Jump to content

>> We love RAYONG << ห้องแซวระยองครับ

Recommended Posts

เดือนหน้าเจอน้องมูมู่วิ่งแถวระยองก็ทักทายกันได้นะครับ  แต่ไม่ต้องดันตูดนะ อิอิ :D

ว่างๆ ท่านข้าวกันครับพี่เกรียงไหนๆก็มาถึงระยองแล้ว

ส่วนเรื่องรายละเอียดที่พักเดี๋ยวดูให้ครับ เจ้าเซลเค้าเก่ง อิอิ :D 

ว่างๆ ท่านข้าวกันครับพี่เกรียงไหนๆก็มาถึงระยองแล้ว

ส่วนเรื่องรายละเอียดที่พักเดี๋ยวดูให้ครับ เจ้าเซลเค้าเก่ง อิอิ

ไปด้วยได้เปล่า อิอิ

ส่วนเรื่องรายละเอียดที่พักเดี๋ยวดูให้ครับ เจ้าเซลเค้าเก่ง อิอิ :D

หาเป็นอพาร์ทเม้นท์แค่สองเดือนคงยาก ตอนนี้มองเป็นโรงแรมให้เช่ารายเดือน ที่ดีที่สุดน่าจะเป็น izen รองลงมาน่าจะเป็น Rayong President เข้าเนื้อนิดหน่อยแต่พักสบายกว่าก็ยอมละ ขี้เกียจหาแล้ว

ไว้จะมีมิตติ้งกันบ้างไหมครับ พอรู้จักโซนนี้อยู่บ้างทั้งเบิร์ด ทั้งชาย และอาจจะมีอีกที่ไม่รู้ว่าอยู่ระยอง อิอิ

ไปด้วยได้เปล่า อิอิ

จัดมาเลย :D

หาเป็นอพาร์ทเม้นท์แค่สองเดือนคงยาก ตอนนี้มองเป็นโรงแรมให้เช่ารายเดือน ที่ดีที่สุดน่าจะเป็น izen รองลงมาน่าจะเป็น Rayong President เข้าเนื้อนิดหน่อยแต่พักสบายกว่าก็ยอมละ ขี้เกียจหาแล้ว

ไว้จะมีมิตติ้งกันบ้างไหมครับ พอรู้จักโซนนี้อยู่บ้างทั้งเบิร์ด ทั้งชาย และอาจจะมีอีกที่ไม่รู้ว่าอยู่ระยอง อิอิ

จัดมาเลย :D

ครับพี่เกรียงนิดหน่อยแต่สบายใจกว่าเนาะ :D :D

เรื่องกินไม่มีปัญหาน่ะครับ อิอิ

ครับพี่เกรียงนิดหน่อยแต่สบายใจกว่าเนาะ :D :D

เรื่องกินไม่มีปัญหาน่ะครับ อิอิ

ไว้เข้าที่สักอาทิตย์แล้วนัดได้เลย 555+

เท่าที่ลองหาดูใน google ไม่เห็นมีข้อมูลเลย เลยไม่แน่ใจว่าสภาพเป็นยังไงอะครับ พอบอกได้ไหมครับ

สภาพโอเคเลยนะครับ  ที่จอดรถก็โอนะครับ  อยู่ตรงแยก PMY เลย พี่อุ้มน่าจะรู้จัก ถ้างัยมาระยองแล้วค่อยไปดูก็ได้ครับ ถูกใจไม่ถูกใจงัย ค่อยว่ากัน

สวัสดีครับ ได้ที่พักยังพี่ :) :)

ตกลงคงเอาที่ izen ครับ ยอมจ่ายแพงนิดนึง

สงกรานต์เที่ยวกันครับ ระยอง ระยอง

เบิร์ดอยู่ช่วงไหนของระยองอะ

เที่ยวไหนอ่ะ ทำงานเข้ากะดึก 555

ทำงานวันหยุด เเล้วก็หยุดวันที่คนอื่นเขาไม่หยุดกันใช่เปล่า อิอิ

เบิร์ดอยู่ช่วงไหนของระยองอะ

ปลวกเเดง อีสเทรินซีบอร์คครับ  ใกล้ๆศรีราชา อะครับ

ทำงานวันหยุด เเล้วก็หยุดวันที่คนอื่นเขาไม่หยุดกันใช่เปล่า อิอิ

ปลวกเเดง อีสเทรินซีบอร์คครับ  ใกล้ๆศรีราชา อะครับ

แต่แวะมาแถวเมืองได้ช่ายมะ 555+

หนุ่มๆๆจะไปไหนกันเอ๋ย !!!! :D :D

555 ไว้แนะนำที่กินที่เที่ยวให้ด้วยนะครับ

555 ไว้แนะนำที่กินที่เที่ยวให้ด้วยนะครับ

5555  เดียวพี่ป๋าๆๆ ข้างบนจัดเต็มครับ :0021: :0021: