Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เมื่อสักครู่ได้คุยกับเอ๋แล้ว อยากออกความเห็นเรื่องเสื้อนะครับ...

ดูจากเวลาในตอนนี้เราคงตัดไม่ทัน และตัดออกมาก็ไม่รู้ว่าไซส์และแบบจะเหมือนอย่างที่เราคิดมั้ย

สรุปทีมเราคงต้องซื้อสำเร็จ แต่ก็มีปัญหาที่ตามมาก็คือแบบของเสื้อที่เราจะซื้อ

ผมเลยอยากเสนอว่าท่านใดที่รู้จักร้านที่ทำเสื้อ ผมอยากให้ท่านเสียสละเวลาไปเลือกดูแบบของทางร้านนั้นๆ

แล้วนำมาโพสในกระทู้ เพื่อจะได้ให้สมาชิกท่านอื่นๆ ได้เลือกรึโหวตกัน

ดีกว่าพิมพ์แต่ตัวหนังสือนะครับ เราจะได้จัดการเรื่องต่างๆ ให้จบไปเป็นเรื่องๆ

ตัวผมเองอยู่ตจว.คงไม่สะดวกในการจัดการเรื่องนี้ได้ จึงอยากให้ทุกท่าน(ที่รู้จักร้าน)ร่วมมือกัน ทุกอย่างจะได้ลุล่วงด้วยดีครับ

จาก...นักบาสบ้านนอกครับ

กางเกงขอไปซื้อที่ JJ ได้ไหมฮะ

And-1 เดี๋ยวไปซื้อให้ สีดำ

ตัวละ 350 เสื้อก็ร้านโกศล 2ตัว...??

อยากเห็นเสื้อสีส้มทั้งมีคลิบและไม่มีคลิบอ่ะครับ น้องต้นจัดให้หน่อยได้มั้ยครับ

ปล.แบบกางเกง and 1 ด้วยนะครับ :0052:

อยากเห็นเสื้อสีส้มทั้งมีคลิบและไม่มีคลิบอ่ะครับ น้องต้นจัดให้หน่อยได้มั้ยครับ

ปล.แบบกางเกง and 1 ด้วยนะครับ :0052:

อยากเห็นด้วยครับบบบ

เดี๋ยวไม่น่าเกินพรุ่งนี้จะจัดการเรื่องเอกสารนะครับ

ต้องไปขอสำเนาจาศูนย์ก่อนครับ

หวัดดีคับ..ชื่อโอ๊ตครับ..เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกในบอร์ดนี้

พอดีปกติเล่นบาสกับทาง Honda City Club..แต่ขับ Civic และอยากเล่นบาส Car club

ไม่ทราบว่า ทาง CCTH มีผู้เล่นครบหรือยัง ถ้ายังก็จะขอมาเล่นกับทาง CCTH ด้วยได้มั้ยคับ

หวัดดีคับ..ชื่อโอ๊ตครับ..เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกในบอร์ดนี้

พอดีปกติเล่นบาสกับทาง Honda City Club..แต่ขับ Civic และอยากเล่นบาส Car club

ไม่ทราบว่า ทาง CCTH มีผู้เล่นครบหรือยัง ถ้ายังก็จะขอมาเล่นกับทาง CCTH ด้วยได้มั้ยคับ

ดีครับโอ๊ต เคยเล่นถ้วยอะไรมาก่อนมั้ยครับ ถ้าไม่เคยโอเคเลย ยินดีต้อนรับครับผม ผมจะมีนัดซ้อมอยู่เรื่อยหลังจากนี้คอยติดตามนะครับ

ปกติเล่นแถวไหนหว่า ไว้เข้ามาเจอกันหน่อยครับ รายละเอียดต่างๆถ้าอยากเล่นให้ส่งรายละเอียดที่พี่บอกให้ครบ ในเวลาด้วยครับ

เท่าที่ดูไม่น่าจะมีใครออกแบบเพิ่มเติมแล้วใช่มั้ยครับ งั้นผมขอสรุปแบบเพื่อทำสกรีน ให้เพื่อนๆโหวตกันนะครับ ตามเบอร์ด้านล่าง ใครโหวตเบอร์ไร โพสไว้

นะครับ หลังจากเราได้ข้อสรุปจะได้ให้ เอาแบบไปทำครับผม

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9. และ 10

ดีครับโอ๊ต เคยเล่นถ้วยอะไรมาก่อนมั้ยครับ ถ้าไม่เคยโอเคเลย ยินดีต้อนรับครับผม ผมจะมีนัดซ้อมอยู่เรื่อยหลังจากนี้คอยติดตามนะครับ

ปกติเล่นแถวไหนหว่า ไว้เข้ามาเจอกันหน่อยครับ รายละเอียดต่างๆถ้าอยากเล่นให้ส่งรายละเอียดที่พี่บอกให้ครบ ในเวลาด้วยครับ

ไม่เคยเล่นถ้วยคับ..ปกติ ผมเล่นที่สวนรถไฟ (เช้าเสาร์-อาทิตย์) กับโรงปุ๋ย (รามอินทรา กม.2)

