Jump to content

ทักทายท่านเจ้าของรถสีเขียว (งามมาก)

Recommended Posts

สวัสดีท่านเจ้าของรถสีเขียว หลังคาดำ รถสวยมาก ไม่ได้ถ่ายรูปมาลง

แต่ได้บีบแตรทัก และเปิดกระจกทัก และท่านได้ทักทายตอบ

ขอบคุณที่มีไมตรีกลับมาครับ

เล่าสู่กันฟัง ผมขับรถกลับจากแหลมฉบังเข้ากรุงเทพ ประมาณเส้นบายพาส ก่อนขึ้นมอเตอร์เวย์

เจอ Civic FD สีเขียวสวยงามแต่ไกล เลยรีบไปดูใกล้ๆ ก็ได้เห็นสติ๊กเกอร์บ้านเรา

ผมเลยตีคู่ บีบแตรทัก และเปิดกระจกทักด้วย ท่านก็ทักตอบ อบอุ่นดีครับ

อย่างว่าไม่มีไรมาก แค่เล่าประสบการณ์เจอพี่น้องบนท้องถนนก็ทักทายกัน :) :) :)

ดีจังเลยนะครับ พี่เปี๊ยก น่าจะมีรูปนะครับ สีเขียวน่าจะสวยใช้ได้

ว่างๆมาทักทายผมเเถวระยองบ้างนะครับ อิอิ

ดีจังเลยนะครับ พี่เปี๊ยก น่าจะมีรูปนะครับ สีเขียวน่าจะสวยใช้ได้

ว่างๆมาทักทายผมเเถวระยองบ้างนะครับ อิอิ

ถ่ายไม่ทัน กลัวอุบัติเหตุครับ แต่ยอมรับว่ารถหล่อเลยครับ

ผมไปแถวระยอง แต่คนละทางกะน้องเบิร์ดอ่ะดิ คราวหน้าถ้าไปจะไปทักถึงหาดแม่รำพึงเรย หุ หุ หุ

ถ่ายไม่ทัน กลัวอุบัติเหตุครับ แต่ยอมรับว่ารถหล่อเลยครับ

ผมไปแถวระยอง แต่คนละทางกะน้องเบิร์ดอ่ะดิ คราวหน้าถ้าไปจะไปทักถึงหาดแม่รำพึงเรย หุ หุ หุ

ได้เลยครับพี่ ขอบคุณครับ

ทักแล้วทักตอบ อบอุ่นดีจัง

ครับ ทักแล้วทักตอบ อบอุ่นดีครับพี่ปาน

ถ้าไม่ตอบผมคงหน้าแตกหมอไม่รับเย็บกันพอดี หุ หุ หุ

ดีครับเหมือนมีเพื่อนร่วมทางด้วยเลย อบอุ่นดีจัง ไม่รู้ใช่รถเขียวคันเดียวกับที่มางานสร้างพระหรือเปล่านะครับ รถสวยมากจริงๆ ^^

ดีครับเหมือนมีเพื่อนร่วมทางด้วยเลย อบอุ่นดีจัง ไม่รู้ใช่รถเขียวคันเดียวกับที่มางานสร้างพระหรือเปล่านะครับ รถสวยมากจริงๆ ^^

ผมว่าน่าจะใช่คันนั้นล่ะครับพี่เนศ...รอเจ้าของรถมายืนยันครับ

ใช่คันนี้หรือป่าว

เอามาจากห้องแกลอรี่ ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ

คันเนี้ยะแหละครับ..ที่พูดถึง พี่เปี๊ยกใช่รึป่าวครับ

คนบ้านนี้มีเรื่องเล่าสู่กันฟังตลอด :wub:

ก็บ้านนี้มันอบอุ่นครับ ไม่ร้อนเหมือน.... (อุ๊ป ไม่เอา ไม่พูด หุ หุ หุ)

ก็บ้านนี้มันอบอุ่นครับ ไม่ร้อนเหมือน.... (อุ๊ป ไม่เอา ไม่พูด หุ หุ หุ)

ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ 555

ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ 555

เดี๋ยวโดน warn น่ะครับ 5 5 5

ไม่เอาแล้วครับ นอกเรื่องเดี๋ยว Admin ปวดหัว กลับมาหาเจ้าของรถดีกว่า หุ หุ หุ

เดี๋ยวโดน warn น่ะครับ 5 5 5

ไม่เอาแล้วครับ นอกเรื่องเดี๋ยว Admin ปวดหัว กลับมาหาเจ้าของรถดีกว่า หุ หุ หุ

ป่านนี้เจ้าตัวรู้ข่าวแล้วล่ะคับ เดี๋ยวคงเข้ามา