Jump to content

Recommended Posts

สอบถามหน่อยคับ กระจก spoon นี่ซื้อจากที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่คับ ใส่แล้วมีปัญหาเรื่องการมองหรือเปล่าคับ แล้วตัวกระจกจะเลื่อนเองรึป่าวเวลารถสั่น ขอบคุณคับ

เรื่องสั่น ไม่ต้องกลัวกระจกบยับครับ 180 ยังไม่ขยับเลยครับ เรื่องการมอง มุมมองจะแคบลงหน่อยครับ แต่ความสวย ทดแทนกันได้ครับผม

ขอบคุณคับสำหรับเรื่อง กระจก spoon อยากเปลี่ยนเหมือนกันมันสวยมากแต่ไม่สะดวกตอนปรับเนี่ยหล่ะ ถ้ามีปรับไฟฟ้านี่ต้องหามาติดรถให้ได้ รถหล่อมาก gang นี้

กระจกspoonเป็นงานของ hg garage คับหรือ อีกชื่อคือร้านของเฮียที่บางพลีคับ ชื่อในกระทู้ห้องซื้อขายคือ fd2 คับลองไล่ดูเลื่อยๆครับ ราคาประมาณ 8000-9000 คับ ส่วนเรื่องขยับไหมเวลารถวิ่ง เท่าที่เพื่อนผมใช้มาก็ไม่มีนะคับ แต่อาจต้องปรับสายตาเราช่วงแรกๆสักนิดครับ

ตามนั้นเลยครับ

[quote name=vtec civic fd' timestamp='1353330598' post='240895]

ดีนะผมรักครอบครัว

อย่าใช้คำว่าใหญ่ ต้อง ใช้คำว่า แม่เจ้า

แน่ะ

ขอบคุณคับสำหรับเรื่อง กระจก spoon อยากเปลี่ยนเหมือนกันมันสวยมากแต่ไม่สะดวกตอนปรับเนี่ยหล่ะ ถ้ามีปรับไฟฟ้านี่ต้องหามาติดรถให้ได้ รถหล่อมาก gang นี้

เสริมนิดครับ จริงๆเวลาปรับไม่ยากครับ ยิ่งถ้าขับคนเดียวด้วยก็ไม่น่ามีปัญหา

หล่อๆทุกคันเลยยยคร้าบบบ ขอเข้าแก๊งด้วยคนจิครับบบอิอิ :lol::P

ขอบคุณครับ รถแก็งค์พี่ก็หล่อมากครับ

[quote name=vtec civic fd' timestamp='1353409985' post='241759]

มีอะไร ถามได้เลยครับ ยินดีครับ อันไหนพอรู้ก็จะช่วยกันตอบครับผมม :wub:

ได้ทุกเรื่องเลยเหรอ :D

[quote name=vtec civic fd' timestamp='1350920252' post='216482]

ภายใน เดี่ยว มาถ่ายให้นะครับ ครบๆๆ

ปั๊มเบรคกับจาน จัดมาจากที่ไหนเหรอครับ

รบกวน pm นิสนึงครับ

แวะมาชมรถสวยๆครับ

หล่อยกแก๊งเลยครับ คาราวะ

ขอบคุณครับ

แอบมาทักทาย ยย ย

ครับ วันเสาร์สนุกดีครับ บางจังหวะเล่นกันแรงไปก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ครับ วันเสาร์สนุกดีครับ บางจังหวะเล่นกันแรงไปก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ฟุตบอลครับ เป็นเรื่องธรรมดา แต่ก็สนุกมากครับ เสียดายไม่ได้เล่น อยู่ในระหว่างสอบ ^^ แถมยังได้อิ่มกลับด้วยย

ฟุตบอลครับ เป็นเรื่องธรรมดา แต่ก็สนุกมากครับ เสียดายไม่ได้เล่น อยู่ในระหว่างสอบ ^^ แถมยังได้อิ่มกลับด้วยย

ไม่ชนะรังสิต สักที่ :0027:

[quote name=vtec civic fd' timestamp='1354811933' post='254690]

เขาไปเขาใหญ่ อะ พี่

ปล พี่อุ้ม NH0 รออยู่นะ

อ้าวหรอ นั้นศุกหน้า nho ลอไปก่อนอะ

วันนี้ ไปเขาใหญ่แร้วอ่า มัน ใหญ่ มาก

เที่ยวให้หนุกนะ