Jump to content

แวะมาแนะนำตัว Ing+1 Turbo จาก Car Cafe' นะค้าบ

Recommended Posts

• Replies 266
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ทำเองเลยนะเมิง ลุกน้องกะมี นี้และเป็นเจ้านายที่ดี อิอิ

ถ่ายไวจังว้า

ขอทราบสเปกล้อกับยางหน่อยค๊าฟฟฟ

9+22ทุกล้อคับ 215 45 17

จวยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อารายหยาบคายยยย

บ่ะ!! มันเอา THE CODE แปะหน้ากระจกร้านเลยเว้ย เพิ่งเคยเห็น

แน่นอนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

รถหล่อ heer heer อ่ะครับ 555555

หยาบคายมากเลยนะบุรุษ -apem

โย่วๆ

ย่าวๆๆ

โหดได้อีกนะคันนี้ ล้อใหม่หล่อม๊ากกกกกกก :0124:

ต้องระวังไอ้จิ๊บจะแอบเอาประแจถอดทุกวัน 555+

ระวังไว้ให้ดีนะ

เรามาร่วมมือกันป่ะ ล้อชุดนี้แบ่งกันใส่คนละอาทิตย์ จิ๊บบบ :0195:

สติ๊กเกอร์คาดรถ ทำที่ไหนครับ สวยดี (นอกเรื่องไปหน่อยนะครับ 555) อยากได้บ้าง

อันไหนอะคับ มันเยอะแยะไปหมดเลย ถ้า Smoke'em ใหญ่ตะก่อนทำที่ Dang Sticker คับ

รออะไรละพี่จัดดิ

แผนช่างเปิดเผยและโหดเหี้ยม = =

โอ้ววววว ล้อใหม่ล้อมากคับ บอกได้คำเดียวว่าหล่อมากอ่ะ

ช่วงล่างพี่ใช้ของอะไรหรอครับ รบกวนด้วยนะครับ

แก้ตรงไหนบ้าง เผื่อจะได้หล่อแบบนี้บ้างอ่ะ

อยากได้ความรู้ไว้ครับ ขอบคุณมากครับ

โอ้ววววว ล้อใหม่ล้อมากคับ บอกได้คำเดียวว่าหล่อมากอ่ะ

ช่วงล่างพี่ใช้ของอะไรหรอครับ รบกวนด้วยนะครับ

แก้ตรงไหนบ้าง เผื่อจะได้หล่อแบบนี้บ้างอ่ะ

อยากได้ความรู้ไว้ครับ ขอบคุณมากครับ

ผมจำหน่ายส่วน H-drive คับสำหรับช่วงล่าง แล้วก็หลังผมปรับแคมเบอร์ ตอนนี้ผมทำ Hardrace สนใจดูลิ้งล่างลายเซ็นท์เอาละกันคับผม ยินดีให้คำปรึกษา

เคยนั่งมาแล้ว คันนี้อ่ะ งั้นๆ 555555555

แซวเล่นนะกอล์ฟ ^^ ว่างๆ ให้พี่ลองขับบ้างนะ ครั้งที่ีแล้วแค่นั่งไม่สะใจ

ทั้งโหด ทั้งแรง ทั้งหล่อ ครบจิงๆคันนี้

ขอบคุณฮะ

4นิ้วสอด 555555+

เตี้ยกำลังดี

เคยนั่งมาแล้ว คันนี้อ่ะ งั้นๆ 555555555

แซวเล่นนะกอล์ฟ ^^ ว่างๆ ให้พี่ลองขับบ้างนะ ครั้งที่ีแล้วแค่นั่งไม่สะใจ

ไม่ได้เลยนะพี่ บอกแล้วเรื่องรถผมอืดให้เป็นความลับระดับชาติ 555+

สวดยอด

ขอบคุณมากเลยฮะ