Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

ดาดๆเลยนะนั้น น้ำเงิน type r

แค่นี้ ทางบ้านบอกจะให้วางเครื่อง แต่ให้ขายรถเอาไปซื้อเครื่องมาขี่แทนรถ อยู่ เยอะกว่านี้คงได้โทรให้พี่1มารับมาส่งแน่นอน

แค่นี้ ทางบ้านบอกจะให้วางเครื่อง แต่ให้ขายรถเอาไปซื้อเครื่องมาขี่แทนรถ อยู่ เยอะกว่านี้คงได้โทรให้พี่1มารับมาส่งแน่นอน

อย่างนั้นก็แรงอะดิ ไม่ต้องลากน้ำหนัก K20A TODA 285 hp ลาก 300 กิโล :)

..............ตกลงไปร้านนั้นใช่ไหม 28 นี้...ต๊าปติ่ง....ขากลับระวังด่านกันหน่อยนะ ช่วงปีใหม่...หรือเปลี่ยนเป็นนมเย็นดีไหม ..สีชมพูหวานๆ.... :P  :P

..............ตกลงไปร้านนั้นใช่ไหม 28 นี้...ต๊าปติ่ง....ขากลับระวังด่านกันหน่อยนะ ช่วงปีใหม่...หรือเปลี่ยนเป็นนมเย็นดีไหม ..สีชมพูหวานๆ.... :P:P

เค้าตั้งด่านตรงไหนครับ สอบถามเส้นทางก่อน เด่วให้พี่หนึ่งไปเคลีย

เค้าตั้งด่านตรงไหนครับ สอบถามเส้นทางก่อน เด่วให้พี่หนึ่งไปเคลีย

..........แสดงว่าทางสะดวกแล้ว...... :P  :P

ปล. ...ฟอจูนเพื่อนติ่งจอดอยู่ร้านเครื่องเสียงไหม 2 วันแล้วนิ....เอาไปเปลี่ยนล้อเหรอร้านเครื่องเสียง...

..........แสดงว่าทางสะดวกแล้ว...... :P  :P

ปล. ...ฟอจูนเพื่อนติ่งจอดอยู่ร้านเครื่องเสียงไหม 2 วันแล้วนิ....เอาไปเปลี่ยนล้อเหรอร้านเครื่องเสียง...

ผมเห็นแล้วกัน เจ้าของร้านบอกว่า เอามาจอดไว้รอช่างจาก กทม.มา setup ระบบใหม่ จะเอาไปออกงานแสดงเครื่องเสียงภาคใต้อะครับ

ผมเห็นแล้วกัน เจ้าของร้านบอกว่า เอามาจอดไว้รอช่างจาก กทม.มา setup ระบบใหม่ จะเอาไปออกงานแสดงเครื่องเสียงภาคใต้อะครับ

..............คันนี้และลงหนังสือของจริง..... :P  :P

เอาไปเปลี่ยนสายสัญญาน กะ พาสซีบครับ พอดีได้ของมาใหม่ แ้ลวจูน Bit 10 ใหม่ ก็พี่เค้าเล่นรับประกันตลอดชีพ เสียงหายเสียงตกเสียงขาดเปลี่ยนอย่างเดียวครับ 

..............คันนี้และลงหนังสือของจริง..... :P  :P

ลงแล้วครับ Sound Mobile พริ๊ตตี๊แจ่มกว่ารถหล่าว ผมนึกว่าหนังสือเพลย์บอย ตูมๆทั้งเล่ม :0130:

แบนๆๆๆ

รถทุกไม้ชัดๆ เห็นดูจังรถคันเป็นล้านนั่งได้ 2 คน กระซิบราคารวมชุดนี้หน่อยได้มั๊ยน้องเดี๊ยวทางบ้านรู้  :P 

รถทุกไม้ชัดๆ เห็นดูจังรถคันเป็นล้านนั่งได้ 2 คน กระซิบราคารวมชุดนี้หน่อยได้มั๊ยน้องเดี๊ยวทางบ้านรู้ :P

ราคาที่ลงหนังสือ89,000บาท แต่ที่อยู่ในรถตอนนี้แสนกว่าแล้วครับ

ราคาที่ลงหนังสือ89,000บาท แต่ที่อยู่ในรถตอนนี้แสนกว่าแล้วครับ
แล้ว set-up เรียบร้อยเมื่อไรขอฟังหน่อยนะ พี่น่าว่าไม่มีปัญญาได้จัดแน่ๆเลย

แล้ว set-up เรียบร้อยเมื่อไรขอฟังหน่อยนะ พี่น่าว่าไม่มีปัญญาได้จัดแน่ๆเลย

ได้เลยครับ ถ้าไม่มีไรผิดพลาดน่าจะเสดก่อนปีใหม่แน่นอนครับ