Jump to content

Recommended Posts

• Replies 540
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

โหรถ โหดมากๆ  :wacko:  

มามะมาใส่ขอบ 18 ดีก่า

รอรถคงที่กว่านี้ก่อนพี่ เดียว หา ขอบ 18 มา :0046:   ตอนนี้หมดตังค์ละ เดียวค่อยหา Advan ขอบ 18 มาสักชุดละพี่ ตามนี้เลยไม่รู้ว่า Rs อ่ะเปล่า พี่หนึ่ง

โหรถ โหดมากๆ  :wacko:  

มามะมาใส่ขอบ 18 ดีก่า

กำลังจะบอกน้องมันเลยครับพี่หนึ่ง ว่า 18 มันสวยสวดๆ 

รับทราบครับเดียว หาข้อมูล ตัวแท้เท่าไร ก่อนนะพี่หนึ่งขอบคุณที่สละเวลาหาให้น้องนะครับ

ของ Copy ก็สวยแล้วน้องเอ้ยยย ประหยัดงบไว้ดีกว่า เผื่อเบื่อจะได้ไม่ช้ำมาก

กำลังจะบอกน้องมันเลยครับพี่หนึ่ง ว่า 18 มันสวยสวดๆ 

ขอบคุณครับพี่วิน ที่แวะมานะพี่   มีร้านไหนแนะนำมั้งครับ พี่วิน 

ปล.ขอบคุณที่ถ่ายรูปสวยๆ ของคันนี้มา ให้ เลยทำให้น้องมีแรงบันดานใจ  ครับพี่

ของ Copy ก็สวยแล้วน้องเอ้ยยย ประหยัดงบไว้ดีกว่า เผื่อเบื่อจะได้ไม่ช้ำมาก

ูู^^ ถูกต้องนะฮ๊าพพ วิน ต้องร้านพี่จ๋อมใช่ป่ะ 555 สวยเนียนดีครับ เข้าไปบ่อยมากๆร้านนี้

ขอบคุณครับพี่วิน ที่แวะมานะพี่   มีร้านไหนแนะนำมั้งครับ พี่วิน 

ปล.ขอบคุณที่ถ่ายรูปสวยๆ ของคันนี้มา ให้ เลยทำให้น้องมีแรงบันดานใจ  ครับพี่

ไม่เป็นไรครับน้อง อันไหนช่วยกันได้ก็ช่วยกันไป เรามันบ้านเดียวกันไม่ใช่หรอครับ ส่วนที่แวะมาบ้าง หายไปบ้างเพราะบางที่ยุ่งๆ ไม่ค่อยจะได้แวะมาเท่าไหร่ แต่ก็จะตามความคืบหน้าอยู่เสมอครับ

ูู^^ ถูกต้องนะฮ๊าพพ วิน ต้องร้านพี่จ๋อมใช่ป่ะ 555 สวยเนียนดีครับ เข้าไปบ่อยมากๆร้านนี้

ช่ายพี่หนึ่ง ร้านนี้ Confirm เลยว่าดีทั้งล้อ ทั้งคนขาย เข้าไปแล้วไม่มีที่ไม่อยากซื้อจากที่นี้ 

ขอบคุณครับพี่หนึ่ง  *-* พูดถึงก็มาทันทีเลย  ของแท้

3/3/2556

อัพเดทสถานะ กันหน่อย จับ ท่อ ทั้งเส้น STEP 2 ของพี่เบส มาครับ จาก พี่ noThingz ศุกร์นี้ถอดเสาร์นี้รับของครับ

ปล่อย ท่อ 2 นิ้ว ยิงสด พี่หนั่น Prodrager ต่อเลยครับ

4/3/2256 

ตอนนี้ระเบิดของครับ

ท่อไทเทเนียมทั้งใบ+หู ญี่ปุ่นแท้

ตัวต่อแก้มฟิวกับกันชนหน้า คาร์บอน

ท่อยิงสด 2 นิ้ว Prodrager

เราจะได้เป็นเนื้อคู่กันไหมนะ

• 2 weeks later...