มีนัดซ้อมกันที่ไหน เมื่อไหร่ แจ้งมาได้เลย..ส่วนหลักฐาน เด๋วส่งไปให้ทาง e-mail คับ

ไม่เคยเล่นถ้วยคับ..ปกติ ผมเล่นที่สวนรถไฟ (เช้าเสาร์-อาทิตย์) กับโรงปุ๋ย (รามอินทรา กม.2)

มีนัดซ้อมกันที่ไหน เมื่อไหร่ แจ้งมาได้เลย..ส่วนหลักฐาน เด๋วส่งไปให้ทาง e-mail คับ

โอเคร คุณสมบัติไม่มีปัญหาครับ งั้นตอนนี้โหวตเรื่องแบบสกรีนเสื้อทีมกันก่อนเร้ย

Update!!!..Real time

ตอนนี้มี 1 โหวตให้แบบที่ 4 โหวตโดยก้อนะครับ และน้องบั๊มส่งเอกสารเรียบร้อยแล้ว 1 ท่านครับ

Update!!!..Real time

ตอนนี้มี 1 โหวตให้แบบที่ 4 โหวตโดยก้อนะครับ และน้องบั๊มส่งเอกสารเรียบร้อยแล้ว 1 ท่านครับ

โหวตเบอร์ 4 คับ

ปกติ ซ้อมและแข่งวันไหนอ่อครับพี่ ถ้าไม่ตรงวันเสาร์ โอเคเลย :lol:

ส่วนใหญ่ก้อวันเสาร์ อาทิตย์ เป็นหลักครับ ส่วนวันไหน รักกันจิงต้องติดตามจร้า

เมื่อสักครู่ได้คุยกับเอ๋แล้ว อยากออกความเห็นเรื่องเสื้อนะครับ...

ดูจากเวลาในตอนนี้เราคงตัดไม่ทัน และตัดออกมาก็ไม่รู้ว่าไซส์และแบบจะเหมือนอย่างที่เราคิดมั้ย

สรุปทีมเราคงต้องซื้อสำเร็จ แต่ก็มีปัญหาที่ตามมาก็คือแบบของเสื้อที่เราจะซื้อ

ผมเลยอยากเสนอว่าท่านใดที่รู้จักร้านที่ทำเสื้อ ผมอยากให้ท่านเสียสละเวลาไปเลือกดูแบบของทางร้านนั้นๆ

แล้วนำมาโพสในกระทู้ เพื่อจะได้ให้สมาชิกท่านอื่นๆ ได้เลือกรึโหวตกัน

ดีกว่าพิมพ์แต่ตัวหนังสือนะครับ เราจะได้จัดการเรื่องต่างๆ ให้จบไปเป็นเรื่องๆ

ตัวผมเองอยู่ตจว.คงไม่สะดวกในการจัดการเรื่องนี้ได้ จึงอยากให้ทุกท่าน(ที่รู้จักร้าน)ร่วมมือกัน ทุกอย่างจะได้ลุล่วงด้วยดีครับ

จาก...นักบาสบ้านนอกครับ

ลองดูนะพี่ ประมาณนี้...

แบบนี้แหละ แต่เป็นสีส้ม ผมสั่งอยู่ร้านเดียว

ไม่ถูกใจลองหาที่อื่นดู แบบคลิปที่คอไม่มี แบบนี้มีทุกสี...

แบบนี้แหละ แต่เป็นสีส้ม ผมสั่งอยู่ร้านเดียว

ไม่ถูกใจลองหาที่อื่นดู แบบคลิปที่คอไม่มี แบบนี้มีทุกสี...

รับแซ่บครับ

4 ครับ หุหุ :0115:

เบอร์ 4 สามโหวต เบอร์ 6 หนึงโหวต

สกรีนหน้าอก เบอร์ 4 ครับ เสื้อยังไงก็ได้

เลือกซักแบบครับบั๊ม จะได้สรุปกัน

งั้นเสื้อสีหลักของเราคงเป็นสีส้มเนาะ อีกสีนึงเอาสีไรกันครับ ขอบทสรุปภายในสัปดาห์นี้นะครับ แล้วอย่าลืมส่งเอกสารมาให้ผมด้วยนะครับ

กางเกงก้อเอาตามนั้นละกันถ้าต้นบอกว่าโอเค ใส่สบายแบบสวย พี่เชื่อใจต้นละกัน แล้วราคาเท่าไหร่ ยังไงมาโพสบอกเพื่อนๆด้วยครับ

อีกอย่างตอนนี้ผมต้องการรายชื่อนักกีฬาทีมเราให้ได้ด่วยที่สุดก่อนครับ จะได้รู้ว่ามีกี่คนกันแล้ว ไว้จะได้นัดฟอร์มทีมกันจร้า

รายชื่อ CAR CLUB 2012 ครับ

1.นายธนากร มุกดาวิลาส

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์

4.นายอภิชาติ มาศธนวัฒนกุล

5.นายอธิน บุญทวี