Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

ตกลง แผนกลงรูปว่าพรื้อนิ ท่านประธานอีแลรูป พริ้ตตี้ โคโยตี้ ที่นั่งกับนอนบนหัวรถเค้า คัยถ่ายได้มั่ง

......ผมเน็ตออฟฟิต กาก อะ แค่เปิดหลายหน้า ก็เข้าไม่ได้แล้ว.....ตอนนี้ที่เข้ามาตอบๆ เล่นกับ โทรศัพท์เอา.....

สงสัยต้องหาเอาจากพี่คิด เพราะผมอยู่กับพี่ติ๋ง (กำลังเฝ้ารถพี่ หนึ่ง)

......ของพี่ถายมาแบบรวมๆ ek9 ซะเยอะเลย .(ชอบๆ)...จะเอามาลงให้ดูครับ ถ่ายกับ ipad.....

......ของพี่ถายมาแบบรวมๆ ek9 ซะเยอะเลย .(ชอบๆ)...จะเอามาลงให้ดูครับ ถ่ายกับ ipad.....

ครับจะรอชมคับๆ สำหรับของผมต้องขอโทษด้วยนะคับ

สอบถามคับ ไม่ทราบว่าที่เมื่อวาน ทางผู้จัดงานเค้าบอกว่าจะมีภาพลงในเว็ป ไม่ทราบว่าเว็ปอะไรอะคับ

สอบถามคับ ไม่ทราบว่าที่เมื่อวาน ทางผู้จัดงานเค้าบอกว่าจะมีภาพลงในเว็ป ไม่ทราบว่าเว็ปอะไรอะคับ

สั่งสติ๊กเกอร์ครับ เด็กบ้านนอก 2 อัน

i love dbn.. 2 อัน

ติดหัวท้าย ซ้ายขวา

......เดี่ยวลองถามเพื่อนดูให้ครับน้อง หรือ ถ้าใครทราบแจ้งด้วยๆ .....

ลืม !!

เด๋วคืนนี้ทำให้ครับ เอาแบบนี้เลยนะ หรือยังไง

คับๆๆเอาแบบเดี่ยวกับของพี่ต่อเลย ของ กร 347 สงขลา คับ รบกวนด้วยนะคับ ^^

คับๆๆเอาแบบเดี่ยวกับของพี่ต่อเลย ของ กร 347 สงขลา คับ รบกวนด้วยนะคับ ^^

จัดไปสิงห์แบท

มีวิง Mugen Type R ซื้อมาไม่ได้ใช้ 5000 สนไหม ทำสีให้ด้วย

ฝากเรื่องสติกเกอร์ DBN ด้วยครับ จากตัวอย่างหน้ารถพี่1บางส่วนได้เห็นกันแล้ว ใครมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยๆกันเป็นส่วนร่วมในการออกแบบ.....

คนที่ต้องการ ณ ตอนนี้มี

1พี่1 ติดไปเรียบร้อยแล้ว

2 บ่าวติ่ง สีน้ำเงิน 1ชุด

3 บ่าวเจมส์ สีขาว 1 ชุด

4 บ่าวต่อ สียังไม่เสร็จ 2 ชุด

5 น้องแบท สีขาว 1 ชุด

6 คุณอุ๊ สมาชิกใหม่ สีบอร์น 1 ชุด

7 กระผม สีบอร์น 1ชุด

ใครต้องการเพิ่มแจ้งด้วย หรือ ผมตกหล่นชื่อใคร ช่วยมาลงให้หน่อยครับ

ปล.เรื่องค่าใช้จ่าย ตั้งแต่สติกเกอร์อันเก่าพี่1จ่ายให้เพื่อนๆหมดทุกคน รอบนี้อันใหม่ปรับปรุง ค่าใช้จ่ายแต่ละชุดยังไง พี่1มาแจ้งด้วยครับ

ฝากเรื่องสติกเกอร์ DBN ด้วยครับ จากตัวอย่างหน้ารถพี่1บางส่วนได้เห็นกันแล้ว ใครมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยๆกันเป็นส่วนร่วมในการออกแบบ.....

คนที่ต้องการ ณ ตอนนี้มี

1พี่1 ติดไปเรียบร้อยแล้ว

2 บ่าวติ่ง สีน้ำเงิน 1ชุด

3 บ่าวเจมส์ สีขาว 1 ชุด

4 บ่าวต่อ สียังไม่เสร็จ 2 ชุด

5 น้องแบท สีขาว 1 ชุด

6 คุณอุ๊ สมาชิกใหม่ สีบอร์น 1 ชุด

7 กระผม สีบอร์น 1ชุด

ใครต้องการเพิ่มแจ้งด้วย หรือ ผมตกหล่นชื่อใคร ช่วยมาลงให้หน่อยครับ

ปล.เรื่องค่าใช้จ่าย ตั้งแต่สติกเกอร์อันเก่าพี่1จ่ายให้เพื่อนๆหมดทุกคน รอบนี้อันใหม่ปรับปรุง ค่าใช้จ่ายแต่ละชุดยังไง พี่1มาแจ้งด้วยครับ

สีตรงไหนพี่พีค ผมนึกไม่ออก

จัดไปสิงห์แบท

มีวิง Mugen Type R ซื้อมาไม่ได้ใช้ 5000 สนไหม ทำสีให้ด้วยspd_20110416200100_b_zps82556330.jpg

สวยดีคับพี่ต่อ แต่ติดอยุ่นิสเดียวตรงที่ ครีปยึดฝากระโปรง ผมชอบแบบ ของพี่ 1 พี่เจมส์ มากกว่าคับ มันโปร่งดีคับ แต่โดยรวมสวยคับพี่