Jump to content

ขอเอาคืนบ้าง

Recommended Posts

เคยโดนคันนี้จับที่พระโขนง จับแล้วก็รีบชิ่งหนี เลยต้องรอวันล้างแค้น

ฤกษ์ดี ฝนตกพร่ำๆ พรหมลิขิตให้มาเจอะเจอบนทางด่วน

วันนี้ก็ขอเอาคืนบ้าง

ขาวๆ ดำๆ คุ้นว่าจะใช่โจทก์เก่า

เห็นตูดเห็นหาง ยิ่งคุ้น ใช่แน่นอน

กดแตรทักทายโบกมือทักทายกันพอหอมปากหอมคอ

คันนี้นี่เอง รู้ตัวผู้ต้องหา มามอบตัวได้เลยท่าน Kriang83 Moo Moo

*39 รถสวยครับ สมกับที่โหวตให้เมื่อวันก่อน

โดนเอาคืนซะแล้ว รถคุณเกรียงนี่เอง ถ้าเจอกันนี่จำได้แน่นอน รถสวยควรค่าแก่การโหวตจริงๆ ครับ :)

อาจารย์บอมบ์....ถ้าพี่จะประกาศจับยกทั้งแก๊งค์ The Code จะได้รางวัลงามไหมจ๊ะ (^-^)

จับให้ทันนะ เด๋วเลี้ยงโค้กกระป๋องนึงคับ พี่ฝนน 55

อ่านตอนแรกผม นึกว่ามีเรื่องกัน 555

"เคยโดนคันนี้จับที่พระโขนง จับแล้วก็รีบชิ่งหนี เลยต้องรอวันล้างแค้น วันนี้ก็ขอเอาคืนบ้าง"

อ่านมันดีครับ รถสวยด้วย

แหะๆๆ แอบเล่นตัวนิืดนึง แต่ก็มามอบตัวแล้วนะคร้าบบบบ จำนนด้วยหลักฐาน

ขึ้นทางด่วนไป เห็นไรแว๊บๆก็เลยไปเทียบข้างๆแล้วเปิดกระจกทักทายนิดนึง

การทักทาย และมิตรภาพดีๆมีให้เห็นได้ใน CCTH ครับผม :D :D :D

แหะๆๆ แอบเล่นตัวนิืดนึง แต่ก็มามอบตัวแล้วนะคร้าบบบบ จำนนด้วยหลักฐาน

ขึ้นทางด่วนไป เห็นไรแว๊บๆก็เลยไปเทียบข้างๆแล้วเปิดกระจกทักทายนิดนึง

การทักทาย และมิตรภาพดีๆมีให้เห็นได้ใน CCTH ครับผม :D :D :D

สวัสดีครับ ท่านเกรียง

ผมเห็นอยู่ข้างหน้าตั้งแต่ไกลแล้ว รถซะเด่นขนาดนั้น เลยมุดตาม เล่นเปลี่ยนเลนกว่าจะจับภาพได้ ลำบากจริงๆ ถ้าฝนไม่ตก คงไล่ไม่ทันแน่

ตอนที่โบกมือ ตอนนั้นกดไปสิบกว่ารูปแล้ว 555

ปล. ผมบอกแล้วไงที่กระทู้นั้น ว่าจะเอาคืนให้ได้ 55555555555

คืนนี้นอนหลับมีความสุข จับได้คันแรกที่มาอยู่บ้านใหม่นี้ เหมือนกัน

กดโหวตให้แล้ว นะ

สวัสดีครับ ท่านเกรียง

ผมเห็นอยู่ข้างหน้าตั้งแต่ไกลแล้ว รถซะเด่นขนาดนั้น เลยมุดตาม เล่นเปลี่ยนเลนกว่าจะจับภาพได้ ลำบากจริงๆ ถ้าฝนไม่ตก คงไล่ไม่ทันแน่

ตอนที่โบกมือ ตอนนั้นกดไปสิบกว่ารูปแล้ว 555

ปล. ผมบอกแล้วไงที่กระทู้นั้น ว่าจะเอาคืนให้ได้ 55555555555

คืนนี้นอนหลับมีความสุข จับได้คันแรกที่มาอยู่บ้านใหม่นี้ เหมือนกัน

กดโหวตให้แล้ว นะ

555 รัวแต่ไกลเลยเหรอครับ วันนี้ขับชิวๆครับเพราะมีพี่ที่ทำงานติดรถไปลงบางนาด้วยครับ

บ้านใกล้ๆกัน มันต้องเจอกันบ้างละครับ เดี๋ยวไปดูกล้องผมก่อนว่าถ่ายวีดีโอติดไหม แต่อาจจะไม่ได้เพราะไม่ได้ตามตูด อิอิ

ขอบคุณมากนะครับสำหรับโหวต แล้วเจอกันวันงานครับ