Jump to content

Rally กันมั๊ยคะ

Recommended Posts

อยากปเหมือนกัน

แต่ผมม่ค่อยจะรู้จักใครในคลับเลยนะสิ

กลัวปแล้วนั่งจ๊ำเจ่าอยู่คนเดียว - -"

ลากผมไปด้วยครับพี่

อยากปเหมือนกัน

แต่ผมม่ค่อยจะรู้จักใครในคลับเลยนะสิ

กลัวปแล้วนั่งจ๊ำเจ่าอยู่คนเดียว - -"

คลับนี้มีแต่มิตรภาพ เพียงแค่มาทักทายทำความรู้จักกัน

ผมนิคครับ ยินดีรู้จัก

เอาไปดูครับ ว่าเรามีมิตรภาพต่อกันแค่ไหน

ขอแค่ก้าวออกมาทำความรู้จักกัน

http://www.youtube.com/watch?v=8tzwMB0aLXw&feature=player_embedded#!

แมน รู้ใจพี่ปูจิงๆ ทางดีๆพี่เค้าไม่ชอบอ่ะ ชอบหลุดเยอะๆ พี่เค้าชอบเทสช่วงล่าง

ปล. ไม่ไหน ไม่ไหร่ ไม่รู้ ถ้าว่าตรงกัน ไปด้วยยยยยยยย เด้อ

555 แน่นอนพี่เอ ดีนะพี่ที่FD ไม่มีขับ4 ไม่งั้นพี่เค้าจัดไปล่ะ :0026:

พี่ปู 190 "สิงห์นักเหยียบ จรวดแรลลี่" :0157:

โอ๊ะ โอ ไม่ได้เข้ามาดู ไม่กี่วันล่อไป 4 หน้าเลย 555 กระแสดี จริงๆ

คนเรารักกัน ไปไหน ไปกันไม่มีเหนือยอยู่แล้วเนอะ

แต่ดูแล้วปีนี้คงไม่ทันแล้วล่ะค่ะ อย่างน้อยๆ มีเตรียมงาน 6 เดือนแหล่ะค่ะ

เสียงตอบรับดี ก้อจะได้นำเสนอ ป๋าทอม และทีมงานสื่่อสาร คณะทำงานของคลับนะคะ

ว่าจะเห็นดีด้วยหรือป่าวค่ะ ขอบคุณทุกเสียงสนับสนุนนะคะ งานหน้าเจอกันค่ะทุกท่าน

รับรองจัดเต็ม แน่ๆ ค่ะ

โอ๊ะ โอ ไม่ได้เข้ามาดู ไม่กี่วันล่อไป 4 หน้าเลย 555 กระแสดี จริงๆ

คนเรารักกัน ไปไหน ไปกันไม่มีเหนือยอยู่แล้วเนอะ

แต่ดูแล้วปีนี้คงไม่ทันแล้วล่ะค่ะ อย่างน้อยๆ มีเตรียมงาน 6 เดือนแหล่ะค่ะ

เสียงตอบรับดี ก้อจะได้นำเสนอ ป๋าทอม และทีมงานสื่่อสาร คณะทำงานของคลับนะคะ

ว่าจะเห็นดีด้วยหรือป่าวค่ะ ขอบคุณทุกเสียงสนับสนุนนะคะ งานหน้าเจอกันค่ะทุกท่าน

รับรองจัดเต็ม แน่ๆ ค่ะ

งานแรลลี่ ขอเป็นคนเล่นนะเจ๊เมย์ คราวที่แล้วเจอทั้งช้าง เจอทั้งฝน ไม่ได้เล่นไรเลย อ่ะ

งานแรลลี่ ขอเป็นคนเล่นนะเจ๊เมย์ คราวที่แล้วเจอทั้งช้าง เจอทั้งฝน ไม่ได้เล่นไรเลย อ่ะ

ไปทะเลกันดีกว่า ปล่อยใจให้สุขสันต์ อิอิ

ไปทะเลกันดีกว่า ปล่อยใจให้สุขสันต์ อิอิ

หปไหนก็ได้ครับเจ๊ ขอให้มีพวกเราไปเราก็สนุกและมีความสุขครับ

ขอไปด้วยคนน้า ขับพรีอุสบ้านๆไป คงไม่ว่ากันนะคับ ^^

วีออสบ้านกว่าพรีอุสตั้งเยอะครับพี่

ขอไปด้วยคนน้า ขับพรีอุสบ้านๆไป คงไม่ว่ากันนะคับ ^^

อ๋อ ที่ชอบขับแข่งกับรถ ขนปลาทูอ่ะเหรอคะ แม้แต่รถ หก ล้อ ก้อยังไม่เว้น

อยากไปเหมือนกัน แต่ไม่รู้จักใครเลย อีกอย่างอยู่อุดรด้วนสิ T T

ถ้ามีโอกาศ ก้อมาเลยค่ะ ลางานมาเลย รับรองคุ้มค่ะ งานเราแพลนกัน ยาวๆ อยู่แล้วค่ะ มีเวลา ลางานได้อยู่แล้ว ค่ะ

วีออสบ้านกว่าพรีอุสตั้งเยอะครับพี่

พี่ไม่ยอม เดี๋ยวพี่จะมุงหลังคาให้เหมือนบ้าน ดูซิว่าใครจะบ้านกว่ากัน 5555

อ๋อ ที่ชอบขับแข่งกับรถ ขนปลาทูอ่ะเหรอคะ แม้แต่รถ หก ล้อ ก้อยังไม่เว้น

แน่นอน ใครจะยอมให้รถขนปลาทูแซง