Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ฝากถึงน้องบอย(เพื่อนบั๊ม) มี hyperfuse low size 10 อยากปล่อยมั้ยครับ

สงสัยคู่ สีส้ม ท้ายรถมานแน่เลย เดียวปิง เจอมาน เดียวเอาไปลอง Test ให้นะจ๊ะ ๆๆ อุอุ

สงสัยคู่ สีส้ม ท้ายรถมานแน่เลย เดียวปิง เจอมาน เดียวเอาไปลอง Test ให้นะจ๊ะ ๆๆ อุอุ

สีชมพูกับส้มนะ

สนุกมากครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

ป.ลิง เด๋วงวดหน้าถ้ารวมกันได้เกือบครบ ผมจะหาทีม กับยิมลงให้นะครับ ^^

เยี่ยมมากครับ ทุกๆทั่น

สนุกมากครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

ป.ลิง เด๋วงวดหน้าถ้ารวมกันได้เกือบครบ ผมจะหาทีม กับยิมลงให้นะครับ ^^

เยี่ยมมากครับ ทุกๆทั่น

อนาคตสดใสแน่นอนคร๊าบบบ

เอารูปขึ้นโฟไฟล์ยังไงครับ

จัดไปครับน้อง

รองเท้าตอนนี้บอยมี 3 คู่แล้วครับ อิๆ

อั๊ยยะ....!!!

ไซส์อะไรบ้างครับ

sideline... :0019:

เด๋วจะฟ้องผู้สาวเชียงใหม่

หนุกป่าวววว??...

มันดี วิ่งลืมแก่ไปเรย 555

ท่าจะบ่อยนะเรา

ผมว่าน่าจะน้อยกว่าคุณนะ

.....นิสัย.....

ตลอดอ่ะ

ดูมีอนาคต...555

ช่ายๆๆๆ

คราวที่แล้วต้องขออภัยด้วยนะครับบบ T T

ไม่ได้เข้ามาเช็คในเว็บบอร์ดเลยครับบบ

รวบแบบนะตอนนี้ครับผม

1.จากน้องบั๊ม

2. จากผมเอง

3.จากน้องปิง

ว่างจัด เอาไปอีกซักแบบครับ

รวบแบบนะตอนนี้ครับผม

1.จากน้องบั๊ม

2. จากผมเอง

3.จากน้องปิง

ว่างจัด เอาไปอีกซักแบบครับ

เพื่อนๆทุกท่านครับ ตอนนี้ผมจะเตรียมสรุปเป็นเรื่องๆนะ เรื่องแรกผมจะส่งรายชื่อและเตรียมส่งหลักฐานต่างๆ ให้กับทางกรรมการ ดังนั้นช่วยลงชื่อนามสกุลจิง และตามด้วย ID และส่งหลักฐาน

1.สำเนาบัตรประชาชน

2.สำเนาจดทะเบียน

3.Capture Screen ของ Profile ตัวเอง

ให้ส่งมาที่ puiae@hotmail.com ผมจะทำหน้าที่ส่งต่อให้เอง ให้เวลา 1 สัปดาห์นะครับ ไม่เกินวันที่ 31 สิงหาคม หลักฐานทุกคนที่เลานต้องพร้อมครับ

และเรื่องเสื้อเท่าที่คุยกันวันอาทิตย์ที่ผ่านมากับ พี่ชุณ บั๊ม บอย ปิง ปอง แบบสกรีนเสื้อถ้าไม่มีใครออกแบบเพิ่มเติม ผมจะให้โหวตตามแบบที่มีตอนนี้นะครับ

เด๋วจะสรุปว่าแบบไหน เบอร์ไหนอีกทีแล้วช่วยกันโหวตด้วย ที่คุยกันน่าจะสั่งเสื้อ 2 ตัว กางเกงตัวเดียวให้สีเข้ากันครับ

คราวที่แล้วต้องขออภัยด้วยนะครับบบ T T

ไม่ได้เข้ามาเช็คในเว็บบอร์ดเลยครับบบ

ไม่เป็นไร พี่ก็ไม่ได้ไป :0195:

เพื่อนๆทุกท่านครับ ตอนนี้ผมจะเตรียมสรุปเป็นเรื่องๆนะ เรื่องแรกผมจะส่งรายชื่อและเตรียมส่งหลักฐานต่างๆ ให้กับทางกรรมการ ดังนั้นช่วยลงชื่อนามสกุลจิง และตามด้วย ID และส่งหลักฐาน

1.สำเนาบัตรประชาชน

2.สำเนาจดทะเบียน

3.Capture Screen ของ Profile ตัวเอง

ให้ส่งมาที่ puiae@hotmail.com ผมจะทำหน้าที่ส่งต่อให้เอง ให้เวลา 1 สัปดาห์นะครับ ไม่เกินวันที่ 31 สิงหาคม หลักฐานทุกคนที่เลานต้องพร้อมครับ

และเรื่องเสื้อเท่าที่คุยกันวันอาทิตย์ที่ผ่านมากับ พี่ชุณ บั๊ม บอย ปิง ปอง แบบสกรีนเสื้อถ้าไม่มีใครออกแบบเพิ่มเติม ผมจะให้โหวตตามแบบที่มีตอนนี้นะครับ

เด๋วจะสรุปว่าแบบไหน เบอร์ไหนอีกทีแล้วช่วยกันโหวตด้วย ที่คุยกันน่าจะสั่งเสื้อ 2 ตัว กางเกงตัวเดียวให้สีเข้ากันครับ

รับแซ่บ

กางเกงขอไปซื้อที่ JJ ได้ไหมฮะ

And-1 เดี๋ยวไปซื้อให้ สีดำ

ตัวละ 350 เสื้อก็ร้านโกศล 2ตัว...??