Jump to content

ทีมฟุตบอลเล็กๆ...FD Chonburi Football Club

Recommended Posts

เอา เส้าเดียวที่โคป้าก่อนมั้ย

รอชุดพร้อมก่อนเหอะพี่นัท....ใครใจไปเตะกับผมก็ไป ^^"

รอชุดพร้อมก่อนเหอะพี่นัท....ใครใจไปเตะกับผมก็ไป ^^"

ส่งใจไปซ้อมมมมม..ฝากใจไปแข่งงงงงง ละกันนะ

ส่งใจไปซ้อมมมมม..ฝากใจไปแข่งงงงงง ละกันนะ

พี่นัท ไม่ไป ผมมมม ลาออก!!!!

เด๋วไปเตะ แปดริ้ววววว ใกล้ๆๆๆ มาดูจิ ^^

จรากล้าาาาาหราาาาาา ^_^ ^_^ ^_^

ข้างสนามเป็นกำแพงงงง !!! เป็นจิ้งจกหรา อิอิ

ไปเตะตอนไหนอ่ะท่ีแปดริ้ว แร้วจราเชียร์ใครดีอ่ะ

เชียร์ม่ะถูกเรย....

ไปเตะแปดริ้วเมื่อไรว่ะ

น่านดิรอไปเชียร์อยู่

รอ เตะบอล สามเสร้างัย แปดริ้ว ระยอง ชล อิอิ

จราเตะบอลรึเตะคนกานแน่ค่ะ

เอา เส้าเดียวที่โคป้าก่อนมั้ย

พี่นัทพูดถูกใจอีกแร่ะ พูดอีกก็ถูกอีก 555

น่านดิรอไปเชียร์อยู่

จราเตะบอลรึเตะคนกานแน่ค่ะ

พี่นัทพูดถูกใจอีกแร่ะ พูดอีกก็ถูกอีก 555

ต้องมีรางวัลแล้วมั้งเน้ พี่นัท

ต้องมีรางวัลแล้วมั้งเน้ พี่นัท

เด๋วจัดให้อย่างงามเรยเอาป่ะพี่นัท

หลับฝันดีครับ ชลบุรี ^^

หลับเร็วจังอะอาร์ม :0029:

ไปเตะตอนไหนอ่ะท่ีแปดริ้ว แร้วจราเชียร์ใครดีอ่ะ

เชียร์ม่ะถูกเรย....

เชียร์แปดริ้วววววววววดิ๊ !!!! ชลบุรีสาวๆๆๆกรี๊ดพอแร่ะ ชิชิ

"อัพเดตรายชื่อเพิ่มเติม ดังนี้น่ะครับ"

1 . เสื้อทีมสำหรับเดินสายซ้อมและแข่งกระชับมิตร....รีล มาดริค(ชุดเหย้า) และ บาร์ซ่า(ชุดเหย้า) + กางเกง

(กำลังดำเนินการให้ครับ)

2. ระบุรายชื่อผู้เล่นในทีมและเพื่อนๆที่คอยติดตามไปเชียร์และเทคแคร์นักเตะตลอดๆกันหน่อยครับ + เบอร์เสื้อด้านหลัง

รายชื่อผู้เล่นในทีม(อ้างอิงจากปัจจุบัน)

เบอร์ + สกรีนชื่อ

01. NOOLEK (นู๋เล็กค่ะ)

02. POP.SLUR (ป็อป)

03.

04. TIB (พี่ติ๊บ)

05. SOMYOT.S (ยศ)

06. NAREERAT (นารีรัตน์ ...เพื่อนพี่เทียรมั้ง)

06. EVE (อิ๊พ)

07. SAMMY (แซม)

08. PADIT (พี่ดิษ)

09. GypSy (หนึ่ง)

10. HONEY (ฮันนี่)

11. NAVANELLS.S (อ.แสน)

12. TOMMY (ต้อม)

13. MABY (นายตาต่ำ......???)

14. TANASAN (พี่จุ๊)

15. O-POR (พี่ปอ)

16. CHESTER (ขวัญ)

17. FORM (ฟอร์ม...น้องป็อป)

18. OHAEY (โอ้เอ้)

19 ENVIR (พี่บอล)

19. THOM (พี่ต้อม)

20. PENTOR (พี่ต่อ)

21.

22. ARM (อาร์ม)

23. DEE THE STAR (ดีดี๊)

33. A.XXX (พี่อั้ม)

69. WeraMontE (พี่เทียร)

77. NATTY_NOT ALLOW (พี่นัท)

30. SMARN (พี่สมาน)

69. NOO-AO (เจ๊โอ๋)

95. SpOOn (น้องเอ้)

3.รายละเอียดและค่าเสียหาย ดังนี้ครับ

ชุดขาว รีล มาดริค + กางเกง ....... สกรีนเบอร์พร้อมชื่อผู้เล่นและชื่อทีม (สีทองขริบดำ) = 420 บาท

ชุดแดง บาร์เซโลน่า + กางเกง ....... สกรีนเบอร์พร้อมชื่อผู้เล่น(สีเหลือง) = 360 บาท

รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด คนละ = 780 บาท

หมายเหตุ

1.ใครที่สะดวกโอนเงิน รบกวนโอนเงินมาที่ ตามจำนวนที่แจ้ง

ธ.ทหารไทย ออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 476-2-19410-0

ชื่อ Amnuay Chailinfa

2.ใครโอนมาแร้วแจ้งให้ทราบด้วยน่ะคร้าบบบ

3.ใครสะดวกจ่ายสด เจอกันที่สนามหรือมิตติ้งวันที่ 09 มิ.ย 55 ครับ

4.มัดจำและดำเนินการสั่งทำไปแร้วน่ะครับ ..... อย่าหรอยกันน๊าาาา T^T

*** ดำเนินการสั่งทำแล้วววววววเน้อ (หนึ่งครับ ^^)...

อัพหน้า 8

"อัพเดตรายชื่อเพิ่มเติม ดังนี้น่ะครับ"

1 . เสื้อทีมสำหรับเดินสายซ้อมและแข่งกระชับมิตร....รีล มาดริค(ชุดเหย้า) และ บาร์ซ่า(ชุดเหย้า) + กางเกง

(กำลังดำเนินการให้ครับ)

2. ระบุรายชื่อผู้เล่นในทีมและเพื่อนๆที่คอยติดตามไปเชียร์และเทคแคร์นักเตะตลอดๆกันหน่อยครับ + เบอร์เสื้อด้านหลัง

รายชื่อผู้เล่นในทีม(อ้างอิงจากปัจจุบัน)

เบอร์ + สกรีนชื่อ

01. NOOLEK (นู๋เล็กค่ะ)

02. POP.SLUR (ป็อป)

03.

04. TIB (พี่ติ๊บ)

05. SOMYOT.S (ยศ)

06. NAREERAT (นารีรัตน์ ...เพื่อนพี่เทียรมั้ง)

06. EVE (อิ๊พ)

07. SAMMY (แซม)

08. PADIT (พี่ดิษ)

09. GypSy (หนึ่ง)

10. HONEY (ฮันนี่)

11. NAVANELLS.S (อ.แสน)

12. TOMMY (ต้อม)

13. MABY (นายตาต่ำ......???)

14. TANASAN (พี่จุ๊)

15. O-POR (พี่ปอ)

16. CHESTER (ขวัญ)

17. FORM (ฟอร์ม...น้องป็อป)

18. OHAEY (โอ้เอ้)

19 ENVIR (พี่บอล)

19. THOM (พี่ต้อม)

20. PENTOR (พี่ต่อ)

21.

22. ARM (อาร์ม)

23. DEE THE STAR (ดีดี๊)

33. A.XXX (พี่อั้ม)

69. WeraMontE (พี่เทียร)

77. NATTY_NOT ALLOW (พี่นัท)

30. SMARN (พี่สมาน)

69. NOO-AO (เจ๊โอ๋)

95. SpOOn (น้องเอ้)

3.รายละเอียดและค่าเสียหาย ดังนี้ครับ

ชุดขาว รีล มาดริค + กางเกง ....... สกรีนเบอร์พร้อมชื่อผู้เล่นและชื่อทีม (สีทองขริบดำ) = 420 บาท

ชุดแดง บาร์เซโลน่า + กางเกง ....... สกรีนเบอร์พร้อมชื่อผู้เล่น(สีเหลือง) = 360 บาท

รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด คนละ = 780 บาท

หมายเหตุ

1.ใครที่สะดวกโอนเงิน รบกวนโอนเงินมาที่ ตามจำนวนที่แจ้ง

ธ.ทหารไทย ออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 476-2-19410-0

ชื่อ Amnuay Chailinfa

2.ใครโอนมาแร้วแจ้งให้ทราบด้วยน่ะคร้าบบบ

3.ใครสะดวกจ่ายสด เจอกันที่สนามหรือมิตติ้งวันที่ 09 มิ.ย 55 ครับ

4.มัดจำและดำเนินการสั่งทำไปแร้วน่ะครับ ..... อย่าหรอยกันน๊าาาา T^T

*** ดำเนินการสั่งทำแล้วววววววเน้อ (หนึ่งครับ ^^)...

จ่ายก่อน....ชิมิ :0214:

เมิงลองคูณณณณดู แม๋ม เยอะว่ะเห้ยยย กรูเสียวววว ^^"

ขอบคุณมากมายครับ สำหรับผู้จัดทำ

เด๋วโอนแล้วจะแจ้งไปครับ พรุ่งนี้ครับ 1-6-55

เมิงลองคูณณณณดู แม๋ม เยอะว่ะเห้ยยย กรูเสียวววว ^^"

น่าๆๆๆๆ จัดก่อนเลยเสี่ย :0192:

ขอบคุณมากมายครับ สำหรับผู้จัดทำ

เด๋วโอนแล้วจะแจ้งไปครับ พรุ่งนี้ครับ 1-6-55

ครับพี่ ..... ไม่มีปัญหาครับ

มีปัญหาเรื่องเดียว คือ กว่าจะเก็บได้ครบนี่แร่ะ 555

น่าๆๆๆๆ จัดก่อนเลยเสี่ย :0192:

เปิดก่อนที่ไร เจ็บก่อนทู๊กที เมิงลองดิ !!!

ครับพี่ ..... ไม่มีปัญหาครับ

มีปัญหาเรื่องเดียว คือ กว่าจะเก็บได้ครบนี่แร่ะ 555

ระดับเสี่ย กลัวอะราย :0101:

เปิดก่อนที่ไร เจ็บก่อนทู๊กที เมิงลองดิ !!!

อย่าไปแคร์...... :0196: