Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

ฝากถึงเจ้าของกระทู้ เรื่องเงินค่าห้องสะดวกจัดมั้ย ไปไม่ไปต้องจ่ายพันนึง หรือให้เสี่ยใจดีจัดให้ก่อน

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

มีข่าวมาฝากครับ ทางสต๊าฟของทีมงาน SMC ติดต่อผมมาอยากให้เพื่อนเอารถไปร่วมงานในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ สถานที่ สะบัวที่สงขลา เวลาเด๊๊ยวคอนเฟอมอีกครั้งนะครับ ลักษณะของงานจะมีปารต๊๊มิตติ้งกัน บรรดารถซิ่งทุกๆค่ายในกลุ่มภาคใต้ครับผม มีนิตยสารดังๆมาเก็ปรูปด้วยนะครับ ใครว่างก็เชิญได้เลยครับ

เลื่นไปจัดเดือนหน้าได้ไหมอะ อดถ่ายรูปหล่าวชั๊ล

น้องเจมส์ วันอาทิต ให้แฟนคลับเอารถไปร่วมงานด้วยนะน้อง ถ้าหาคนคลับไม่ได้เดี๊ยวพี่เป็นธุระให้เอง

ลิ้นยังแตกอยู่เลย อายคนจัง

ไม่ทราบใครพอจะมีลิ้น charge speed บ้างคับ ผมขอยืมทาบหน่อยคับ อยากใส่ แต่ไม่รู้ออกมายังไงบ้างคับ

หล่อเลยคับ ไม่ต้องทาบตัดสินจัยเลย

ไม่ทราบใครพอจะมีลิ้น charge speed บ้างคับ ผมขอยืมทาบหน่อยคับ อยากใส่ แต่ไม่รู้ออกมายังไงบ้างคับ

ขายลิ้น MTR เอาไหมจ่าเบิ้ม ซื้อมาไม่ได้ใช้ อย่างหล่อ จะเอาตังไปซื้อ J's พี่ติ่ง

ขายลิ้น MTR เอาไหมจ่าเบิ้ม ซื้อมาไม่ได้ใช้ อย่างหล่อ จะเอาตังไปซื้อ J's พี่ติ่ง

MTR เคยใส่มาแล้วคับ หล่อแบบเรียบร้อยเลยคับ

MTR เคยใส่มาแล้วคับ หล่อแบบเรียบร้อยเลยคับ

Charge speed cabon#1มีคนขายอยู่นี่คับ ราคาไม่แรงด้วย

ส่วนตัวผมว่าใส่ออกมาคล้ายๆกับ MTR แต่ไม่จากพื้นสูงกว่า ดูจากสายตานะ

Charge speed cabon#1มีคนขายอยู่นี่คับ ราคาไม่แรงด้วย

ส่วนตัวผมว่าใส่ออกมาคล้ายๆกับ MTR แต่ไม่จากพื้นสูงกว่า ดูจากสายตานะ

นั่งหาตั้งนานคับคุณเจมส์ ตกลงว่าเป็นอันที่ใส่กันกันชนเดิม แห้วไปคับ

เอา 2500 +mtr มาเอาไปเลย

เอา 2500 +mtr มาเอาไปเลย

ลดหน่อยตะ เอาจิงๆไม่ลอกอ อยากหล่อโหด

เพราะ J's = Soravish Jitsuwan ชื่อผม พอดีเลย

ลดๆๆๆ ได้มีกิ๊กหมวยๆ

ลดหน่อยตะ เอาจิงๆไม่ลอกอ อยากหล่อโหด

เพราะ J's = Soravish Jitsuwan ชื่อผม พอดีเลยผมเอา mtr ไปคืนซากประกันให้คุณเจมส์หรอก

เพราะ J's = Soravish Jitsuwan ชื่อผม พอดีเลยผมเอา mtr ไปคืนซากประกันให้คุณเจมส์หรอก

เอ้า !! 2000 ทำสัญญาเลย

เห็นงาน mtr ที่ได้มาแล้วเห็นดูแปลบ เด่วพุ่งนี้นำไปส่งที่อู่ให้น่ะ

ลิ้น+แอร์ดัก เลยนะ ขอบคุณมากพี่

เด๋วฝากตังค์ไว้กับพี่เศียรนะ หรือป๋าหนึ่งดี

โอ้วมายก็อด

ลิ้น+แอร์ดัก เลยนะ ขอบคุณมากพี่

เด๋วฝากตังค์ไว้กับพี่เศียรนะ หรือป๋าหนึ่งดี

โอ้วมายก็อด

ต่อสมชื่อ