Jump to content

พิดโลกคร้าบพิดโลก เปิดห้องรอสมาชิกขี้....

Recommended Posts

มีใครเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องที่พิดโลกมั้งครับ

เสียค่าใช้จ่ายเท่าไร

เห็นตอนนี้ เขาบอกว่าฟรี ใช่หรือไม่ครับ

ไม่ได้รับการอนุมัติครับพี่ อิอิ

5555 อย่าได้กลัวบอย

มีใครเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องที่พิดโลกมั้งครับ

เสียค่าใช้จ่ายเท่าไร

เห็นตอนนี้ เขาบอกว่าฟรี ใช่หรือไม่ครับ

ค่าใช้จ่ายตอนผมเปลี่ยนมา 3608 บาท รวมค่าแรงแล้วครับ แต่ที่ศูนย์สุโขทัยนะครับ

ส่วนเรื่องฟรีลองโทรสอบถามกับศูนย์เลยน่าจะดีกว่าครับ

ยินดีต้อนรับครับ เติ้ล รถสวยนะครับ อยู่แถวไหนของพิดโลกครับ

อยากได้สีขาวจัง...รถสวยครับ อยู่แถวไหนเอ๋ย

อยู่แถวตลาด ทรัพอนัน นี่เองคับ ถ.เลียบทางรถไฟ ยินดีที่ได้รู้จักนะคัฟ ^^

ชื่อเติ้ล คับอยู่ พิโลกคับ ใช้ fd สีขาว กท 6656 พล. เจอก็ทักทายผมด้วยนะคับ :D

คันนี้สวยเลยครับ น่าจะให้รถผมรึป่าว DC5 สีขาว

ล้อจัดจากที่ไหนมาครับ

คันนี้สวยเลยครับ น่าจะใช่ จอดแถวๆฟุตบาต รถผมรึป่าว DC5 สีขาว

ล้อจัดจากที่ไหนมาครับ

อยู่แถวตลาด ทรัพอนัน นี่เองคับ ถ.เลียบทางรถไฟ ยินดีที่ได้รู้จักนะคัฟ ^^

ผมผ่านเส้นนี้ประจำ แต่ไงไม่เคยเห็นเลยอ่ะครับ

ผมอยู่เส้นบึงพระครับ

ล้องานพี่จ๋อมคับ ชื้อต่อจากพี่ชายมาอีกที

ผมผ่านเส้นนี้ประจำ แต่ไงไม่เคยเห็นเลยอ่ะครับ

ผมอยู่เส้นบึงพระครับ

ผมอยู่เส้นใน คับทางเข้าหลังค่าย ฝั่งตรงข้าม ปั้ม เซลเยื้องนิดๆคับ

ล้องานพี่จ๋อมคับ ชื้อต่อจากพี่ชายมาอีกที

ผมอยู่เส้นใน คับทางเข้าหลังค่าย ฝั่งตรงข้าม ปั้ม เซลเยื้องนิดๆคับ

วันไหนมีMEEนอกรอบ มาสนุก เล็กๆน้อยๆกันด้วยนะครับ

วันไหนมีMEEนอกรอบ มาสนุก เล็กๆน้อยๆกันด้วยนะครับ

มีโอกาส ไม่พลาดแน่คับ!

อยู่นครไทย เปิดร้านอะไรครับ ผมก้อคนนครไทย แต่มาอยู๋ในตัวพิษณุโลกครับบบ

ร้านขายของเหล้า-เบียร์-ขนมอื่นๆคับ อยู่เยื้องหน้าวัดหน้าพระธาตุ คับ

ร้านกำนันมานัส อ่ะคับผ่านมาเเวะอุดหนุนได้คับ

ผมก็คน นครไทย บ้านเกิดเลย บ้านย่าอยู่หัวร้อง คับ :D

ผมก็คน นครไทย บ้านเกิดเลย บ้านย่าอยู่หัวร้อง คับ :D

วันนี้ตอนฝนตกตอนเย็นเห็นขับข้ามทางรถไฟหน้าทรัพอนันต์ใช่มั้ยครับ (คนนครไทย บ้านเดียวกันคราบ) เจอทักทายได้ครับ ผมบอย

วันนี้ตอนฝนตกตอนเย็นเห็นขับข้ามทางรถไฟหน้าทรัพอนันต์ใช่มั้ยครับ (คนนครไทย บ้านเดียวกันคราบ) เจอทักทายได้ครับ ผมบอย

คับผม มาลุยฝน :( ที่จอดอยู่ในตลาด หูลากเหลือง หาง mugen ป่าวคับ เหนไกลๆด้านหลัง :)

คับผม มาลุยฝน :( ที่จอดอยู่ในตลาด หูลากเหลือง หาง mugen ป่าวคับ เหนไกลๆด้านหลัง :)

ขนาดเห็นไกลๆยังเห้นหูลากอีกนะเนี่ย หุหุ

สวัสดีค่ะ เด็กใหม่ขอแนะนำตัวนะ ชื่อปาล์มจ้า ส่วนมากอยู่กรุงเทพ

แต่บ้านอยู่ในค่ายสมเด็จพระนเรศวรกับอำเภอเนินมะปรางคะ กลับบ้านแล้วเดี๋ยวเจอกัน ^^

สวัสดีค่ะ เด็กใหม่ขอแนะนำตัวนะ ชื่อปาล์มจ้า ส่วนมากอยู่กรุงเทพ

แต่บ้านอยู่ในค่ายสมเด็จพระนเรศวรกับอำเภอเนินมะปรางคะ กลับบ้านแล้วเดี๋ยวเจอกัน ^^

ครับเจอกัน :0193: ฮ่าๆ

เมื่อวานเจอjsดำล้อส้มครับ......ไม่กล้าทักจำชื่อมะได้ไงโทษที่ครับพี่(ร้านบะหมี่เป็ด)

รถ "นัด" ครับพี่วิทย์ มีคันเดียว ล้อส้ม555

รถ "นัด" ครับพี่วิทย์ มีคันเดียว ล้อส้ม555

ล้อส้มไม่พอ เสียงอ้อนพี่หนวดมาก

สวัสดีเช้าวันหยุดค่ะ บ้านนี้เงียบเรย

มีใครไปทำบุญสร้างพระบ้างคะ :)

สวัสดีเช้าวันหยุดค่ะ บ้านนี้เงียบเรย

มีใครไปทำบุญสร้างพระบ้างคะ :)

ช่วงนี้เงียบจังครับ