Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

เค้าขอผลัดน่ะครับ ขัดข้องทางเทคนิคนิดหน่อย

เทคนิคตลอดเลย ของผมบอกส่งอาทิตย์ที่แล้วป่านนี้ยังไม่เห็นเลย

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

พรุ่งนี้ไฟเบอร์รอบคันมาถึงแล้วครับ วิงจะตามมาทีหลัง

ถ้าพรุ่งนี้ของยังไม่ถึง แจ้งนายจับทีถิ ข้อหาฉ้อโกง ยักยอกชุดแต่งเด็กบ้านนอก

ยังงัยของถึงที่อู่แล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ ที่ช้าหน้าว่ามากลับเรือ

กันชน ing+1 งานไฟเบอร์ ของคุณโก้ลูกค้าสั่งมาเองถึงอู่แล้วนะครับเมื่อวาน วันจันทร์นัดเอารถเข้าอู่ คันนี้ยังมีสติกเกอร์อู่เทพอยู่เลยต้องดูแลให้เป็นพิเศษหน่อย

มาแว้ววว Mugen Type R

ไปดูความงามกัน

เทคนิคตลอดเลย ของผมบอกส่งอาทิตย์ที่แล้วป่านนี้ยังไม่เห็นเลย

โทรตามครับพี่ โทรย้ำๆเลย

ยังงัยของถึงที่อู่แล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ ที่ช้าหน้าว่ามากลับเรือ

ขอบคุนป๋าหนึ่งที่ดูแลทุกขั้นตอน

มีอยู่นิดหน่อยนะ

จัดมาราคาเท่าไหร่อะพี่ที่ id Wase อะ ถามไว้ก่อน เดี๋ยวรอเครมสีใหม่ทั้งคันก่อนค่อยไปทำบ้าง แล้วทำแล้วมันทนได้จิงไม๊พี่

แล้วมันจะกันพวก สเก็ดหินได้เยอะไม๊อะคับ

ขอบคุณคับ สำหรับคำตอบ

กันชน ing+1 งานไฟเบอร์ ของคุณโก้ลูกค้าสั่งมาเองถึงอู่แล้วนะครับเมื่อวาน วันจันทร์นัดเอารถเข้าอู่ คันนี้ยังมีสติกเกอร์อู่เทพอยู่เลยต้องดูแลให้เป็นพิเศษหน่อย

ดูแลเป็นพิเศษหน่อยนี่ มันแปลได้หลาย ความหมายนะพี่ ดูให้ดีขึ้นหรือดูให้แย่ ลง 5555

ดูแลเป็นพิเศษหน่อยนี่ มันแปลได้หลาย ความหมายนะพี่ ดูให้ดีขึ้นหรือดูให้แย่ ลง 5555

มันต้องดีขึ้นแล

ของน้องต่อ ชุด mtr รอบคัน ลูกค้าจัดอะไหล่เองถึงเรียบร้อยแล้วครับ พรุ่งนี้เริ่มจัดมุมเก็บรายละเอียดในรถ

ปกติทางอู่จะทำแต่รถมาร ไม่ค่อยทำรถอู่เทพ ไม่ต้องห่วงครับมาตราฐานเดียวกันหมด แค่อยากให้เพื่อนๆที่เข้ามาใช้บริการแล้วได้ความประทับใจกลับไปจริงๆ

จัดมาราคาเท่าไหร่อะพี่ที่ id Wase อะ ถามไว้ก่อน เดี๋ยวรอเครมสีใหม่ทั้งคันก่อนค่อยไปทำบ้าง แล้วทำแล้วมันทนได้จิงไม๊พี่

แล้วมันจะกันพวก สเก็ดหินได้เยอะไม๊อะคับ

ขอบคุณคับ สำหรับคำตอบ

ตอนนั้นทำมาหมื่นกลางๆคับ

ข้อดีคือล้างน้ำเปล่าก็เงาแล้วคับ ความเงาก็จะลึกกว่ารถทั่วไป แต่รอยสะเก็ดหินยังไงก็ต้องมีคับ ตอนนั้นผมขับไป กทม บ่อยรอยเพียบเลย

เรื่องมันยาว อันนี้ต้องถาม พี่ติ่ง น้องพีก คนแต่แรกเค้าจะรู้จักดี

อยากรู้ด้วยคน เล่าให้ฟังมั่งจิ

มีข่าวมาฝากครับ ทางสต๊าฟของทีมงาน SMC ติดต่อผมมาอยากให้เพื่อนเอารถไปร่วมงานในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ สถานที่ สะบัวที่สงขลา เวลาเด๊๊ยวคอนเฟอมอีกครั้งนะครับ ลักษณะของงานจะมีปารต๊๊มิตติ้งกัน บรรดารถซิ่งทุกๆค่ายในกลุ่มภาคใต้ครับผม มีนิตยสารดังๆมาเก็ปรูปด้วยนะครับ ใครว่างก็เชิญได้เลยครับ

น้องเจมส์ วันอาทิต ให้แฟนคลับเอารถไปร่วมงานด้วยนะน้อง ถ้าหาคนคลับไม่ได้เดี๊ยวพี่เป็นธุระให้เอง