Jump to content

เปิดบ้านราชภัฏครับ..^__^

Recommended Posts

ไม่รู้แหละ ต่ำกว่า 5,000 ผมเอาเองดีกว่าอ่ะครับ

สวัสดียามค่ำคืนครับทุกท่าน

ขนของย้ายบ้าน เปียกปอนเลย อิอิ

รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับว่า

สัปดาห์หน้าผมจะไปอุบล

ช่วงวัน พฤ-อา ควรวิ่งเส้นไหนดีครับ

ได้เวลาตั้งช่วงล่างรถ แข็งอย่างเกวียนอีกแระ

ท่านใดทราบรบกวนหน่อยนะครับ

ย้ายไปอยู่ลพบุรีกันมั้ยล่ะครับ

หากน้องเขา OK ก็ยินดีนะครับ

ได้ไปกิงนมกะอ.มาดบ่อยๆด้วยอ่ะครับ

ล่าสุดได้งานของเบทาโกร ผจก.บุคคล

แต่โคตรกันดาลเลยอ่ะ ไม่ไหวอ่ะ

หากน้องเขา OK ก็ยินดีนะครับ

ได้ไปกิงนมกะอ.มาดบ่อยๆด้วยอ่ะครับ

ล่าสุดได้งานของเบทาโกร ผจก.บุคคล

แต่โคตรกันดาลเลยอ่ะ ไม่ไหวอ่ะ

เอาน๊าพี่ สบายบ้างลำบากบ้าง

ของพี่ต้นรถสีเงินไม่ใช่เหรอครับ ใส่แล้วไม่เข้ากันครับ

ต้องสีขาวแบบผมนิ อิ.อิอิ..

ง่ะ มันตัดๆ กัน เข้าดีนะ

ไม่รู้แหละ ต่ำกว่า 5,000 ผมเอาเองดีกว่าอ่ะครับ

สวัสดียามค่ำคืนครับทุกท่าน

ขนของย้ายบ้าน เปียกปอนเลย อิอิ

จัดไปครับพี่ หุหุ

รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับว่า

สัปดาห์หน้าผมจะไปอุบล

ช่วงวัน พฤ-อา ควรวิ่งเส้นไหนดีครับ

ได้เวลาตั้งช่วงล่างรถ แข็งอย่างเกวียนอีกแระ

ท่านใดทราบรบกวนหน่อยนะครับ

เส้นนี้เลยครับ >>> Visit My Website

ขอบคุณครับต้น

วิ่งประจำ แต่กลัวมันพัง โดยไม่ทราบมาก่อนน่ะครับ

เส้นนี้หวดกระจาย ทางหลวงดักมี 3 ที่

แต่ที่กลัวคือยางใกล้หมดแว้ว + ฝน

แต่มันก็ใกล้สุดแว้วน่ะ แถมไม่ค่อยมีชุมชนอ่ะนะครับ

ไงหากไม่เจอฝนจะถ่ายภาพสาวอุบล หน้ากมลๆมาฝากนะครับ อิอิ

ขอบคุณครับต้น

วิ่งประจำ แต่กลัวมันพัง โดยไม่ทราบมาก่อนน่ะครับ

เส้นนี้หวดกระจาย ทางหลวงดักมี 3 ที่

แต่ที่กลัวคือยางใกล้หมดแว้ว + ฝน

แต่มันก็ใกล้สุดแว้วน่ะ แถมไม่ค่อยมีชุมชนอ่ะนะครับ

ไงหากไม่เจอฝนจะถ่ายภาพสาวอุบล หน้ากมลๆมาฝากนะครับ อิอิ

เรื่องพังนี่ไม่แน่ใจเลยครับ ไปแต่ละปีไม่เหมือนกันสักที

ปกติพี่ใช้เจ้าติส ของที่บ้านวิ่งน่ะ

เพราะชอบแรงต้นในการแซง

งวดนี้โดนจองไปแระ + อยากลองท่อว่า

แรงปลายไหมของค่าย คุณก้องน่ะ

ต้นจัด ปลายจะมาไหมหนอครับ

ปกติพี่ใช้เจ้าติส ของที่บ้านวิ่งน่ะ

เพราะชอบแรงต้นในการแซง

งวดนี้โดนจองไปแระ + อยากลองท่อว่า

แรงปลายไหมของค่าย คุณก้องน่ะ

ต้นจัด ปลายจะมาไหมหนอครับ

ระวังนะพี่....พอขึ้นแแล้วลงยากนะครับ

อย่าไปยอม จัดไป

เอาเท่าที่สู้ไหวครับพี่ เดี๋ยวก็ต้องไปทำฝาใหม่อีก

ถ้าไม่อยากให้ราคาสูง รอดูตอนวันสุดท้ายทีเดียวเลยครับ ตู้มเดียวตอน 3 ทุ่มเลย

ถ้าวันสุดท้าย แพ้กันแค่บาทเดียว คงฮ่าน่าดูเลยครับพี่

ถ้าวันสุดท้าย แพ้กันแค่บาทเดียว คงฮ่าน่าดูเลยครับพี่

ก็เพิ่มอีกนิดให้ชนะ 5 บาทเดะ