Jump to content

นกกระเรียนพันธุ์ทาง... " Spoon... 007 "

Recommended Posts

นกกระเรียนพันธุ์ทาง...

Spoon... 007

สวัสดีเพื่อนๆทุกคน ผม โน้ต Cadenza...

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...

:)

แอดมาพูดคุยกันได้ครับ facebook.com/Vatayakorn

:)

มาแว้ววววสปูนน้ำเงินร้อนแรง

เง๊า เงา

หล๊อ หล่อ

สวยงามมากเลยครับ

รถเงาจัดอะ

ตอนนั้นล้างเสร็จก็ถ่ายเลยอ่ะครับ เลยค่อนข้างเงา... :D

หล่อ ใส จริงๆ

ขอบคุณครับ... ไว้มีโอกาสขอถ่ายคู่ K20 2ประตูหน่อยนะครับ ;)

กริ๊งงงๆ

รถผมยังไปไม่ถึงไหน ยังไงขอเงาไว้ก่อนแล้วกัน... :P

อั๊ยยะสาวก SPoon เหมียนกานน

ไว้มีไรเยอะกว่านี้ เราจัด Spoon Meeting กันดีไหมท่าน... B)

อยากเห็น spoon เหลืองบ้างไรบ้าง มีไหม ^^

มีนะครับ... เคยเจอที่สนามพีระ แต่ไม่รู้ตอนนี้เค้ายังใช้อยู่หรือเปล่า เหมือนเคยเห็นลงว่าขอแลกรถใน CFDT นานแล้ว... :ph34r:

:0114: สีสวย ได้อีกกกก

ขอบคุณครับพี่... สีนี้มันเล่นกับแสงอ่ะครับ ถ้ามืดๆก็งั้นๆแหล่ะครับ :unsure:

สีสวยจริงๆ

ขอบคุณครับ... :wub:

รออยู่นานเลยกว่าจะมา

ตำนานความโหดมารอเองเลย ขอบคุณมากๆครับ... :wub:จะพยายาม Up Step ต่อไปครับ ขอชาร์จปัจจัยก่อน :P

จะโดนล้ออะไรดีเพ่

ใจชอบ RE30 อ่ะคุณหนึ่ง... แต่ RPF 1 ก็โดนใจ Outside นอกตำราดี... ไปทางไหนดีหว่าา :rolleyes:

สีสวยม๊าก ยิ่งเป็น Spoon ด้วย หล่อ สุด ไปเลยคะ

ขอบคุณครับ... ยังเพิ่ง Step เริ่มต้นเองครับ... ;)

สีน้ำเงิน หล่อๆๆเลยคับ

ขอบคุณครับ... พอดีสีเดิมเป็นน้ำเงินอยู่แล้วอ่ะครับ เลยเปลี่ยนเฉดมันซะหน่อย :D

ตอนนี้ขาดหางระครับเนี่ย

:0058:

จะว่าไปยังเหลืออีกเยอะเลยครับคุณโอม :lol: ... เดี๋ยวเก็บเงินจัดล้อก่อนครับ เห็นแล้วขัดจิต :angry:... ตูดกับหางเดี๋ยวค่อยตามมาห่างๆ B)

ไม่พันธ์ทางแน่นอนครับ อย่างสวยครับ

ขอบคุณครับคุณตู้... ใจอยากให้เป็น Spoon ที่หลุดกรอบบ้างอ่ะครับ (จะได้ไม่ซ้ำกัน ;)) ไม่รู้ถึงวันนั้นจะออกมา เห่ย หรือเปล่า :lol:

หล่ออะ สีเนี้ยโดนมาก........ :0089:

ขอบคุณครับ... ได้แสงกับตากล้องช่วยครับ ;)

สวัสดีในบ้านหลังใหม่นะครับ พี่โน๊ตต ยังหล่อไม่เลิกเลย

ขอบคุณครับวิน... จริงๆน่าจะเรียกว่าหล่อยังไม่เสร็จมากกว่า :D

พี่โน๊ตคะ ใส่แล้วนี่หน้าสปูนอ่ะ สวยออกมีอะไรเอ่ย งานของที่ใส่อยู่ไปซื้องานดิบแถวพระราม7มาทำสีเองอ่ะคะพี่โน๊ต

พี่โน๊ตคะ ใส่แล้วนี่หน้าสปูนอ่ะ สวยออกมีอะไรเอ่ย งานของที่ใส่อยู่ไปซื้องานดิบแถวพระราม7มาทำสีเองอ่ะคะพี่โน๊ต

อยากได้งานที่ไม่ตกท้องช้างครับ... ของอี๊ดเหมือนจะไม่ตก (มั้ง...) ^_^