ก็ถามตัวเองอยู่อ่ะ

แต่ก็ดีจากเดิมค่าน้ำมันโลละ 4 บาทกว่า

เหลือแค่ 1 บาทกว่าๆอ่ะครับ

ปานนี้แก๊สในถังพี่หมดอายุการใช้งานแล้วมั้งครับ

ผมเติมแก๊สทุกเดือนนะคราบ

เดือนละ 100 บาท อย่ามาคุยครับพี่ อิอิอิ..

สงสัย ต้องไปรับลูกศิษย์ อ.มาตร บ่อยๆแล้วงั้น

จะได้ใช้รถบ้างอ่ะครับ

ผมนั่งไปเป็นเพื่อนนะครับพี่ :0002:

ของผมก็ ok นะครับ ไม่ได้มีปัญหาอะไร แต่ตอนนี้คงไม่ค่อยสวยและ

เพราะไปล้างแล้วเจอร้านไม่ได้ เอาฟองน้ำที่มีเศษหินมาถู เป็นขนแมวเต็มเลยครับ แถมซ้ำที่บ้านทาสีหลังน้ำท่วมไม่บอกกล่าวกันอีก

หลังคาผมเลยมีสีไปด้วยเลย อย่างเซ็งอ่ะครับ

โหเสียดายเลยนะคับ

โหเสียดายเลยนะคับ

ทำใจตั้งแต่ไปติดแล้วครับ ว่ายังไงคงโดนแบบนี้แน่ๆ เพราะผมไม่ค่อยล้างรถเองด้วย

ถ้าเป็นพี่ต้น คงไม่มีรอยแน่ๆครับ พี่ต้นล้างรถเองตลอดเลยมั้งครับ

ได้ๆ เดี๋ยวพี่ไปส่งที่วัดพระพุทธบาทน้ำพุก่อนก็ได้ครับ แจ๊ค อิอิ

เคยผ่านไปแถวนั้นแล้วครับ ไม่มีอะไรเท่าไหร่ ไม่ต้องไปก็ได้ครับ

เราต้องไปที่ ม. ของพี่มาดเลยดีกว่า ไม่เสียเวลาดี :0108:

ถ้าไปกะแจ๊ค จะตกถึงท้องพี่ไหมน่ะครับ

ผมไปขับรถให้พี่อย่างเดี๋ยวก็ได้ครับ เพื่อพี่ผมยอมครับ :0032:

ผมไปขับรถให้พี่อย่างเดี๋ยวก็ได้ครับ เพื่อพี่ผมยอมครับ :0032:

จะเชื่อดีไหมครับเนี่ย

พี่ว่าเราเอารถไปให้ต้นช่วยแนะนำวิธีดูแลสีรถก่อนเลยดีกว่าอ่ะ

ต้องให้พี่ต้นเค้าสาธิตวิธีการล้างรถที่ถูกต้องสัก 2 คันก่อน จะได้รู้วิธีที่ถูกต้องครับ

:0084:

แต่ในกรณีพี่ต้น คงหมดสิทธิ์แล้วครับ เพราะมีน้องหมิงหมิง ไปแล้ว

มีลูกน่ารัก จากหนุ่มที่เป็นเสือผู้หญิง กลายเป็นหวงลูกสาวไปแล้วมั้งครับ

ถ้าลูกโตล่ะก็ คงถือปืนตามคุมลูกแน่ๆเลย

ตอนนี้เริ่มไว้หนวดแล้วครับ หุหุ

พี่ว่าเราเอารถไปให้ต้นช่วยแนะนำวิธีดูแลสีรถก่อนเลยดีกว่าอ่ะ

ต้องให้พี่ต้นเค้าสาธิตวิธีการล้างรถที่ถูกต้องสัก 2 คันก่อน จะได้รู้วิธีที่ถูกต้องครับ

่ได้เลยครับ แต่ตอนนี้รถผมเองยังไม่ได้ล้างมาจะ 3 เดือนแล้วเนี่ย ฮ่า ฮ่า

สงสัย ต้องไปรับลูกศิษย์ อ.มาตร บ่อยๆแล้วงั้น

จะได้ใช้รถบ้างอ่ะครับ

น่าน มาจิง ๆ ป่ะค๊าบบบบบ