Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

สั่งสติ๊กเกอร์ครับ เด็กบ้านนอก 2 อัน

i love dbn.. 2 อัน

ติดหัวท้าย ซ้ายขวา

ได้เลยครับ ตอนนี้กำลังเปิดจอง สติ๊กเกอร์อยู่นะครับ ต้องการตัวไหนบ้างรบกวนช่วยแจ้งไว้ด้วยเดี๊ยวผมได้จัดให้ครบๆเลย

ผมมีสติกเกอร์ตัวหนังสือไว้สำหรับคาดหน้า honda racing สีขาว แต่ไม่มีสติกเกอร์พื้นรอง งานคุณโอม ใครสนใจบอกได้คับเอาไปติดสด หรือจัดติกเกอร์รองสีแดงหรือฟ้าน่าจะสวยคับ

ยืนยันใหม่นะครับ

ฝากเรื่องสติกเกอร์ DBN ด้วยครับ จากตัวอย่างหน้ารถพี่1บางส่วนได้เห็นกันแล้ว ใครมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยๆกันเป็นส่วนร่วมในการออกแบบ.....

คนที่ต้องการ ณ ตอนนี้มี

1พี่1 ติดไปเรียบร้อยแล้ว

2 บ่าวติ่ง สีน้ำเงิน 1ชุด

3 บ่าวเจมส์ สีขาว 1 ชุด

4 น้องต่อ สีขาวจร้า 1 ชุด

5 น้องแบท สีขาว 1 ชุด

6 คุณอุ๊ สมาชิกใหม่ สีบอร์น 1 ชุด

7 กระผม สีบอร์น 1ชุด

8.จ่าเบิ้ม สีบอร์น 1 ชุด

ใครต้องการเพิ่มแจ้งด้วย หรือ ผมตกหล่นชื่อใคร ช่วยมาลงให้หน่อยครับ

ปล.เรื่องค่าใช้จ่าย ตั้งแต่สติกเกอร์อันเก่าพี่1จ่ายให้เพื่อนๆหมดทุกคน รอบนี้อันใหม่ปรับปรุง ค่าใช้จ่ายแต่ละชุดยังไง พี่1มาแจ้งด้วยครับ

ด้วยรักและเคารพ

วันนี้ยุ่งมาก โบ่บ้านนอกเค้าเคลื่อนไหวเหมือบม็อบยางพาราเรยวุ้ย!!!

........ราคาแบบนี้ เดือดร้อนแล พวกเราชาวสวน....การเมืองสักหีด ......

.........เฮ .....แลลายติกเกอร์ก่อนติ พี่1 จะสั่งแล้ว ......

........ราคาแบบนี้ เดือดร้อนแล พวกเราชาวสวน....การเมืองสักหีด ......

.........เฮ .....แลลายติกเกอร์ก่อนติ พี่1 จะสั่งแล้ว ......

ตอนนี้ชุมนุมเริ่มบานปลายแล้ว แต่เถ้าแก่อย่าหยุดแต่งรถนะ ขนส่งมาไม่ได้ ส่งเครื่องมาเลย อิอิ

เอาเป็นชุดมั๊ยครับ 1 ชุด มี 2 ชิ้น ตัวเล็ก กับตัวใหญ่

เหมือนของพี่หนึ่งไหนอะคับ แล้วเรื่องตำแหน่งไม่ทราบว่าตรงไหนบ้างคับ

เหมือนของพี่หนึ่งไหนอะคับ แล้วเรื่องตำแหน่งไม่ทราบว่าตรงไหนบ้างคับ

กระจก กระจกหน้า อย่าติดใต้ท้องกับหลังคาพอ คนแลไม่เห็น

ยืนยันใหม่นะครับ

ฝากเรื่องสติกเกอร์ DBN ด้วยครับ จากตัวอย่างหน้ารถพี่1บางส่วนได้เห็นกันแล้ว ใครมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยๆกันเป็นส่วนร่วมในการออกแบบ.....

คนที่ต้องการ ณ ตอนนี้มี

1พี่1 ติดไปเรียบร้อยแล้ว

2 บ่าวติ่ง สีน้ำเงิน 1ชุด

3 บ่าวเจมส์ สีขาว 1 ชุด

4 น้องต่อ สีขาวจร้า 1 ชุด

5 น้องแบท สีขาว 1 ชุด

6 คุณอุ๊ สมาชิกใหม่ สีบอร์น 1 ชุด

7 กระผม สีบอร์น 1ชุด

8.จ่าเบิ้ม สีบอร์น 1 ชุด

ใครต้องการเพิ่มแจ้งด้วย หรือ ผมตกหล่นชื่อใคร ช่วยมาลงให้หน่อยครับ

ปล.เรื่องค่าใช้จ่าย ตั้งแต่สติกเกอร์อันเก่าพี่1จ่ายให้เพื่อนๆหมดทุกคน รอบนี้อันใหม่ปรับปรุง ค่าใช้จ่ายแต่ละชุดยังไง พี่1มาแจ้งด้วยครับ

ด้วยรักและเคารพ

ค่าสติ็กเกอร 1 ชุด 200 บาท ทุกชุดจะหักไว้ 100 บาท เข้ากองกลางเพื่อนำเงินไปบริจากซื้อโรงศพ หรือ ยารักษาโรค ในวันปีใหม่ 2557 ครับผม อยากให้เพื่อนๆทุกคนได้มีส่วนร่วมทำบุญเล็กๆน้อยครับ ปีละครั้งก็ยังดี

ค่าสติ็กเกอร 1 ชุด 200 บาท ทุกชุดจะหักไว้ 100 บาท เข้ากองกลางเพื่อนำเงินไปบริจากซื้อโรงศพ หรือ ยารักษาโรค ในวันปีใหม่ 2557 ครับผม อยากให้เพื่อนๆทุกคนได้มีส่วนร่วมทำบุญเล็กๆน้อยครับ ปีละครั้งก็ยังดี

รับทราบครับท่าน มีบุญมาฝากอีกแล้ว

รับของพร้อมจ่ายตังได้ที่ไหนคับ (อยากได้จังแล้ว)

รับทราบครับท่าน มีบุญมาฝากอีกแล้ว

ผมว่า ถ้าพี่หนึ่งจัดทำบุญเป็นเพื่อทุนอาหารกลางคืนของเด็กพาณิชย์ พี่ติ่งได้เหมาติกเกอร์เป็นตารางเมตรแน่คับ

รับทราบคับพี่หนึ่ง ถ้ามีค่าใช้จ่ายผมขอ 2 ชุดดีกว่าคับ ขอไปติดน้องแจ๊สอีีกสักอัน ขอบคุณมากคับ

ขอที่อยู่ด้วยครับ เดี๊ยวส่ง EMS ไปให้ ขอให้ได้รับส่วนบุญด้วยนะน้องเบิ้ม

รับของพร้อมจ่ายตังได้ที่ไหนคับ (อยากได้จังแล้ว)

เดี๊ยว พี่ไปสงขลาวันไหนจะเอาไปให้ถึงที่เลยดีมั๊ยน้อง