อัพสักนิด

วันก่อนไปที่อู่  รถหาย ครับ :0213:  ไปอีกอู่ หนึ่งครับ   ทำกันชนท้ายใหม่ให้รับกับโป้งหลังครับ พรุ่งนี้จะแวะไปดูอีกอู่แล้วจะมาอัพเดทครับ

อัพสักนิด

ตอนนี้ต่อชายสเกิต์ข้าง  และ ต่อชายกันชนหน้า เสร็จแล้วครับ

พรุ่งนี้ โป้วสีเองครับ 

ขอบคุณข้อมูลจุดยึดต่างๆ ของพี่ ทอมมี่ด้วยนะครับ  

ล้อ RS เด่วนี้มีเนียนกว่า ร้าน Blue auto ละนะครับ ถูกกว่าด้วย

หาดูตามร้าน Ramintra ล้อแม๊กซ์เลย ซอย รามอินทรา123

สเปค 18 x 9 et30 โคตรเหมือน

ล้อ RS เด่วนี้มีเนียนกว่า ร้าน Blue auto ละนะครับ ถูกกว่าด้วย

หาดูตามร้าน Ramintra ล้อแม๊กซ์เลย ซอย รามอินทรา123

สเปค 18 x 9 et30 โคตรเหมือน

ขอบคุณครับพี่ต้นที่ชี้เป้าให้ครับ เดียวถ้ารถเสร็จยังไงเดียวจะหาดูครับ ขอบคุณครับพี่

16/3/2556

อัพสักหน่อยครับ ไปดูมาละ ตัวกันชนหลัง เริ่มทำบ่ายนี้ ได้อีกที่ วันอังคาร  :0057:

ขั้นตอน เกือบสุดท้ายก่อนจะทำสีใหม่ เกือบทั้งคันครับ แปลงกันชนหลังให้รับกับโป้งใหม่ครับ

มีข่าวร้ายตามมาหลังจากถึง ร้านด้วยครับ แบตเตอรี่รถยนต์ของเดิมศูนย์จอดนาน ชาร์ตแล้วไม่เก็บประจุ  รวมอายุได้ 1 ปี 8 เดือน  โยนทิ้งแน่ครับ

To น้องกอล์ฟ  พี่กลัวมะทัน 23 นี้แน่เลยอ่ะ     รอลุ้นวันต่อวันเลยที่เดียว จะได้ไปแว้นกันไหมนะ   :0144:

16/3/2556

อัพสักหน่อยครับ ไปดูมาละ ตัวกันชนหลัง เริ่มทำบ่ายนี้ ได้อีกที่ วันอังคาร  :0057:

ขั้นตอน เกือบสุดท้ายก่อนจะทำสีใหม่ เกือบทั้งคันครับ แปลงกันชนหลังให้รับกับโป้งใหม่ครับ

มีข่าวร้ายตามมาหลังจากถึง ร้านด้วยครับ แบตเตอรี่รถยนต์ของเดิมศูนย์จอดนาน ชาร์ตแล้วไม่เก็บประจุ  รวมอายุได้ 1 ปี 8 เดือน  โยนทิ้งแน่ครับ

[img=http://image.ohozaa.com/i/cd8/djodI3.JPG]

To น้องกอล์ฟ  พี่กลัวมะทัน 23 นี้แน่เลยอ่ะ     รอลุ้นวันต่อวันเลยที่เดียว จะได้ไปแว้นกันไหมนะ   :0144:

โหดแท้!!!!

เสดวันไหนนน

โหดแท้!!!!

เสดวันไหนนน

ก็ไม่อยากเกิน 23 นี้ครับพี่บอล พอดีต้องตัดสินตอนทำสีอีกทีครับ ว่าทำกี่วัน+ลงสติกเกอร์ คาดข้างอีก 1 วันครับ