Jump to content

Recommended Posts

ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากท้องด้วยนะครับผม

ผมอยู่ลาดพร้าว เลียบด่วน เสรีไทย พหลโยธิน

สมาชิกชาวมีนรามอินทราเลียบด่วน ท่านใดจะไปงานถวายพระวันที่8-9-55 รบกวนลงชื่อเช็คยอดด้วยครับ จุดรวม ปั๊มปตทเลยแฟชั่นไอส์แลนด์ก่อนถึงรพ.นพรัตนราชธานีพิกัดกูเกิล

13.81886,100.68348

เดวอาจนัดมิตติ้งก่อนไปนะครับ

รีบจัดเลยครับ

ลงชื่อไปด้วยครับ superpiak และผู้ติดตาม 1 คน ครับ

ตอนนี้โซนเรามี 4คัน

1.เมย์ Mafia May ติดตาม 1คน

2.ตั้ม นายตาต่ำ ติดตาม 1 คน

3.เปี๊ยก superpiak ติดตาม 1 คน

4.อ้ำ iUmmo

5.

ลงชื่อกันหน่อยนะ เดวผมจะได้เช็คเสื้อได้ถูก ว่ากี่ตัว เรื่องไซร์เสื้อเดียวผมเช้คอีกที ว่าเป้นยังไง

มาลุ้นให้ได้สิบคันกัน

เอา สิบ คันเลยหรอ อืม เรียกใครมาบ้างดีอ่ะ ไม่รู้จักใครซะด้วย

คุณตั้มจัด Meeting ดิ รับรองน่าจะได้ถึงสิบคันน่ะครับ

ตอ

หนองจอกได้ไหมครับ ใกล้มีน

ได้หมดครับ ยินดีต้อนรับ ไปสร้างพระไหมครับ ลงชื่อเลยครับผม

ฮ่าๆ ถ้าเจอที่ๆไม่ควรเอ่ยก็ไม่เอ่ยครับพี่

บ้านแม่อยู่มีนบุรี บ้านผมอยู่เลียบด่วนครับ ครอบคลุม

หวัดดีจ้า ชาวเลียบด่วน

:0195:

ทั้งสามท่าน ไปสร้างพระกันไหมครับ ลงชื่อกันหน่อยนะครับ ไปทำบุญกัน

มาลงชื่อกันนะครับ

ตอนนี้โซนเรามี 4คัน

1.พี่เมย์ Mafia May ติดตาม 1คน

2.ตั้ม นายตาต่ำ ติดตาม 1 คน

3.คุณเปี๊ยก superpiak ติดตาม 1 คน

4.คุณอ้ำ iUmmo

5.

ตามคำเรียกร้อง (ใครเรียกไม่รู้555) มิตติ้งเล็กๆ เป็นกันเอง ของเราชาวครอบคลุม

มีมาให้เลือกสองร้าน

1.ร้าน ครัวไผ่เขียว วัชรพล

ร้านแนวนั่งคุย มีดนตรี โฟลค์ซอง ร่มรื่นในบรรยากาศสวน พิกัด 13.867247,100.64646

2.ร้านบ้านระเบียงไม้ เลียบด่วนรามอินทรา

เป็นร้านอาหารเล็กๆ แต่อร่อย ดนตรีเปิดแผ่นเป็นส่วนใหญ่ พิกัด 13.819791,100.624991

วันที่ 25-8-2555 เป็นแบบแชร์กันนะครับ เพราะคาดว่าไม่เยอะ มาทำความรู้จักพูดคุยกันครับผม

13.819791, 100.624991

13.819791, 100.624991

1.ร้าน ครัวไผ่เขียว วัชรพล

ร้านแนวนั่งคุย มีดนตรี โฟลค์ซอง ร่มรื่นในบรรยากาศสวน พิกัด 13.867247,100.64646

วันที่ 25-8-2555 เป็นแบบแชร์กันนะครับ เพราะคาดว่าไม่เยอะ มาทำความรู้จักพูดคุยกันครับผม

โหวตร้านไผ่เขียวครับ ชอบบรรยากาศ

อยากทราบว่าเดี๋ยวนี้ทุกคืนวันเสาร์แถวเลียบด่วนยังมีวิ่งกันอยู๋รึเปล่า หรือย้ายไปที่ไหนกันแล้วเพระไม่ได้ไปนานแล้ว