Jump to content

>> We love RAYONG << ห้องแซวระยองครับ

Recommended Posts

วันที่ 8 กันยายน 2556 เรามีนัดกันกับสมาคมรถเเต่งนะครับ เช็กชื่อหน่อยครับว่าใครไปบ้าง

กำหนดนะครับ

- 14.30 น. รวมตัวกันที่ ปั๊ม ปตท ตรงตะพงนะครับ

- 15.00 น. ออกเดินทางไปหาดเเม่รำพึง ก้นอ่าว...

- 15.30 น. ถึงจุดหมายปลายทาง อาจจะเข้าไปถ่ายรูปก่อนในเขาแหลมหญ้า แล้วก้อมานั่งดริงเบาๆๆริมทะเลครับ

ปล.ใครมีกล้องเอาไปด้วยนะครับ

อยากไปด้วยจังคับพี่เบริ์ด

พรุ่งนี้เจอกันนะครับ พี่น้อง

เเจ้งข่าวสำหรับงาน Meeting กับสมาคมรถเเต่งวันที่ 8 กันยายน 2556 กำหนดการมีการเปลี่ยนเเปลงนิดนึ่งนะครับ

กำหนดนะครับ
- 14.00 น. รวมตัวกันที่ ปั๊ม ปตท ตรงตะพงนะครับ
- 14.30 น. ออกเดินทางไปหาดเเม่รำพึง ก้นอ่าว......
- 15.00 น. ถึงจุดหมายปลายทาง อาจจะเข้าไปถ่ายรูปก่อนในเขาแหลมหญ้า แล้วก้อมานั่งดริงเบาๆๆริมทะเลครับ

ค่าใช้จ่าย อาหารเป็นเเบบบุฟเฟ่ต์นะครับ คนละ 500 บาท ใครพาเเฟนไปเพิ่ม 200 บาทครับ
ดูเพิ่มเติม

ฮัลโหลๆ

พี่แกะเป็นไงบ้าง อิอิ

นั้นซิครับ เป็นไงบ้างครับ วันที่ 20 ว่างหรือเปล่าครับ พี่เเกะ

ตามนี้เลยครับ พี่เเกะ เเละก็ สมาชิกที่สนใจนะครับ

เรียนเชิญสมาชิก FD Rayong เข้าร่วม Meeting กันนะครับ

กำหนดการวันที่ 20 กันยายน 2556
- 18.00-19.30 น. รวมตัว ณ ปั้ม ปตท.เกาะกลอย ตรงข้าม Big C ระยอง ทักทาย ทำความรู้จักกัน ติดสติกเกอร์กลุ่ม
- 19.30 น. ออกเดินทางไปร้านสลิม ข้างๆโรงเเรม PMY http://www.wongnai.com/restaurants/126791us-สลิม หลังจากนั้นร่วมรับประทานอาหาร พูดคุย ชิวๆครับ

ปล. FD Rayong ได้เชิญทีม Hot Car Rayong ไปด้วยนะครับ เเล้วเจอกันนะครับ

:0084:

ว่างๆ เจอที่ไหนครับ

555 นึกว่าไม่โดนใจ อิอิ

20 มาน่ะคับพี่งานนี้ลุกพี่เบิร์ดจัดเต็ม :D :D

ตามนี้เลยครับ พี่เเกะ เเละก็ สมาชิกที่สนใจนะครับ

เรียนเชิญสมาชิก FD Rayong เข้าร่วม Meeting กันนะครับ

กำหนดการวันที่ 20 กันยายน 2556

- 18.00-19.30 น. รวมตัว ณ ปั้ม ปตท.เกาะกลอย ตรงข้าม Big C ระยอง ทักทาย ทำความรู้จักกัน ติดสติกเกอร์กลุ่ม

- 19.30 น. ออกเดินทางไปร้านสลิม ข้างๆโรงเเรม PMY http://www.wongnai.com/restaurants/126791us-สลิม หลังจากนั้นร่วมรับประทานอาหาร พูดคุย ชิวๆครับ

ปล. FD Rayong ได้เชิญทีม Hot Car Rayong ไปด้วยนะครับ เเล้วเจอกันนะครับ

ok

ไรเนี่ยพ่อค้า รวยแล้วบ๊อคหรา

ร้านใหม่ ขายดีนะ เชลล์

ขายได้เรื่อยๆครับคุณพี่ ว่างๆๆแวะมาชิมได้นะครับตลาดเส้นข่นส่งใหม่ นะครับ